Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba, Mbatia na Cheyo ndani ya dakika 45 za ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Oct 8, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Naona wanaingia live ktk kipindi cha dkk 45 za ITV...
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    na Ngwanawane gwanasuzana Momose.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, sentensi za mwanzo tu za Lipumba karusha dongo zito mno.
     
  4. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    LIPUMBA: Raisi hachaguliwi ili akawe Vasco Da Gama
     
  5. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kwenye kipindi cha Kumbukumbu ya Mwl. Nyerere ITV.

    Jamaa amesema kwa kujitutumua akifafanua kauli ya Mwl. Nyerere kwamba Ikulu si pango la walanguzi.

    Kwa mbwembwe nyingi Lipumba amesema Raisi hachaguliwi na wananchi ili awe mtu wa kusafirisafiri na kuwa Vasco da Gama mpya. Akaongeza kwamba raisi hatakiwi mtu wa kuhakikisha mtoto wake anakuwa tajiri.
     
  6. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    CHEYO: Mwalimu angeiona Tanzania ya sasa angelia watu wanakimbilia UNEC kwa gharama kubwa
     
  7. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    cheyo katengua kampeni moto yake ya kujaza mapesa.anahisi imechochea rushwa
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    lipumba atajibehave kidogo hapa udini atauficha.wote magamba-b .wanaviziana tuu.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wameshindwa kualika chama cha upinzani CDM badala yake wamealika ccm b,ccm c na ccm d
     
  10. b

    bdo JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    mbona hakuna CDM au CCM? uchaguzi wa hawa waliopo umeangalia nini?
     
  11. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sioni mwanamapinduzi hapo, sioni kiongozi hapo, sioni hata mmoja anayemfahamu vizuri Mwl. Nyerere na falsafa yake ya ujamaa na kujitegemea. Wote ni waganga njaa tu....
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wameangalia vyama shirika na CCM
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Wape muda utaona wanaongea vitu visivyo weza unganishwa na kuleta consistent set of ideas.Ingawa wapo kipindi duni na mwaswali duni ,bado hawawezi ongea wakipendacho kwa ufanisi.
     
  14. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    CDM would steal the show.CDM wata mu interview presenter.
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna hata mmoja anayeweza kuchambua falsafa za mwalimu Nyerere!
    Lipumba Udini.........ambao Nyerere aliupinga.
    Cheyo............walewale wanafiki tu
    Mbatia.......malizia mwenyewe!
     
  16. b

    bdo JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    hahahahhah na CCM je?
     
  17. D

    DOMA JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Leo katika kipindi cha dakika 45 naona wamekaribisha wenyeviti wa vyama vidogo bila kuwa na uwakilishi kutoka CCM wala CHADEMA . Waliohudhurulia ni-
    1. Prof Ibrahim Lipumba-CUF
    2. John cheyo-UDP
    3.Mbatia-NCCR MAGEUZI
    Wanajadili mamby ya uchumi wa Tz.
     
  18. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,837
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    na hiyo ndio sera ya kipindi hicho. sishangai.
     
  19. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    CCm ni bwana wa kiafrika anayekula kilo moja ya Nyama pekee yake halafu anapekeleka kilo moja kwa familia na ikifika mezani anawekewa wa kwanza ili apate nguvu ya kuongeza uzazi holela wakati wengine wanakufa.Wao huwa wana vipindi vyao pekee yao na marudio pia
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Acha uongo ITV hakuna kipindi cha dkk 45.
     
Loading...