Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbona siku hizi wasichana mumebadilika..??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Nov 26, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Heshima yenu wakuu.
    Mimi nilijua wavulana ndio wanao tongoza wasichana. Lakini hii tabia ya kutongozana wasichana kwa wasichana sijui imeanza lini. Mtu unajua kabisa huyu ni mke wa mtu lakini kila siku unamfuata kazini kwake eti unamtongoza.eti bila yeye huna raha. Kweli?.
    Mtu ushapewa onyo lakini husikii. Unamtaka mwanamke mwenzio ukamfanye nini? mabwana huwaoni?
    Achananeni na wake zetu.unajifanya shoga yake kumbe unamtongoza.
    Mimi sipendi tabia hii.
    Mia
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kama mwanamke aki-cheat na lesibian, ni vigumu mwanaume kujua..........................
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    "Instead of cursing the darkness light a candle"

    Fanya juu chini umnanihii
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mi napita tu!!!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Siku hizi ya firauni hata hayashangaliki! Kuna wa wanadamu! na wanawake wanajua kufukuzia aisee,usiombe! Kama mdada anayefukuziwa ana frustrations,tutabadilisha topic soon!
     
  6. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    mwambie mkeo ampige picha huyo mwanamke kisha mrushe mtandaoni kuwa ni lesbian.Atakoma kumfuata mkeo.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee. . . .
    Wanaume umuhimu wenu unazidi kupunguzwa aisee.
    Kwanza ilikua mahitaji ya familia. . . sasa hivi mpaka mahitaji ya kimwili wanawake wanawasaidia kuwatimizia wenzao.Poleni sana.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kama wote wanataka. lakini kama mmoja analazimishwa utajua tu. over
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mwambie anirushie namba mimi nikamchome. atakuwa hana bwana.
     
  10. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Na kupachika mimba pia?
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanasubiri kuanza kulipiana mahari tu,check fb wengi wanaweka wapo in relationship msichana kwa mschana mwenzke but awajui madhara yake! Wenyepesa wanaweka wanawaka wenzao ndani wawazalie watoto.
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh lizy ina maana thamani ndo imeshuka kiasi hicho?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo wenyewe mnawezesha kwa kuwa sperm donors. . . kazi inabaki kwa daktari.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heehehehhe. . . . mnalo!!!
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maana sijui kama kimiminika kinaweza kukosa thamani jamani duh
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Lizzy waambie hao! Afu ushoga sio genetical, mashoga wa tz wanaweza wakafanya biashara nzuri tu ya kuuza mbegu. Lol!
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vifaa vya kutunzia kimimika vipo???
     
  18. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona huu mtindo ni common kwa wanawake wenye fedha na mastar hapa Bongo.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well habari ndio hiyo. . .
    Siku hizi watoto wanakua na mom na mummy badala ya mom and daddy.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe. . . Ujasiriamali mpya huo.Kazi kwao!
     
Loading...