Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kahororo secondary school - mpo humu ?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tutor B, Aug 14, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Jitokezeni mlopitia Kahororo ili tupange mikakati ya kuiboresha shule yetu. Wengi nakutana nanyi mijini ila hapa siwezi jua nani na yupi na natumia jina lipi. Nasubiri majibu yenu
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    kimya kinamaanisha hawapo
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kahororian tupo tupo tupo, na tutaendelea kewepo; wapi tukutane walau tujikumbushe vitu kama Nshobyo(kijiko), Enyuka(new comer-form one), Jangili road(nyuma ya bweni la mapinduzi), Karege(uji usiokuwa na sukari), khohikhohi, Enkura, kitanta na uncooked beans(harage lisilo hiva)
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanakahororo aka Ishamii mpooooo.Je ule mlori wenu wa Izusu bado upo au umeisha uzwa?teeeehhh
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kahororo hamjambo jamani? Mimi nlikuwa nakuja pale kahororo kwenye ukwata. watu wengi wa Bukuba wanapafahamu pale kahororo. wanafunzi wa Kahororo mida ya kuanzia saa moja jioni unawakuta pale kashai wakila viazi vitamu kwa uji. siku za mechi unawakuta pale kwa mpemba kashai barabara ya kwenda kahororo. Kahororo, nyakato na omumwani wote sawa tu coz shule zenu zipo ulokoni japo mnajiita wa bukoba mjini.
     
  6. n

    naivasha Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dubu vipi? Bukuba ndo wapi wengine Geography inatupiga chenga alafu sio wenyeji wa Bukuba! Ila sawa Kahororo, Nyakato na Omumwani ni za Ulokoni (Local/suburb location
     
  7. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Jamani wana kahororo secondary, hali ya hii shule si nzuri hata kidogo kwa sasa, mimi nimemalizia pale kidato cha sita mwaka huu, lakini ufaulu wake ni wa chini sana, walimu wamekuwa si wa kuzingatia kuingia katika vipindi vyao, kiasi kwamba inapita hata mwezi mzima mwalimu hajaingia class, sababu hamna, kaamua tu!
    Hii imewatokea hasa wanafunzi wenzetu wa masomo ya sayansi(pcm) na kusababisha kufeli kwao.

    Ahsanteni
     
  8. y

    yala man Member

    #8
    Jan 29, 2013
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    E bwana hiyo usipime je unakumbuka mzee limbu? na ness
     
  9. M

    Mhoja Mhoja Member

    #9
    Jul 13, 2013
    Joined: Jan 28, 2013
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh, Mbona nakata tamaa kuripot kahororo halafu niko pcb hayatanikuta na mie kweli?
     
Loading...