Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume wanajichongea?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 29, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Unaweza kujikuta umeulizwa swali jepesi tu ambalo halihitaji majibu mengi wala ya kina.

    "Mbona umechelewa" swali hilo.

    Jibu lake linatakiwa liwe fupi na lisilo na mbwembwe. lakini hapana, mtu ataanza stori na katika hiyo stori atajikuta amefikia mahali pa kuanza kusema mambo ambayo hata hakuulizwa.

    "Nikakutana na Jennifer, nilikuambia kuhusu Jennifer"..

    Mara anaanza kujichongea.

    Kwanini wanaume hatujui wakati wa kukaa kimya na kutumia haki yako ya "kutojichongea"?

    Ukiona umeulizwa swali limekaa kimtego sema yafuatayo:

    a. "I plead the Fifth" (ni haki ya kutojichongea kwa mujibu wa katiba ya US.. inadaiwa inatumika pote duniani! LOL) Haki hii ikishaitwa kina dada hamtakiwi kuendelea kulazimisha kupewa majibu.

    b. Mwambie unatumia haki ya "Miranda" (nayo inadaiwa inatumika pote duniani) kuwa hutaki kusema kitu ambacho kitatumiwa dhidi yako chumbani a.k.a kunyimwa unyumba kwa sababu ya maneno yako.

    c. Cheka, halafu mbusu.. likwepe swali kwa muda (kumbuka atakuamsha usiku wa manane kutaka majibu - you better have some).

    Vinginevyo, usijichongee isipokuwa kama uko tayari kununiwa the rest of the day na kukumbusha jambo ambalo ulilisema ambalo huna hata chembe ya kumbukumbu nalo!!

    Ni ushauri tu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Lol...sikujua Miranda rights zinaweza kutumiwa hadi kwenye mambo haya.....

    Najifunza mambo mapya kila siku....shukrani mkuu....
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Mzee especially kama huko hapa US.. hiyo ni haki yako kabisa.. hujui ni mara ngapi imenisevu kama kuokolewa na kengele..
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nimekubali mkuu wangu
     
  5. Bi. Senti 50

    Bi. Senti 50 JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmmh...... "Kwa msaada wa watu wa Marekani" teh teh!!
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...aaarrgghh, ukiwa muongo asilia wala hubambwi. Unatuma sms ya 'mama chanja nitachelewa kidogo' dakika chache kabla hujafika nyumbani ku-test 'hali ya hewa!'...halafu ukifika home swali linajibiwa na swali, 'kwani hukupata txt?'
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    "5th Amendment"
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hahahaha, hapo safi mkuu.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona mnapeana Mbinu.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ..km umeoa kilaza unaweza ukaplay game ka hii vngnevyo inakuwa ngumu kdg ata km kudanganya utadanganya bt kwa jasho na si kirahisi rahisi km iv.
    -wengine wanaenda mpk polisi anaongea na afande chacha anampa elfu tano ili amweke ndani then ampigie sim mkewe that mumeo kakamatwa tangu jana usiku njoo umwone.basi akienda pale kesi inakuwa imeisha unamchukua mumeo kwa upendo na mabusi kibao pole mpz jaman awa polis pumbavu kweli yani wamekusingizia..ukifika hm unamwogesha unampa.ya pole kumbe mwenzako katoka kwa halima manyonyo mtaa wa 5 pale kalala uko afu akaptia polisi ili apoteze soo!!!
    mmh awa viumbe awa noma yani km watoto vle ukichunguza fresh games zao
    poa wajanja nyinyi :shock:
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni kwa hisani tafadhali
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhhh...
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji....nimeamini kumbe uchaguzi 2010 umeisha tayari........
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...nini tenaaa? eehh!!!
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yaani sms tu halafu unanijia saa 6 ucku nisihoji?
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    kweli ute uzima dawa.... senks... jibu la CHEE inaanza kutumika leo leo...!!!:A S shade:
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...tatizo hata mkijibiwa uongo au ukweli maswali hayaishi! Arrghhh, wengine sie mwenye haki ya kuniuliza "ulikuwa wapi?" na kujibiwa ukweli ni mama yangu mzazi tu, full stop.
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...si mpaka awe anaelekea kupigwa busu, wengine mnh...! ukikoswa kofi, utasukumiliwa mbali!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mkjj,it may not work for all women.ni bora ukatafuta tuition ya uongo smart na uwe consistent (usiwe unasahau). Manake ukinyamaza na mwenzio akaanza kutumia haki yake hiyo ya kunyamaza utakereka zaidi ya mwenzio.
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    I only knew this part! and I am always loaded with answers!!!!!!!!
     
Loading...