Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana na Dr Slaa - Live Star TV

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kapotolo, Oct 21, 2010.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wanaoweza wamuangalie Dr Slaa na Kinana wakiwa Star TV live now.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ameongelea umuhimu wa kuwa na baraza dogo la mawaziri
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Namuona Dr hapa star tv mza huku Jk kakacha na kumsukumia jukumu la mdahalo Kinana. Hii ni dhahiri kuwa Jk anamgwaya Dr wa ukweli. Nawasilisha.
     
  4. T

    Tz Asilia Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saa ngapi mpendwa?
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani dr slaa yuko live star tv sasa live..
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe wamefanya kazi wote na kinana for some time na wana fahamiana vyema
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Namwona live, nilikuwa nawahi kazini lakini inabidii nichelewe,

    Namsubiri Kinana aongee
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Now, mahojiano yanaendelea
     
  9. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu endeleeni kutuhabarisha.
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kinana anapinga baraza dogo la mawaziri, huyu jamaa vipi?
     
  11. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wadau dr slaa na kinana live star tv, Kinana yuko studio ya dar , slaa yuko ya mwaza, si mbaya wadau mkafatilia, coz slaa anaongelea kuhusu baraza lake la mawaziri
     
  12. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Je, huo ni mdahalo?
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kinana anasema slaa anafananisha tz na USA, kuwa na mawaziri wachache
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! wakuu nimeanza kuicapture hii kumbe disc yangu imejaa! ooh lalaaah, nimemiss kitu cha muhimu sana, ningewawekea youtube wadau walio mbali!:mmph:
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Lakini kinana anakubali kwamba Dr Slaa ameleta maendeleo Karatu, lakini anakubaliana nae kuwa kulendesha ni gharama, lakini anasema kuwa na mawaziri 30 si tatizo sana
     
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Da leo wamewakutanisha kiaina bila kujijua wanafanya mdahalo flan
     
  17. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huu ni Mdahalo wa kaaina.
     
  18. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu tupe zaidi!! mistari zaidi mkuu tulio mbali tunapata hisia.
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Slaa amejipanga kuitumikia nchi jamani, u can see the way anavyoongea, mpeni kura huyu mkombozi watanzania
     
  20. Mubezi

    Mubezi Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamni wengine tupo ofisini rekodini mtutumi video yake,pls jamani tumemiss kweli
     
Loading...