Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaherini wenzangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TMK DAR, Jan 6, 2012.

  1. T

    TMK DAR Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzangu wa MMU,
    Wengi wenu sikuwasikiliza lakini sikio la kufa .......... Nikawasikiliza wachache na nikajikuta nimejaribu kwa mke wa wa mtu,utamu nikaupata na sasa jamaa-mumewe amenijua na amesema nimchukue mke hamtaki tena kwa sababu kapata uja uzito wangu na hataki kusikia kitu amenipa deadline ya siku 30 nimlipe mahari yake ya ngombe 30 na riba mara 4 na mimi siwezi kuzilipa, nimehama nyumba mara 6 lakini amenifuata,mkiona sionekani tena ,basi jueni ndio jamaa katimizia azma yake,wake za watu mnatumaliza!
    Kwaherini!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahahaha.
    UNALO!!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    RIP in advance, tubu kabla hajakumaliza.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si kidogo
    bora akusanye na rambi rambi yake
    aitumie kabisa

     
  5. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kongosho kwa nini unavunja mbavu za watu saa hizi.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . . yani mshkaji hata kama katunga nashukiru kanipa kicheko cha kulalia.

    Aanze kutumia na pesa zake za akiba, kama ana vimali navyo apige bei mpaka soksi alafu atulie kusubiria hukumu yake.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndo hali halisi, sasa atafanya nini?

     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    itabidi ajifunze sifa za mjasiriamali

    can see an opportunity and jump in to it.
    Sasa hapo naona rambi rambi inahusu, na vyote alivyonavyo.
    Bora akale bata kempisky au papua New Guinea kama inatosha.

     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    WanaJF sote ni ndugu 2nashirikiana kwnye shida na raha, sasa mi naonelea kwa kua mwenze2 yamemkuta haina budi 2msaidie angalau mchango kidogo, kila mmoja humu jamvini akitoa buku buku 2kamsaidia kurudisha hiyo mahari ...........
    ANGALIZO: Mweka hazina nitakua mimi mwenyewe.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je ? Akikupa alternave choise ! Kwamba akutafune NUKTA it means "akuwowe" then ndiyo iwe kafara ya lipo na ubaki huru. Ama ukatae akuue! Kipi bora ?
     
  11. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chagua pa kuzikwa kabisa !
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mazishi lini?
    naomba anwani ili nisichelewe....
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hw he he tatizo lako ulijenga kibanda....hit and run ndo mode of operation,mumewe hawezi kukushtukia..kama alivyosema kongosho,we anza kuponda mali zako au tutafute tuzile wote si unajua sisi ndo tutakuzika
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbuka kuacha wosia, muhimu hasa kwa atakayezaliwa.
     
  15. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama ungemuepuka mwenye mali, ukimwi ungekuondoa, kalale mahali pema peponi!
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    pole mkuu asiyesikia la mkuu......umepewa muda wa kujiandaa
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tamu lakini..... RIP wewe.
     
  18. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP (Just in case..)
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    JF is never boring!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Hao ng'ombe wachinje halafu uza nyama ule bata huku ukiwa na walinzi wa kukodi,ukiona haisaidii waite ndugu wale matanga kabisakabisa!
     
Loading...