Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makubwa yaliyompata jamaa yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Jun 18, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamaa yangu ndio kwanza ameoa, yeye na mkewe wote wanafanya kazi benki, sio ofisi moja.

    Katika pitapita zake kwenye internet, kakutana na blog ya facebook, kasachiiiiiiiii, hadi kikaeleweka kampata binti mmoja aliyemvutia kimeseji na kusikia ni wale watokao moja ya makabila ya Arusha, akazidi kuchanganyikiwa, maana kabila hilo wasichana wake huwa wanamuacha hoi daima, hata mkewe anatoka kabila hilohilo.

    Sijui ni shetani, sijui ni kutoridhika na mkewe, sijui ni tamaa, au labda sijui ni ukware tu... ila kilichofuata ni kuwa akawa na mapenzi mazito na huyo dada. Yeye jamaa yangu hakutaja jina lake halisi.

    Jana jioni waliamua wakutane saa 12 jioni kwenye bar fulani maeneo ya kinondoni. Kwa vile kila mtu ana simu ya mwenzake hivyo walikubaliana, wakifika sehemu hiyo watapigiana. Huyu jamaa ananiambia kuwa walielezana pia kuwa kila mtu atavaaje, huyo dada alisema angevaa gauni la blue na jamaa akasema atavaa shati jeupe mikono mirefu... nilishasema huyu jamaa ni benka hivyo hapo ni kuvua tai tu na kuingia bar.

    Jamaa saa 12 kasorobo akatia timu bila kuchelewa, kabla hajafika eneo la tukio akapiga simu na akaelekezwa na bibie eneo alipokaa kwani yeye bibie keshafika saa nyingi anamngoja. Jamaa akaingia bar kwa mikogo yote huku akipepesa macho na udenda ukimtoka, kwa vyovyote ville mkono wa kulia ukiwa mfukoni mwa suruali.

    Kulia alimwona mrembo mmoja amekaa kavalia gauni la bluu, looooh alipoangalia vizuri kumbe ni MKEWE WA NDOA NDIE WANATAZAMANA NAE USO KWA USO.

    Anasikitika sana kwa yaliyomkuta, anasema sasa ndoa yake inalegalega, ANAMPENDA SANA MKEWE. ANAJUTIA FACEBOOK.

    UNASEMAJE MWANA JF? AFANYEJE KUWEKA MAMBO SAWA?
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tamaa ya mzee fisi!
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata hampendi mkewe ni mnafiki mkubwa.Anastahili yaliyompata.
     
  4. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo kali. Lakini wote si waaminifu.
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inamaana mkewe alikuwa anajua kuwa ni mumewe anayewasiliana naye ama??
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    story sio ya kweli ni vigumu kwa watu kuwa na uhusiano na mke/mme wako bila kujuana, labda uniambie mwanamke alikua anajua akaweka mtego, lakini nje ya hapo sio rahisi kwa watu kujigeuza kwa asilimia mia na kuwa mtu mwingine kabisa kiasi hata mme/mke msifahamiane/msitambbuane
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This looks like a fabricated story. I doubt whether this can happen:
    -yaani jamaa unataka kusema hakujua namba ya mkewe?
    -kwenye hiyo facebook unayosema aliipitia, hakuona sura ya huyo mwanamke?
    -kama aliongea naye kwa simu, ina maana hata sauti ya mkewe hakuitambua? acha utani bwana

    Nashauri hii thread ihamishiwe kwenye jukwaa la "jokes". Let us avoid fabricating stories and ask people to comment. We need real life issues here. Heshima mbeleeee
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hii si kweli itawezekanaje namba ya mkeo au sauti yake wakati anakuelekeza usishtuke au huyo mke kwa nn hakujua namba ya simu ya mumewe au sauti yake

    TOPIC CLOSED KWA UDANGANYIFU
     
  9. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Charity, sawa hampendi mkewe. Na mke vipi? anampenda mumewe? wote ni wezi.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndio na mie nilikuwa nataka kuuliza hapo, achia mbali sauti, no tu mtu angeshash2ka!
     
  11. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Huyu Tall ni mpuuzi tu! angalia nn unaweza kukiweka hapa watu wachangie nadhani hii thread ingefutwa maana haipo hata kwenye jokes,
    kwenye facebook jamaa kama alikumbana na picha kama unavyosema na akamzimikia mrembo! inamaana yeye hajui sura ya mkewe?
    number hana ya mkewe? sauti je? acha zako tall .....boaring:redfaces:

    Kaburunye nakubaliana na wewe kwamba hii ni fabricated story
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Acha ubabaishaji, peleka kwa Shigongo au Komedy Original because its a script enough for a short comedy au ongeza mineno itamfaa Kanumba and family at Darywood :hail:
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    na kaam huo mtego aliuweka bac mtoa thread aje atuambie na no ya cmu ilibadilishwa, vinginevyo hii kitu ni ngumu.
     
  14. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Upuuzi mtupu....
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna uwezekano huo maana kwenye ndoa mara nyingi mmoja huwa mjanja kuliko mwingine
     
  16. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hata uandishi wa mkewe asiujue?,achia mbali sauti walipopigiana simu!,haiji bana,ya kutunga!
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha, ubarikiwe mkuu, pale kwenye facebook wote hawakuweka picha zao aliesema waliweka picha face book nani? haikuwa rahisi kujuana.
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe mrs all the way..... shishi
     
  19. T

    Tall JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mke alitumia namba ya simu ya shoga yake hasa baada ya jamaa kudokeza kuwa yupo kwenye taasisi za pesa
     
  20. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Humu jamvini kumejaa watu wa ajabux2,hawana uvumbuzi kila kukicha kuleta ushi-gongo tuuu.Upuuuuuuuziiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...