Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya busara ya Zitto yalivyochukuliwa juu juu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Sep 29, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    NAKUOMBA UFUATILIE KWA MAKINI KAULI ZA ZITO HAPA CHINI UTAELEWA VIZURI. TUWE MAKINI NA VYOMBO VYA HABARI AMBAVYO VINACHUKUA MANENO NUSU NUSU KWA INTEREST ZAO. NIMEPENDA GAZETI LA MWANANCHI, LIMEANDIKA MANENO YA ZITO KWA UPANA WAKE: FUATILIA... NUKUU HAPA CHINI

    "CCM imewahi kudai CUF ni chama cha Waislamu, na sasa wanasema Chadema ni chama cha Wakristo, sasa wao CCM ni chama cha wapagani au cha watu gani?" Alihoji Zitto.
    "Kama Mungu ataniweka mpaka mwaka 2015, sitagombea ubunge tena kwa sababu kazi niliyofanya inatosha. Natangaza rasmi kuwa nitagombea urais kupitia chama changu cha Chadema, bila kusababisha msuguano wowote na sitaki kuingia katika historia ya kurudisha nyuma harakati za upinzani kushika dola," alisema Zitto.

    "Nataka kuleta changamoto mpya, nitawaeleza watu wa chama changu nia hiyo na nitatoa hoja za msingi. Hata kama sitapata ridhaa yao, lakini huo ndio msimamo wangu.

    "Iwapo chama kikiona sistahili au sifai, nitakubaliana na uamuzi huo. Watu wengi wanadhani urais ni cheo, hawajui kuwa ni nafasi ambayo inakufanya ufanye vitu ambavyo ni vikubwa na vya maendeleo kwa wananchi."

    "Ndugu zangu naomba mnielewe, Chadema si chama cha ukabila, ukanda wala udini bali ni chama cha kitaifa. Hizo ni propaganda za wapinzani wetu," alisema Zitto baada ya kuulizwa na mmoja wa washiriki kuhusu tuhuma za chama hicho kuwa cha Kikanda.

    aliongeza kusema KUNA WATU WANAJIFANYA WAO NI CHADEMA ZAIDI YAKE WAKATI YEYE ANA MIAKA 16 CDM
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mi nashukuru kwa kuniachia wazi jimbo,watu wa kigoma kaskazini nipeni jimbo,niko tayari kushirikiana naye na kuendeleza mikakati mizuri ya maendeleo aliyoianzisha
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maneno yake mafupi kwenye FB wall yake:

    "Narudia, mwaka 2015 sitagombea Ubunge. Nitafanya kampeni ya Urais, ama mimi kama mgombea wa chama changu CHADEMA au kama mpiga debe wa mgombea wa chama changu. Miaka 10 ya Ubunge inatosha na kwa ngazi hiyo ni vema niwaachie wengine wasukume mbele gurudumu la maendeleo ya Jimbo na mkoa wetu. Huu ndio uamuzi wangu wa mwisho na nimeshawaeleza wananchi wa Jimbo langu na mkoa wa Kigoma toka mwaka 2005"
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Yeyote anatarajia kuivuruga CHADEMA kupitia Zitto aandike maumivu- by Zitto.
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mwanzo wa CDM kuwa imara.
    1.Kauli za zitto
    2.Kupoteza umeya mwanza
    Mtake msitake tatizo si Mh zitto kutanganza kuwania urais 2015 laaa.Tatizo kuwa Mh ZITTO alikuwa hana cha kwa waambia watu walioudhulia mkutano huwo.Swali langu je walioandaa mkutano ndo lilikuwa lengo la kumwalika zitto pale.? Amini na usiamini Mh ZITTO anakwenda kama kinyonga.Kauli hizi zinaweza kuwa zinamsaidia au azimsaidiii huko twendako. Nanukuu msemo wa Marehemu BA,WA TAIFA JK.(Nyumba isipokuwa na msingi IMARA ikikumbwa na dhoruba itapata nyufa zinaweza kuwa kubwa au kidogo) Fikiri
     
  6. k

    kuzou JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wakikuchukia hata useme nini hawaoni,kifupi kuna wapinzani wa zito ndani ya chadema ambao wanachukulia urafiki wake na wana CCM au uwazi wake wa fkra ni kukosa adabu kwa viongozi wa juu au usaliti
     
  7. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye blue colour,
    Katiba ya nchi inasemaje kuhusu umri wa kugombea urais ??
    Au katiba imeshabadilika ??
    Na wewe mwandishi wa hoja hii unaandika '...Maneno ya 'Busara' ya Zitto...' !!! Huku ukijua kuwa hawezi kuwa na sifa kwa kigezo cha umri kama ilivyoainishwa kwenye katiba ya nchi !!
    Au Zitto hajui ??
    Na yeye kama mbunge na mwana siasa anatamka kugombea urais huku akijua kuwa hatakuwa na sifa ifikapo mwaka 2015 !!
    Hayo ndio maneno ya 'Busara' uliyoyanukuu !!
    Kweli kazi ipo hapa JF !!
     
