Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Sep 2, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Taarifa zilizotufikia wakati huu ni kuwa yule jamaa 'aliyewalipua' Rostam, Manji na wenzao jana; kakamatwa na Polisi toka ofisi ya DCI (Manumba) na anaendelea kuhojiwa.

    Taarifa zinadai kuwa Msemakweli alielekea kwa DPP kama alivyoahidi hiyo jana kuwa angeenda kwake na kuambiwa kuwa appointment yake imesogezwa mpaka Jumatatu lakini akiwa njiani kurudi akakamatwa na maofisa wa polisi ambao mpaka sasa wanaendelea kumhoji.

    Hatujapata taarifa za nini amehojiwa na nani kamhoji. Tutaendelea kufahamishana kadiri muda utakavyoruhusu.

    Huu ni mwanzo tu, kuna mengine yatajiri muda si mrefu!

    KUMBUKA KAULI YAKE:
    UPDATES:

    Maelezo mapya:

    Msemakweli alikamatiwa ofisini kwa DPP. DCI Manumba alienda kwa DPP asubuhi akiwa na timu yake kisha Msemakweli alipofika na kuambiwa arudi Jumatatu akawakuta nje ya ofisi wakiwa wanamsubiria, akachukuliwa na kwenda naye Ofisi za Wizara ya Mambo ya Ndani kwa DCI kabla ya kumchukua kwenda naye Mikocheni zilipokuwa ofisi za tume ya EPA.

    Update 1:
    Update 2:

    Msemakweli yupo huru kuongea na simu lakini si kama kaachiwa, mida hii (02:00PM) anaelekea kuandika maelezo.

    Update 3:

    Update 4:
    Msemakweli kaweka ngumu kuandika maelezo, kaachiwa... Atarudi Jumatatu kuweza kutoa ushirikiano kwa task force ya polisi inayofuatilia issue ya EPA.

    More updates coming
     
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ameyataka mwenyewe, KUKURUPUKA NI KUBAYA!
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Si mchezo....
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anakamatwa mlalamikaji watuhumiwa wanapeta nchi hii inatia kinyaaa
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri kukamatwa na kufungwa yeye maana ushahidi hana anakurupuka na kuchezea dola
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ZAwadi yake ndo kaipata :msela:
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,897
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Looks like the Government is now returning to its previous style. Anyway, lets wait and see!!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,036
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Feleshi alikuwa anajizungusha kuhusu kuwashtaki hawa jamaa...kapelekewa ushahidi na bado anataka kumghasi raia mwema huyu.
    wanaostahili kukamatwa hawaoni?
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,733
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    duh! inadhihirika sasa kuwa serikali hii yote ni corrupt! yaani mtu anatoa taarifa za watu wanaohujumu uchumi wetu badala ya polisi kumlinda wao wanamtafuta wakamhoji? aisee!
     
  10. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeyote anayetetea maslahi ya taifa/wananchi ni mbaya!!!
    Nchi hii bwana!

    The sorrows may last for a night but His joy comes in the morning
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa hiyo dola ndio iliyotuhumiwa hapa !! ama dola ipo kwa niaba ya watuhumiwa na hii imeanza lini ?
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    which style are you taking about?

    Huyu msemakweli kakiuka sheria za nchi maana katuhumu huku hana ushahidi
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,635
    Likes Received: 2,611
    Trophy Points: 280
    Polisi wa Tanzania wanafanya kazi kama jibwa, wakiambia shika wana shika.
    Kweli polisi wetu ******.
     
  14. l

    lukatony JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na mimii mje mnikamate!!LOWASSA HAWI RAISI WA NCHI HII!LABDA NYUMBANI KWAKE KWA MKEWE!IPO SIKU YAJA MAGAMBA MTAKIONA CHA MOTO!
     
  15. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Amekubali kutumika Bila mipango kwa wanasiasa wenye kurushiana makombora katika Kambi mbili za GAMBA...Si mwanaharakati I HATE HIM
     
  16. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakua mahojiano tu ya kawaida,watamuachia na kuwasilisha ushahidi wake DPP! Nasikia Chadema wamemkasilikia sana Msemakweli kuwa amepola hoja yao ya Kagoda!
     
  17. Imany John

    Imany John Verified User

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Warangi bwana.
     
  18. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,602
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama jamaa amekurupuka, kama ana ushahidi TOSHA na kafanya utafiti wake wa kutosha huko si kukurupuka. Ngoja tuone yakifika mahakamani ila kila kitu kiwe hadharani. Jamaa ni SHUJAA fupa la Kagoda limewashinda wengi sana.

    Bora yeye Amesema ILI haki isije kumhukumu kama akiamua kufa nalo ndani ya moyo wake.
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,733
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    yale yale ya lema aliyoyasema kuwa polisi na usalama wa taifa ni mali ya mafisadi, bila watz kuamka na kudai uhuru wetu tumekwisha.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,635
    Likes Received: 2,611
    Trophy Points: 280
    Wewe ni CCM, unashabikia hapa wenzako kina Rostam wana neemeka bila shida.
     
Loading...