Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuonja utamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIN BOR, Jan 14, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamaa mmoja alimuaga mke wake kuwa anatoka kwenda kununua chips. Mkewe alikuwa bafuni anaoga. Muda mfupi baada ya jamaa kutoka mkewe akasikia mlango unagongwa. Akawahi kwenda kufungua, kumbe alikuwa nirafiki wa mume wake.

    Sasa yule mama alikuwa amejitanda kanga moja tu. Jamaa akamwambia "una matiti mazuri!" Yule mama akamjibu "Asante, lakini mume wangu angesikia unayoyasema sidhani kama angefurahi."

    Jamaa akamjibu, "nitakupa elfu kumi ukinionesha titi moja," mwanamke akaingiwa na tamaa, na akajua kuwa itamchukua mume wake muda mrefu kurudi, basi akashusha kanga akamuonesha titi. Jamaa akampa elfu kumi na kusema, "Duh, saaaaafi sana. Ukinionesha matiti yote nitakuongezea elfu kumi nyingine". Mama hakusita tena, akashusha kanga jamaa akaangali chuchuz na kumpa elfu kumi ya pili kisha akaaga. Mama akatia ndani elfu ishirini.

    Baada ya kama saa moja hivi jamaa akarudi. Kufika tu mkewe akamjulisha kuwa rafiki yake alipita kumsalimia, "Honey, rafiki yako alipita kukusalimia," Jamaa hakuonesha kustuka wala nini, akamuuliza mkewe "Vipi kuhusu pesa yangu ninayomdai, elfu ishirini; amekuachia?"
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    haaa,haaaaa.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahhaahah lol
    this is cryz man..
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lol kweli hapo sasa aseme au, la mie ningemfundishaa adabu huyo rafiki
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sitoi hata senti tano hapo najikausha kimya!!!!
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hutoi hata senti tano,
    lakini titi umetoa....lol!!!!!!!
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndo maana yake
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmh!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha wewe vipi titi nitoe tena na pesa nitoe thubutu
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa huyo mtoa hela kama alikupa hela kwa kuangalia titi tu,na ukatoa titi,
    Je angeendelea kukwambia nivulie chupi, ntakuongezea elfu kumi, ungevua?
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Mbele ya msimbazi ningempa lakini kumbuka chupi was not available because nilikuwa nimetoka kuoga chupi ya nini sasa??? Ha haha kiulaini kama unasukuma mlevi vile
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    najaribu kusoma katikati ya mstari hapa!
    ngoja niweke mawani vizuri!!!!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha!
    Nitatoa hizo pesa maana nikiuchuna na jamaa akiitwa aibu kwangu.
     
  14. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I just loved this. Mimi ningeendelea na kumwambia aachie na khanga. Kuhusu hela sitoi kwani dili lilikuwa jamaa kula chabo titi na kuachia wekundu
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siku hizi wanaume hatuna kazi sana tunapohitaji huduma kama hizi,
    kazi imerahisishwa sana,
    lasikoki, keep it up!!!!!
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Ha ha ha umejifunza sasa eehhh
     
  17. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyo mama nae hajatulia.
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asi kaona tu kwan kashka?+ile ela ni kwa ajili ya malipo ya kumwonyesha matiti na siyo malipo ya den la mme wang

    ningemwambia apana ajaniachia..then angemwita mbele yangu waulizane vzuri....kwan macho yana fotokop?....angejuaje nmemwonyesha titiz???? full kuruka apo akhuuuu babu.!!!!!!1
     
  19. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kikubwa huenda jamaa walikutana njiani wakakubaliana kuwa aende nyumbani akamuachie hiyo pesa wife halafu ukute ya kuwa jamaa alikuwa nayo hiyo hiyo mfukoni so alivyoona Titi's ikabidi aiwekee dau pasipo kujua kuwa anaua ndege wawili kwa jiwe moja.
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa hiyo kali, kwa hiyo mke alikuwa anajikaanga kwa mafuta yake.
     
Loading...