Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete vs Wenje - Mwanza mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mamboleo, Oct 26, 2010.

  1. M

    Mamboleo Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Jioni hii kuna mikutano miwili mikubwa jijini Mwanza.

    JK ametua kumpigia debe mgombea wake wa CCM Laurent Masha dhidi ya Wenje wa CHADEMA.

    Ujio wa Dk.Slaa pamoja kampeni ya nguvu dhidi ya mgombea wa CCM imemfanya mgombea wa CCM kutokukubalika kwa wananchi wa jimbo la Nyamagana.

    Ama kweli siasa za mwaka huu ni kali maana huyo Wenje amewakosesha usingizi wana CCM kwani hivi karibuni Waziri Benard Membe,Lowassa na Ridhwan Kikwete walifika hapa kujaribu kubadilisha upepo wa kisiasa ambao ni mbaya kwa CCM.

    Leo usiku inasemekana JK ana kikao na viongozi wa dini mkoa wa Mwanza baada ya ziara ya Membe ya kutaka kuongea na waisaidie CCM Nyamagana kushindwa.
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hiyo haitosaidia wananchi HAWADANGANYIKI TENA imekula kwao, hata wakeshe wakisali na kuabudu na kutambika juu imekula kwao hiyo.......:rip: CCM mwisho wenu ni 31-10-2010
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aaaaaaah,me natamani niwaulize viongozi waliopo madarakani na wanao ondoka kwa nini wana ruhusu uchochezi wa kidini unao fanywa na gazeti la al-huda kila siku
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,423
    Trophy Points: 280
    I am sorry JF, siamini macho yangu kuwa ni kweli Jamaa karudi tena Mwanza, ninachokumbuka ni kwamba tayari alishaenda Mwanza, kama nakosea naomba kurekebishwa. Kuna nini huko? lazima mwanza tu??? JK, tueleze
     
  5. E

    Edo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mwanafunzi wa SAUT (alikuja ofisini kwetu) anasema Lau alienda kupiga kampeni na kumponda Wenje, bahati mbaya akajikuta imekula kwake na kulazimika kushuka jukwaani kwani wananchi(wapiga kura) walimzomea
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kuna mwananchi wa Nyamagana nilikutana naye jana ansema hali ni ngumu sana kwa Masha. Wananchi wameweka wazi hawamtaki Masha hata kwa dawa!!

    CCM hawana jipya. They have to let it go and go back to the drawing table to re-startegize!!!:bowl:
     
  7. T

    The King JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa kokote kule uliko hakikisha unarudi tena Mwanza kufanya vitu vyako ili kuhakikisha chadema inauteka mkoa huo.
     
  8. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi ninavyojua Nyamagana hawaongozwi na mbuge vipindi viwili, kama Masha atalazimisha basi akipata tu asionekane jimboni kabisa. Vinginevyo, watamfanya kama yule kabla yake.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Niijuavyo MZA mimi, hata angekuja na nec nzima sisiemu hawana lao mwaloni. Labda kwa yule bwana wa star tv naye wanachagua m2 siyo chama! Maji ya shingo hayo!
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwa ufupi mwanza hatulali kwa izo kelele za kujinadi since last week
    watu wanaweweseka sana,,,ngojeni matokeo ya leo!!
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Usicheze na watu wanaokula samaki wa maji baridi.

    Ubongo wao hauna chumvi (hawali pweza wa maji chumvi)
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wananchi wa Nyamagana sio wajinga kiasi hicho kuona kama Masha anawatumia kwa manufaa yake zadi. Huyu alikataliwa toka 2005 ikalazimishwa kuwa yuko karibu na JK na ataupata uwaziri. Hakupata ubunge kwa utashi wa wananyamagana. I guess they were right. Kama waziri kuna kitu anachoweza kujivunia kama kiongozi zaidi ya routine work ya kusaini vocha, kujibu maswali bungeni. Kuna kitu anachoweza kujivunia kama WZ Magufuli? Badala ya kutumia nguvu nyingi ni vizuri kuheshimu maoni ya wananchi.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    poa.. hii ni habari njema kwa lau
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,152
    Trophy Points: 280
    Leo habari zilizopo ni kuwa vijana kwa wazee wengi wamejitolea kuwa mawakala wa Wenje hata kama kutakuwa hakuna malipo yeyote kwao,wako tayari kwa ulinzi wa kura. Wapambe wa Masha wanaendelea na vikao visivyo rasmi Mwanza Hotel na Mwanza Institute Club kutafuta njia za kunusuru anguko hili.
    Nadhani kinachotafutwa sio ushindi tena ila kunusuru asishindwe kwa aibu kubwa. Wamekata tamaa.
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Naomba kufahamishwa - huyu Ridhiwani Kikwete ana nafasi/cheo gani ndani ya CCM/Serikali ya Baba yake??
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa nini asiwaite kina Lowassa, Karamagi, Rostam na Chenge wamuongezee nguvu kwenye Kampeni?
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    I like Riz1 kwa vile ametusaidia kwenye ushindi!!!
     
  18. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu atachezza sindimba mpaka achoche lakini ni CHADEMA tu, Mungu naye yupo Upande wetu
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Masha - it is QED - rudi IMMMA(+ Karume+Kikwete+Chenge) uendelee kuwatetea MAFISADI
     
  20. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungu amesha tuvusha kwenye matope, nawashangaa wasio jua kuwa tuko mbali kwa sasa.
     
Loading...