Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna msichana yeyote wa JF Arusha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Celebrity, Mar 22, 2010.

  1. Celebrity

    Celebrity Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naelekea AR kwa rikizo ya one week, ningependa nifikie kwa msichana yeyote aliyoko single wa JF. safari yangu itakuwa poa sana nitaishi naye kwake huku tukijadiri mambo mengi na ni mara ya kwanza mimi kufika Ar. Tutaanzisha thread pamoja kwa furaha.
    sipendi nifikie kwa mwenye famiria au mume sababu ziko wazi wamaume tuna wivu sana. Nasubili majibu yenu vimwana wa AR.
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nipo karibu.....sana
    naishi kambi ya fisi mbele kidogo ya matejoo
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani watu mna mambo na vijimambo kwanini msichana na si mvulana??
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Mtapigana vikumbo huko na Lily Flower na Preta

    Afu Hiri rimjamaa rinaweza kuwa riafande mura............
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,511
    Trophy Points: 280
    kumbe matumizi ya R na L bado ni magumu hadi leo??
    Mungu atusaidie.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani 'r' na 'l'
    grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280

    [​IMG]
    Nyivonduma sir
    Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Thu Jan 2010
    Posts: 38
    Thanks: 13
    Thanked 5 Times in 5 Posts

    Mwanzo mzuri sana huu. Kijana ongeza juhudi!
     
  8. Celebrity

    Celebrity Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini nifikie kwa mwanaume? unaweza kufikia kwa rijambazi ati. sijapata PM yeyote Arusha mpooo? halafu naskia kuna baridi kwerikweri
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh mwanzo upi mzuri?
    na juhudi ndo ziko wapi za kuongezea?
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    PM ya nini nawe
    mbona mi nshaandika hapo....we Nyivo
     
  11. Celebrity

    Celebrity Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Balidi vipi huko?
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    karibu tunafiki afreezing point
    blanket chapa mtu tu ndo litafaa kwa hii weather
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbado sana hapa!kazi ipo
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani kakaake hizo kitu huwa zinanifanya nijiskie kichwa kuuma......
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wapo, sema shida yako!
     
  16. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kanda ya ziwa iyo...ni lugha tu ujumbe umefika
     
  17. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    inavoonekana wewe ni mwanaume,kwanini unataka msichana single :eek:ukae kwake au upokelewe tu?
     
  18. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    anaweza kuwa vyovyote he,she or bwabwa,ahitaji kukarimiwa huyo.
     
  19. Celebrity

    Celebrity Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupokelewa tu naanionyeshe mji na kufahamiana zaidi.

    mimi ni mwanaume natasha sema mama uko AR?
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Yaleyale....(red)
    Njoo UNGA limited, karibu na daraja mbili..
     
Loading...