Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukopi na kupesti

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cognitivist, Sep 30, 2012.

  1. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    Aman iwe juu yenu.
    Jamani tafadhali tusaidiane kwa jambo hili:
    Nimekuwa nikimkatalia jamaa yangu hapa kwamba huwezi ukakopi secured document lakini yeye akanikatalia kwa kigezo kwamba katika karne hii ya sayansi na technologia hakuna kinachoshindikana.
    Kwa hali hiyobasi waungwana naomba mwenye kuelewa jambo hili atusaidie kama inawezekana kukopi na kupesti SECURED PDF FILE.
     
  2. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    In this age of Science and Technology, there is nothing like 100% security. Only you can make it expensive to break it!
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona ni rahisi sana, kama umeweza kuiona kwanini ishindikane ku copy, mpaka uneiona inamaanisha kua umo kwenye circle of trust so it's up to you tu keep a document secured.
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh...hapa mi napiata tu.....endeleeni na kikao wakuu!!!
     
  5. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Once an information is secured as per privacy policies implemented, it shall remain so untill a person(s) with access to it decides to do otherwise.
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    mimi trick yangu kubwa ni kuchange pdf iende text then nacopy kiulaini sema vitu kama magraph navikosa.

    sema wengine wanaeka text katika image file yaani mfano naandika then napiga snap maandishi then hio snap ambayo ipo mfumo wa picha ndio naieka kwenye pdf hapo no way huwez chakachua.


    mfano wa maneno kwenye picha[​IMG]

    hapo hata uwe mganga wa kienyeji hucopy
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
  8. b

    blackwizard Senior Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    MBONA EASY PAMOJA NA KWAMBA MIE SIO MCHAWI ILA DAWA AMENIPA blackwizard
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani shida iko wapi?? si nina soma na kutype kene Computer nyingine kama ilivyo vilevile
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Mmekop image na sio text assume ndo umepewa assignment na mwalimu maneno mengine yatoke mengine yawepo na zipo image 100
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Siku ukikumbana na ripoti ya kurasa 50 utajuta
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo chief tunaongelea secured data it means zina umuhimu wake Mkuu let's say ntapata pesa kwa kuziuza hapo mkuu hata ziwe page ngapi nta type tu.
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    geneuss!!!
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hapo ukiweka in OCR software kazi kwisney unaipata in txt
     
  16. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    Je kama hizo data zina michoro uta zitype. Halafu mimi nlidhan mnaongelea tricks na utaalam usiyo hitaji nguvu yan unatumia technology siyo kuchapa upya coz kama ni hilo hata aliyesoma secretarial course anaweza sana
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkubwa hapo nimejibu kutokana na alivyi sema Chief, pia kuna OCR ina extract Tex from image, michoro kuna screenshot mkuu
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    hebu tuonesheni demo ya hio ocr inavofanya kazi basi.
     
  19. n2bra

    n2bra Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kwan wakuu mimi nazitumia ie PDF pamoja na WORD ila sijajua tofauti zaö mpaka kuwe na kuconvert. Nijuzen tofauti kati yao
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Kuna pdf nyengine (sio zote) zimeekwa ulinzi huwezi kucopy maneno.

    Yani ukiclick na kuhighlit haiwezekani
     
Loading...