Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mimi Naogopa Sana Mume wa Mtu"...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoboasiri, Mar 1, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    .....sentensi nimekuwa naisikia sana kutoka kwa kina dada walio single. Funny enough, kuna kina dada wapatao watatu niliowahi kuwasikia kwa masikio yangu (nafanya nao kazi) wakitoa kauli kama hii lakini eventually wamezaa na waume wa watu (of course sio kwa wakati mmoja na si na mume mmoja but over a period of four years).

    Kuanzia jumatatu ya wiki hii nimekuwa nafukuzia kupewa assignment fulani na taasisi fulani. My contact kwenye hiyo taasisi ni mdada mmoja mrembo kweli ila hajaolewa. Nilimualika kula pizza pale Piccasso - wanaoifahamu Arusha wanaifahamu ilipo - jana jioni ili kujenga mazingira ya mimi kupata hicho ninachokitafuta (mwenye influence na maamuzi ni immediate boss wa huyo dada). Tulikula pizza na kuongea vitu viwili vitatu - social na professional - na kauli ya "kuogopa sana mume wa mtu" ika-crop up. Baada ya mlo kila mtu akachukua time. Mchana huu nikapata sms kutoka kwake akiniuliza: "Umeoa? Mimi naogopa sana mume wa mtu and I want us to be careful if you are married".

    Au mimi sielewi maana ya "kuogopa sana mume wa mtu"?

    JUST THINKING ALOUD!
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kamanda huyo kesha kutaka hivo.Hiyo sms yake wala usiijibu kikamilifu...just tell her..'hahahaha tukionana nitakueleza',just to keep her interest alive,mkionana baada ya glass mbili za wine anza kumwonyesha huzuni jinsi mkeo anavyokusumbua na kukufanya utamani uhame inji,mweleze unavyojuta kuoa,mwambie mnalala different bedrooms,atalainika tu na ataanza ku feel sympathy,e bana e hata akitaka ahadi ya ndoa we mpe tu,akikuuliza ...'are you ready to dump mama kayai for me?',we kubali tu mradi ulambe mzigo,mengine atajijua huko mbele ya safari kudadadeki.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilijua tu kwenye hii thread lazima utakuwa wa kwanza kupost...:lol::lol::lol:
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Du wewe kwa kamba ni kiboko!.
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani kakuambia wanaogopa waume za watu, hao ndo wanawataifisha kabisa.

    Vipi yule cashier wa piccasso naongelea yule mrangi bado yupo? kama yupo masalimie sana mwambie fazaa anasema hello ka miss pizza, atanijua tu.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Dunia bado mpya kumbe!
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Michael Scofield likes this
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu Bishanga, kuna vitu hajaribiwi ati! One may end up being enslaved!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!! Dunia ni ya Bishanga...Na chaguo ni lake...
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huyu sasa mbona kishaingia mwenyewe kwenye 18 zako? yaani hapo ni sawa na kumsukuma mlevi tu
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndicho ninachokiogopa!
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    inakuhuuuu?????
    btw SL hajambo?
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    usiogope bana,kuwa jasiri,explore the world,au unasubiri uzeeke kama DC?
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mzingue mpaka ule mzigo man we kama mkali kwani umwachie akatize piga halafu mwambie ukweli utaona kama hajakwambia muendelee kwa siri
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    hahahahaha Khaaaa Bashaija
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu fuatilia kazi kwanza. ukishaipata ndo umpe zawadi ya ushindi. Huyo ni kuku wako usiwe na haraka naye wala nini. Lakini angalia mkeo asijue kama umeanza kutolea macho wasichana wa nje. Hata ukimchoma heshima ndani ya ndoa ibaki pale pale hata akikukatania mauno vipi.
     
  17. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuogopa hapo haimaanishi kutotaka. Kama ni mumu wa mtu basi she has to be extra careful.

    Aweze kuku kula at the same time kwa siiiiiri sana.

    Maisha ya Arusha mie nayaelewa. Veeeeery intricate. Na mji wenyewe sio secretive. Lakini wanawake wa huko ni veeeeery sexy. Mfurahishe nae atakufurahisha. TUMIA SAFE SEX.
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    So,mkuu una mu-offer rushwa ya ngono ili akusaidie mambo yako?
    au hii statement haitumiki kwa wanaume?
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Now, why didn't I think about this before? You must be a genius!
     
  20. S

    SI unit JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dunia ya ** chaguo la **.. Chagua kuheshimu {sio kuogopa} wake/waume wa watu!
     
Loading...