  8. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Amefanya ki2 cha msingi. Nadhani wengine wangeiga hasa kama wanashindwa kutekeleza ahadi katika majimbo yao.

    zzk, sijajua amesaidia vipi jimbo lake, ila angeendelea kidogo kwa ajili ya kuokoa mkoa wa kigoma hasa katika masual nyeti kama barabara na umeme kushirikiana na wenzake wa upinzani. Baado ana muda na hayo anayosema, kama kweli anajiona ni productive.
     
  9. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Kitu kimoja nafurahishwa nacho ni vile viongozi wakuu katika CDM wameamua kupiga kimya katika kauli za Nyepesi Zuberi Kabwe. Huyu ni kibaraka anayetumiwa ili kukigawa chama cha CDM kwani ni dhahiri CCM inamgwaya Dr. Slaa na inahofu kuwa akisimama tena, na mgombea akawa EL mwenye kashfa, patachimbika na ukizingatia now days wananchi hasa wa huko vijijini ambako jua linachelewa kutoka na kuwahi kuzama, ndio wamezibuka na sio wa kudanganywa tena.

    Mimi nafikiri sio Nyepesi tu, watokee watu wengi tu wengine wachukue form za kugombea urais ndani ya CDM, lakini baada ya hapo si kuna NEc ya CDM....ambayo itam'bashe asiyestahili. Halfu ikatuletea mtu wa ukweenh....hah hah!

    Zito yupo katika mkakati mzito wa CCM na tiss, ili kupunguza upinzani katika kuhakikisha walioshika rasilimali za nchi au wanao nufaika na mikataba mibovu wanaendelea kubunya hadi mwisho......kwani Zito ni nani has ili akisema jambo tayari libebeshwe vichwa vya habari kama sio mpango mahususi wakumpaisha?

    Humu katk JF, ndugu Ritz anajua kuwa endapo waziri mkuu (mjiuzuru kwa kashfa) akipita kama mgombea wa CCM, kikwazo ni Slaa.....sasa anakuja na ishu ya ukanda baada ya kuona ishu ya udini, inawatufuna walioianzisha.

    Kibanga Msese
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndio democrasia yenyewe,ni vema chama kiwe imara
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    safu nyembamba ya uongozi ndio chanzo cha yote
     
  12. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Now I know that the problem with Zito is LACK OF WISDOM
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    chadema tutasimama imara daima...haijalishi ni jinsi gani mtampamba zitto,ukweli utabaki pale pale jamaa anatumika na chadema aitaingia kwenye mtego wake...
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkuu umeuliza maswali haya,which means hujui,sasa kwanini usijipe muda ujibiwe kwanza hayo maswali ili uwe kwenye nafasi nzuri zaidi ya kuponda ukiwa umeelimika kupitia jukwaa hili?
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    vipi mliposhindwa vibaya kweny uchaguzi wa meya mwanza,zitto alitumika pia kuhakikisha mnashindwa u M4C ndio ilitumiwa na ccm kuwashinda?
     
  16. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,328
    Likes Received: 5,912
    Trophy Points: 280
    mvumilivu hula mbivu. Zitto angesubiri had 2025 basi tungeongea mengine humu.
     
  17. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    time will tell mkuu...
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawako kimya kama unavyodhani mkuu,nao wanaweweseka kama nyie tu na kauli ya zitto kuonyesha nia.,msikie freemani mbowe anachosema hapa

    Siongozi Genge la wasaka URAIS - Mbowe

    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Freemaan Mbowe amesema kamwe haongozi kundi au genge la wasaka vyeo na madaraka ndani ya chama chake bali anaongoza kundi la watu wanaopenda mabadiliko.

    Kiongozi huyo amesema binafsi hawezi kwa sasa kusema atagombea Urais au Ubunge kwa sababu huu si muda wake hata kidogo.

    Mbowe amesema mwanachama yeyote makini wa CDM kwa sasa ni muda wa kuwaunganisha wanachama na watanzania kwa ujumla na wala si muda wa kuwagawa kukimbilia madaraka.Kiongozi huyo amesema ndiyo maana makamanda wote wakiongozwa na Dr Slaa wamejichimbia vijijini kwa kazi moja tu ya kueneza vuguvugu la mabadiliko-M4C


    Source: Tanzania Daima​
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Swali la kijinga sana
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    jazba za kushindwa uchaguzi hazisaidii,huo ndio mchezo wa kisiasa,M4C is not gonna help either,kama ilivyokua oparesheni sangara tu,kuchukua nchi si kazi ndogo,nyie endeleeni kudanganyana tu na kuchangishwa pesa
     
Loading...