Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea UDIWANI kata ya mwawaza ni mwizi - BABA YAKE mzazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T2015CCM, Oct 16, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Baba amwumbua mtoto wake anayegombea udiwani

    Jumatatu, Octoba 15, 2012 06:27 Na Sam Bahari, Shinyanga

    *Amtangaza hadharani kuwa ni mwizi, hana sifa
    MGOMBEA udiwani wa Kata ya Mwawaza Manispaa ya Shinyanga, Anthony Peter (CHADEMA), juzi aliumbuka baada ya baba yake mzazi kumtangaza katika mkutano wa hadhara, kuwa hana sifa za kuwania nafasi hiyo kwa madai kuwa ni mwizi.

    Hali hiyo ilijitokeza katika mkutano wa ufunguzi wa kampeni katika uchaguzi mdogo, ambao umeitishwa baada ya aliyekuwa diwani wa kata hiyo Charles Magina, kufariki dunia kwa ajali ya pikipiki.

    Katika mkutano huo, mzazi wa mgombea huyo mzee Peter Molla (62), aliwaacha hoi wananchi waliohudhuria mkutano huo pale alipomshambulia kijana wake akisema kuwa, hafai kuwa kiongozi.

    Akizungumza kwa masikitiko makubwa, Molla alisema pamoja na kuwa mwanaye huyo hapendi kufanyakazi, licha ya kuwa na umri mkubwa na kwamba muda mwingi amekuwa akizurura kwa ndugu zake kijijini bila ya mafanikio.

    Molla alisema, hivi karibuni aliuza ng'ombe zake kwa ajili ya kwenda kumuokoa mgombea huyo, baada ya kukamatwa na polisi usiku kwa kosa la kukutwa na bunduki kinyume cha sheria.

    "Mimi sikujua nilidhani nimezaa mtoto wa kiume ambaye atakuja kunilea na kunitunza uzeeni, kumbe hakuna kitu, amenitelekeza hapa mnaniona na umri huu nimebaki napata shida.

    "Siyo siri mwanangu amekuwa mwizi, hawezi kukaa sehemu moja anatangatanga ovyo na makundi ya vijana wenzake anaozunguka nao huku wakimshauri mambo machafu, hao jamaa zake nao ni wezi," alisema.

    source wavuti na magazeti ya jana (mtanzania).

    MY TAKE; IMEKUWAJE CHAMA KINASIMAMISHA MGOMBEA WA NAMNA HII BILA KUMCHUNGUZA KWANZA???
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    huyu baba ndiyo wale mahakimu na majaji wa Tundu Lissu
     
  3. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Duh, labda walikosa mtu wa kmuweka.
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waandishi wa habari bana? ukiisoma hiyo habari kituko tupo!
     
  5. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama mwizi hafai kua kiongozi wa chama makini kama Chadema.
     
  6. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mwizi aseme kaiba nini?mbona CHENGE,LOWASSA,NGELEJA,MKULO wapo bungeni na ni wizi wanaotambulika na dunia nzima.
     
  7. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Ukweli ukidhihiri ubaya hujitenga..hongera baba yake mana umesema ukweli haya wana CDM munasemajeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  8. P

    Pulpitis Senior Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mwizi anafanya nini uraiani? Police wafanye kazi yao sasa, na huyo mzee ni kituko, yeye kaishasema jamaa mwizi alikamatwa na bunduki alafu hapo hapo , kauza ng'ombe ili akamtoe mwizi police.Inamaana alitoa rushwa ili amtoe police.
     
  9. S

    Savannah JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona viongozi karibu wote tulionao ni wezi/mafisadi.
     
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    For what?
     
  11. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Nyani haoni Ku-ndu-le (Magamba hayaona masburi yao).
     
  12. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    JK, amesema muwe mnawataja wezi ndani ya ccm
     
  13. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kwani hujui au unajifanya kama hujui kma haujui basi......................Wizi haoooooooooooooooooooooooo Chademaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hoiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kwa wizi kumbe chama cha wafadhili wa wizi................
     
  14. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Yeye mwenyewe Mwizi
     
  15. Jaji

    Jaji Senior Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia nassary walisema kuwa baba yake kasema ni mkorofi na ni muhuni.
    MY TAKE: INAWEZEKANA BABA NI GAMBA HIVYO AMEAMUA KUMCHAFUA MTOTO WAKE KWA KUWA KAGOMBEA KWA TIKETI YA CDM.
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi vi habari vifupi vifupi hivi waga ni uzushi mtupu!
     
  17. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vitu vingine jaribu kujiongeza hakuna baba wa aina hiyo babako hata uweje hawezi kukuchafua hadharani wakati akijua lolote likikupata yeye ndie anaeuza ng'ombe akutoe!!
    kwanini asifurahi kuwa mwanae anaenda kuwa diwani?
    ili ng'ombe wake wasalimike!!?
    mzee katumika kisiasa na ametumika vibaya.
    ccm walikuwa kwenye ufunguzi wao.
    haya ya mgombea wa CDM yakatoka wapi!?
    na yule mzee alipewa nafas kama nani ndani ya huo mkutano!!?
    siasa bhana sihasa!!!.
     
  18. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mtoto wa nyoka ni nyoka!
     
  19. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mambo mengine bwana, this may be possible lakini there is something very wrong na huyo mzazi??? Hata evolution principles zinakataa, wapi huko umeona baba akimuharibia mwanae nafasi ya mafanikio, kama alikuwa mwizi huu si ndio muda wa kushukuru kwamba amebadilika..
     
  20. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Chadomo mbona huwa hamtaki kukubaliana na ukweli? Baba yake anasema mwanae mwizi nyie mnapinga ebooo.!
     
Loading...