Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu: unaonaje kuku wa kienyeji na wa kisasa yupi mwenye radha nzuri zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Mar 19, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani za weekend,

    Wengi wenu mnajua kwamba kuku wa kienyeji ni mtamu zaidi kuliko wa kisasa. Basi mwenzenu sijaishia kwenye kuku tu. Hata kwa binadamu ndivyo ninavyopenda. Nikimpata mdada 'natural' 'asiyejikoboa', havai mawigi, kucha za bandia, wala kuweka maulembo ya ajabu ajabu mwilini, huwa napata nguvu sana kuliko anayefanya hivyo. Sijui wanaume wenzagu huwa inakuwaje kwa upande wenu?

    Weekend njema.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida kuku wa kienyeji bwana unaruhusiwa hata kutafuna mifupa lakini wa kizungu hutakiwi.
     
  3. saidomr

    saidomr Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa la kuku wa kienyeji.hawaliwi miguu.!
     
  4. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wa kienyeji ana radha nzuri sana na analeta hamu kumla. Unaweza kula 'kila kitu' kwa raha zako tofauti na wa kisasa ambaye ana masharti kibao.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wa kienyeji bwana unaweza ukarudia hata mara tatu na bado unaendelea kuhitaji.
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    he! kumbe sitakiwi humu ndani, ngoja nitoke ndukiiiiii!!, tukaanzishe na thread yetu ya wanawake tu ss
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    twende mpenzi, tukaanzishe Mabeberu ya kienyeji na Mabeberu ya kisasa yapi matamu.
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!!

    hiyo naona itakuwa poa zaidi!!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wa kienyeji unaweza kula hadi mavi yake.,..oops, nilisahau jinsia yangu kidogo.
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Itabaki ukweli kuku wa kienyeji anapendwa sana, lakini tunaishia kula wa kizungu tu ni bei poa na rahisi kuwapata
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sory kumbe wanaume tu ndo wanapaswa kuchangia haya mie nimepita kusalimu hamjambo wanaume woteee????
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wamekusikia da dena, fanya haraka tutoke humu tusije tukatafunwa bure!!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hatujambo kabisa tupo tunasherehekea mjadala 'kienyeji' vs 'kidhungu' kulaweyaaaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  14. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanamke natural harufu anayotoa ni natural ukinusa kikwapa unapata harufu yenyewe hali kadhalika pale "palipoanzia miguu" ndo usiseme. Halafu wana nguvu hawachoki haraka. Sasa njoo kwa hawa artificial utajuta kila unaponusa ni harufu ya chemikali tu. ptuuuu
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    harufu ya kemikali umemaanisha pafyumu?
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Wakienyeji ana mvuto endelevu unaotia hamasa, tatizo wanaadimika cku had cku kwa kuukimbilia ukisasa.
     
  17. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wangejua tunavyopenda harufu natural za vikwapa, wasingejisumbua kujipulizia makemikali kibao. Halafu wigi jamani linaniuuuuuuudhi, yaani basi tu.
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Salama wakubwa tumewasikia jamani! lolllllllllllllllllllllllllllllllllll
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wa kienyeji sawa, lakini jaribu wa kisasa aliye weka vitu vyenye viwango. expensive perfumes, wigs, body creams etc.. aliyepangiliwa mpaka misosi kufuatana na body yake.. Hawa kuku hata mapishi/viungo vinachangia usirudie tena..
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    oooopppsssss wrong way ..

    lakini ningependa ku sagest
    machanganyiko wa waki sasa na kienyeji ....

    now im out ....
     
Loading...