Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanyiwa romance mpaka kufika kileleni kwa wanaume kuna mdahara kama ya punyeto?

Discussion in 'JF Doctor' started by Muangila, Sep 14, 2012.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wataalam naomba mnisaidie jibu je kuna madhara inapotokea kwa wapendanao mfano mke hayuko katika hali ya kufanya mapenzi na mumewe/mpenzwe wakaamua kufanya romance ikwepo kunyonya uume mpaka mwanaume kufika kilel​eni je madhara yake ni kama punyeto au na nafuu?
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Sijawahi Sikia hili likikatazwa so me naona halina madhara kwa mwanaume sijajua kwa Upande wa KE
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hilo ndhani halina shida, ila ngoja waje wataalamu watatujuza
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haina madhara. Na ukweli uliothibitishwa kisayansi ni kwamba hata punyeo siyo harmful kihivyo
     
Loading...