Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa rais Kikwete waua Muhutwe (Muleba)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Maxence Melo, Aug 24, 2010.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Muda mfupi uliopita, msafara wa Rais Jakaya Kikwete ukielekea Kamachumu umeua mtoto wa shule ya msingi katika maeneo ya Muhutwe - Muleba Kaskazini.

    Hii ni habari ya kusikitisha na ninawapa pole wafiwa. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi Amina.

    Mdau: Darlene Kisha

    Chanzo: Blog ya Haki Ngowi
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete kisha anza kutoa watu kafara.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HAAAAA ... na wanachi wenye hasira hawakuwepo karibu maana na wao wangeuwa huyo aliyesababisha ajali...au naye watamshtaki kama Chenge
     
  4. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ni habari ya kusikitisha, ni mwanzo mbaya wa kampeni. Poleni wazazi wa mtoto, poleni ndugu na jamaa!
     
  5. Ngonalugali

    Ngonalugali JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 658
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huenda ikawa ndo dawa ya kuanguka kwake kwenye majukwaa.

    Nenda jongo nenda, nenda muuaji nenda
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kuanguka lazima aanguke tena tu ...miguu inakosa stamina huyu au wamuweke kwenye kitoroli fulani hivi
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    huyo mtoto aliyekufa atamsaidia kupona magonjwa yake ya kuanguka kwa hiyo ni kafara.......
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    R.i.p
     
  9. M

    MWANASHERIA Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OOH, MASIKINI MTOTO WA WATU, MI NAFIKIRI SASA INABIDI WATU WAACHE KWENDA KWENYE KAMPENI ZAKE, WASIJE WAKAFA BURE!!! MTU MWENYEWE HANA HATA SERA MPYA!!! NO HANA HATA YA ZAMANI. teh teh teh.
     
  10. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni bahati mbaya naye mtoto aliyegongwa hakupenda kugongwa ila ni accident.

    Sote tunaendesha magari siku tutakapopata ajali tunasema ni bahati mbaya hatukudhamiria kuwa hivyo. Tumuombee kwa Mungu mtoto aliyetangulia na tuwaombee binadamu wenzetu wote yaliyo mema japo sisi pia mimi na wewe (na wengine) tuna mabaya yanatokea na tunaomba msamaha kwa Mungu hivyo si vyema kutoa tamko la kafara kwa binadamu mwenzetu ambaye alipenda kuishi kama sisi tunavyoishi leo hii.
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Wamemchukua msukule na kumpa sheikh yahaya siku zote nasema IKULU imejaa ushirikina na ndio maana hawakuwahi kukanusha maneno ya sheikh yahaya, mungu maliza majambazi haya
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni results Kasi zaidi break lazima zifeli - Mtoto amekufa kifo cha kimapinduzi, wazazi, ndugu jamaa na marafiki poleni sana. Tupo pamoja.
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikwete bila kumwaga damu huna urais, haya endelea kafara zako nzito....shehe Yahya hakutabiri hili, maana huyo ni mfalme wa tawala za giza na nabiii wa aina ya kipekee./
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sheik ametaka damu ya katoto kapya, ambako hakajawahi kushiriki ngono
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Masikini poleni wafiwa kwa kumpoteza mpendwa wenu.

    Naomba kuuliza mie mshamba:

    Hivi huwa ni lazima waendage na yale ma-speed yao ya ajabu ajabu? Mimi kwa ujinga wangu huwa nasema wanafanyaga vile kwa kuogopa Rais kutekwa au kuuliwa na maadui (kama wafanyavyo Afughanistan sijui) sasa nabakigi jidomo wazi kwetu hapa au ndio mnayaitaga mapurotoko?
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    RIP kid...........very sad
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maskini Mtoto wa watu... Inawezekana alilazimishwa na walimu wake aende kumlaki Mkulu wa nchi...
     
  18. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mtoto huyo alikuwa mpita njia au ndo mwalimu mkuu alipeleka shule nzima kumlaki? Ilitokea kipindi cha mwisho cha Nkapa,pale Mwanza wanafunzi walijipanga barabarani kumlaki,Bus likajiachia na kuua watoto kadhaa. Isije kuwa hatujajifunza kutokana na yaliyowahi kutokea
     
  19. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo mbona malaria sugu aonekani?mods mmemficha wapi?
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mbona unatoa hitimisho baya namna hii?
    Ajali za barabarani ziko kila mahali, na ukizingatia kwamba misafara ya viongozi inakuwa kasi sn, ajali huwa hazikwepeki. Ajali za namna hii zimewapata akina Mudhihir, Kapuya, Sitta n,k, sasa kuna nini cha ajabu kwa Kikwete?
     
Loading...