Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na miaka 50 ya UDSM: Nipo hivi nilivyo sababu ya UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calnde, Oct 20, 2011.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi maalum kilichoandaliwa na udsm kwa miaka 50 ya udsm, raisi wetu kasema yupo hivyo alivyo kwa sababu ya udsm.

    Kwa maana nyingine yeye na utendaji wake ni reflection ya product ya udsm!

    Pili anasema ana nia ya dhati kufanya udsm kuzalisha viongozi in next 50 yrz! Sina hakika kama naamini haya hasa hili la pili!

     
  2. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kumbe ulegelege wake ni kwa sababu alisoma udsm. Damn it!!
     
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    UDSM haitoi malegelege!hiyo ni exception to the general rule
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nilishasema huyu jamaa mjanja sana..........
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo mana nasema siamini! Na walisoma na museveni!
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    hii point ni ya muhimu sana kuisikia, nilisikia hapo nyuma baadhi ya Wakenya wakikitaka UDSM kumvua shahada Mh. Kivuitu kwa kufanya mambo ambayo hayakuwaridhisha na sikumbuki hoja hiyo iliishia wapi!
    Sasa wanaJF na hasa wale waliopitia hapo UDSM ni muda wenu kuchallenge hii statement au la sivyo muache kumuandama JK amalizie miaka yake minne!
     
  7. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inasemekana huyu bwana huogopa kwenda udsm mana atazomewa! Hata wanafunzi walimkataa mbele ya mkandala mwaka jana kuwa mgeni rasmi
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Kwa hiyo matatizo yote haya yanatokana na udsm?
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijajua urafiki wake na M7 ni kwasababu wamesoma pamoja au kwa vile waswahili husema ndege wanaofanana huruka pamoja!
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    siyo kosa lake...ni wajibu kukishukuru chuo kwa angalau kumfanya hivyo alivyo. asingepita hapo ingekuwaje? tuwapongeze udsm kwa kujaribu kumbadilisha jameni!!! chuo kimemshepu
     
  11. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapana! Yanatokana na JK alosoma udsm
     
  12. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! In that perspective, hongereni udsm. Otherwize ingekuwa janga la taifa+++
     
  13. KIHENGE

    KIHENGE JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amekidhalilisha udsm daaa! Lakini kuna kaukweli aaati si hata wasaidizi wake weengi ni udsm,
    na nivilaza daaaaa!
     
  14. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa statement hii ya JK anakidisvalue chuo kikuu cha dar es salaam. Hebu watz tuamke sasa tuangalie graduate wengine ufanisi wao kwenye utendaji wa kazi.
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani niwe mkweli, jk anaingia ukumbini na M7! Wanafunzi hawapigi makofi wala kushangilia. Nje wanafunzi wanaimba kama sio juhudi zako nyerere mafisadi wangesoma wapi!?
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kabisaaaa.........
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    endelea kutujuza live kinachoendelea!
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Niwapongeze wanafunzi wa udsm waliojipanga na mabango nje ya ukumbi wa nkuruma na kuyanyanyua wakati kikwete na museveni wanapita kuingia ndani ukumbini.

    Pia niwapongeze kwa kupaza sauti kwa ule wimbo maarufu wa ''kama sio juhudi zako Nyerere'' bila shaka kikwete na museveni wamepata joto la kuwafaa watakapoondoka watakuwa wameipata.
     
  19. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    namuona mkandara kakunja uso balaa. makelele yanasikika toka nje.
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani Kitila Mkumbo yeye hayuko ukumbini? just curious.....
     
Loading...