Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada katika "public Admistratio"

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TUNTEMEKE, May 20, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimemaliza six mwaka huu wana jf naombeni ushauri katika kozi hii ya public Admistration ambayo ningependa kuisoma mzumbe unversity, ila mbali na hapo huwa nasikia kozi hii watu wanachukua km masterz tu so ningependa mwenye ujuzi anieleweshe hapo. Here is my number 0762352746.Nimepata DIV 2 HGL.
     
Loading...