Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

Discussion in 'Jamii Photos' started by DON KILLUMINATI, May 11, 2011.

  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ANGALIA VIDOLE VYA HAO WATU WANAOSHANGILIA KWENYE HII PICHA.

    [​IMG]


    UPDATE:

    Wadau wengi wanamtetea Masanja kuwa hawezi kuwa Masonic Worshiper, wengi wanadai hana mshiko kama freemansons wengine...
    Wengine hawajui ninachozungumzia ni nini, ninazungumzia alama za vidole viwili vinavyoonekana,

    alama hii inaitwa HORN OF DEVIL, au pembe za shetani, ni moja kati ya alama zinazotumiwa na masons.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa sijui, lakini hiyo alama ya vidole ni ya Freemasson, wengine waweza kuchangia katika hilo mi nakomea hapa
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,256
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    mnh sidhani ka ye ni freemasson unajua watu huwa wanaiga tu style za kuweka vidole pasipo kujua maaana zake
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inawezekana anaiga mkumbo tu.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,636
    Likes Received: 2,613
    Trophy Points: 280
    Masonic wa wapi? Ye kajipatia tu hiyo picha alaifotoshopu kidogo na kubandika kwenye blog yake
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 36,751
    Likes Received: 2,287
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ni freemason, atakuwa hajui maana ya hizo alama!
     
  7. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani hajui alitendalo.Hiyo alama bado wengi hawajui maana yake.
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    conspiracy theory?? mtaangaika sana! je hamzijui amri? usiue, usiibe, usizini, usitamani, usimshuhudie jirani yako uongo? wasiozifuata ndo freemanson, tena wako wengi wengine juzi juzi tu wamechoma maduka, makanisa na mabaa huko nchi jirani
     
  9. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mambo ya mastaa wa kibongo wanaiga mambo wasiyoyajua
     
  10. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Freemason ni matajiri, hawaishi lifestyle ya masanja, ameiga tu.
     
  11. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ninashaka uelewa,elimu na mengine kama hayo
     
  12. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hajui alitendalo :majani7:
     
  13. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    nchi jirani!!!!!!! kweli jf kuna vituko
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,157
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kwan masanja hawez kuwa freemason? naona wengi mnasema ameiga tu kuweka hyo picha...
    mi sijui ila hzo alama ni za freemasonry
     
  15. M

    Maga JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hajui maana ya hiyo alama, msamehe bure
     
  16. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,182
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    aende shule
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,923
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    huyu jamaaa ukiwa unaangalia kipindi chao siku hizi huwa anaishara tata sana, mimi niliwahi kuhisi ni mtata sana huyo, halafu hata wewe hiyo avatar yako mbona inautata inamaana umekosa avatar zote duniani umeiona hiyo tu

    jina lenyewe mamaaa weee mhhhh mmmmhhhhhhhhhhhh au unafanya marketing?
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,360
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    afu ana taka kuwa mchungaji,....
     
  19. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwenye spider man jamaa anafanya ishara hiyo na web zinatoka. watoto wetu nao wanamuiga sterling wao (spiderman). nao ni free mansons? hawa hawana habari na free manson. jamaa jaipaste tu hiyo picha na kuiweka kwenye blog yake. akijulishwa maana yake usishangae akaitoa mara moja
     
  20. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ishu ni kweli kabisa, ishakuwa proved...
     
Loading...