Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE ON TV: Kikwete ashinda kuwa rais kwa 61.17%

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Nov 5, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tayari Wagombea wote akiwepo JK wameshawasili.

    Dr. Wibroad Slaa bado hajawasili:

    ==================

    UPDATES:


    MATOKEO YAANZA KUTANGAZWA KAMA IFUATAVYO:

    WALIOJIANDIKISHA: 20,137,303

    Waliopiga kura 8,626,283 = 42.84%

    Kura zilizoharibika 227,889 = 2.64%

    Mgawanyo wa kura ni hivi:

    APPT: 96,933 = 1.12%
    CCM: 5,276,827 = 61.17%
    CHADEMA: 2,271,941 = 26.34%
    CUF: 695,667 = 8.06%
    NCCR: 26,388 = 0.31%
    TLP: 17,482 = 0.20%
    UPDP: 13,176 = 0.15%

    PICHA ZA MATUKIO:
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi Jaji Lewis Makame amkikabidhi cheti Mgombea Urais kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi Dr.Jakaya Mrisho Kikwete muda mfupi baada ya kumtangaza kushinda katika mbio za urais katika uchaguzi wa mwaka huu. Hafla hiyo ilifanyika katika viwanja vya Karimjee jijini Dar es Salaam
    [​IMG]
    Mgombea Urais kwa tiketi ya CCM Dr.Jakaya Mrisho Kikwete akionyesha cheti cha ushindi katika mbio za urais mwaka 2010 muda mfupi baada ya tume ya Uchaguzi kumtangaza kuwa mshindi wa kiti cha urais katika uchaguzi wa mwaka huu 2010
    [​IMG]
    Rais wa awamu ya Tatu Benjamin William Mkapa akimpongeza Rais Dr.Jakaya Mrisho Kikwete muda mfupi baada ya tume ya Uchaguzi kutmangaza Rais Kikwete kuwa mshindi wa kiti cha Urais katika uchaguzi wa mwaka huu 2010 katika hafla iliyofanyika katika viwanja vya Karimjee jijini Dar es salaam leo mchana
    [​IMG]
    Mgombea urais kwa tiketi ya CUF Profesa Ibrahim Lipumba akimpongeza Mgombea urais kwa tiketi ya CCM Dr.Jakaya Mrisho Kikwete muda mfupi baada ya tume ya Uchaguzi kumtangaza Dr.Jakaya Kikwete kuwa mshindi katika kinyang'anyiro cha Urais katika uchaguzi wa mwaka huu 2010
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jk ndo alikuwa wa mwisho kuwasili
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    afadhali asiende, watu watakatana mapanga mwaka huu......Mwanakijiji, quote me again.
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Namwona BWM na Jaji Warioba . . .
     
  5. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Slaa hana haja ya kwenda hapo. Akienda ataonekana msanii. Safi sana , message sent...
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ridhiwani Kikwete kapiga kaznzu yake safi kabisa. JK kapiga green. Lipumba shati ya kitenge. Alivaa siku ya kupiga kura kama sikosei.
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Yeah SLAA asiende hapo awaache hivyo hivyo then hapo sasa ndio mambo yanaanza
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona Mziray anaongea na JK
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kiravu anaongea sasa na anawashukuru waliohudhuria. Anamkaribisha Judge Lewis Makame.
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lewis anaanza kuwashukuru wote. Anasoma. Aanarefer katiba na sheria ya uchaguzi kuhusiana na zoezi zima
     
  11. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    J Je in Busara kwa Dr Slaa kutohudhuria hafla ya kukamilisha kutangazwa kwa matokeo ya mwisho na mshindi wa mbio za kumtafuta Rais wa TZ 2010?????
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anasema kwa kuzingatia sheria majibu ya Ubunge na udiwani yameshatangazwa ila Urais
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lipumba na Seif ni matawi la CCM. CUF bado hawajashtuka.
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anasema tume inatakiwa kutangaza matokeo ya Urais.
     
  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vyama 7 vilisimamisha wagombea.

    Anawataja
     
  16. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani umeamua kuwaingiza choo cha kike wenzako sio?? TV gani hiyo inaonyesha ??

    Eeeh, kumbe kweli.....
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Muone anavyocheka kama anafanya vizuri.....Asubirie tu!
     
  18. S

    Sumu JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,131
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Kipenzi cha wengi, Dr Slaa hajatokea kwenye tafrija ya kutangaza matokeo ya urais.
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona pia mabalozi wamealikwa. Kijani kibao. Makamba ndani ya nyumba
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    endelea supaman
     
Loading...