Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk anatuambia tusisikilize radio za mbao. Sasa hizo za radio zingine na umeme hakuna

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duduwasha, Feb 20, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Shake well b4 use
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tanzania haikuwahi kupata rais muhuni namna hii.

    Angalizo:
    Wasisitize wananchi kumkumbusha Hussein Mwinyi ajiuzulu!!
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Habari kuwa hana uhusiano na Dowans kaona mdogo wake RA nazo ni source yake ni radio mbao ukweli ukipatikana sijui ataficha uso wake au atacheka cheka tu kama kawaida yake na wasimamizi wa kimataifa wa uchaguzi walisema kuna wizi wa kura pia alicheka cheka tu alipokabidhiwa report akijua source yake ni radio mbao.... hey Can't you behave yourself...........!!
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Habari ambazo hazitoki kwenye radio mbao ni za Takukuru na Tume yake ya Uchaguzi (kirav) na tume zake zisizoisha bila kumsahau Mtoto wa mkulima anayepeleka habari za radio mbao bungeni bila kuuliza wapinzani kama zipo sawa akiwaambia wafanyakazi wa rali kuwa mkataba na wahindi ushavunjwa.
     
  5. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanzania hakuna serikali ila kuna kampuni ya kuridhishana ya ccm inayoendeshwa na genge la wahuni fulani.
     
  6. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Zipi ndio radio mbao?
     
Loading...