Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdada aki-behave hivi huwa ina maana gani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sizinga, Mar 4, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    nimekuwa nae faragha kwa takribani 2 weeks, lakini sidiria yake alikuwa haivui,sasa hii huwa ina maana gani??nimejaribu kufuatilia nikaona makahaba huwa na sifa kama hizi coz huenda ikawa ndio sehemu zao sensitive akaja kukupenda wakati yy yupo kibiashara zaidi....je ni kweli au la??
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umemuuliza??
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa akivaa sidiria utashikaje? utanyonyaje?
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    pengine hiyo ni aibu yake,au pengine anajihisi mtindi wake umelala,na anajisikia aibu maybe utamcheka kimoyomoyo.au pengine ni mapema mno kukuvulia kila kitu.mkizoeana wala hautomwambia yeye atavivua mwanzo bila ya kuambiwa.hiyo ni kawaida wewe mpe muda tu
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    au pengine ni jini
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wasiliana na Mewata huenda wakakusaidia
     
  7. Donnah

    Donnah Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Kazi kweli kweli :wink2:
     
  8. Donnah

    Donnah Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hapo kwenye red hapo! umefuatiliaje au umewahi kuchukua? Ila jaribu kumuuliza inawezekana an tatizo ( scars, or breast cancer) e.t.c
     
  9. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :pop2:
     
  10. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hahahaha! Ahahahahah!
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we mambo huyawezi...hujamlainisha tu vizuri angevua vyote au kukuambia umvue au itoke yenyewe....keep trying hakuna cha ukahaba wala nini
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, tukiwakataaa mnatulaumu, tukikubali mnakuja kutusema sema huku,
    Mmmm unapenda huyo dada kweli......................basi itoe mwenyewe!!!!!
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    aagh michelle hapa ntake radhi bibie!!!! halfu ieleweke kwamba nilishamwambia avue akakataa,na mtindi wake haujadrop...uko pouwa tu...sema siku-concentrate sana kama kuna kuna kitu anaficha au vp...
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180

    so kwamba nawasema,lah,ila nataka kujua kama inasimbolize kitu chochote behind the truth!!! halafu kuitoa mimi ile sidiria ndio hataki....huyu sidhani kama ni kahaba coz nimekaa nae more than a week!!
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180

    sidhani..sasa kama ni jini nitalijuaje??au ndio sifa za majini hizi??
     
  16. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mtu anakwachia mzigo af akuonee aibu maziwa??
    hatuna aibu hyo bwana afrika, bora hata mbele.kwa hilo la ma bitch sina uhakika nalo.
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha haaaaaa.....nakutaka radhi Sizinga....ila mwanamke haambiwi vua atiii,fanya kazi yako utaona kila kitu....l.o.l
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180

    Mewata ndio kina nani hawa??na nitawapata vp??una contact zao?? ila kwa kifupi sipo nae tena huyo dada
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180

    haya shukrani michelle..sasa sasa kila kitu huyu sasa anavua kasoro hiyo sidiria tu, kwani uthamani wa mwanamke upo kwenye maziwa tu???
     
  20. d

    deecharity JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    nimejaribu kufuatilia nikaona makahaba huwa na sifa kama hizi.

    mh hapo pagumu.
     
Loading...