Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unamfahamuje prof. Rwekaza mukandala wa UDSM?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by JATELO1, Nov 12, 2011.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WanaJF,
    Mimi namfahamu Prof. Rwekaza Mukandala kama ifuatavyo, na wewe unamfahamuje?
    1. Ni Prof. wa ukweli wa Political Science.
    2. Ni mwanzilishi wa REDET.
    3. Ni mtu mzuri sana ktk utendaji wake asipoingiza mambo ya kisiasa ktk utendaji wake.
    4. Anajua sana kujenga Network.
    6. Ameweza kubadilisha jina la Mlimani Campus na sasa ni JK.Nyerere Mlimani Campus kwa kumbukumbu ya Baba wa Taifa
    7. Ni mshauri wa karibu wa Mkuu wa nchi katika mambo ya siasa.
    8. Ndiye aliyesaidia CCM yetu kuwa na Slogan ya ARI MPYA, NGUVU MPYA NA KASI MPYA (2005) na mwaka 2010 sasa ikawa (ARI ZAIDI, NGUVU ZAIDI NA KASI ZAIDI)
    9. Ni mtu wa Usalama wa Taifa, kwani huwa tunakutana kwenye vikao vyetu vya siri.
    10.

    PIA NAMFAHAMU PROF. R.MUKANDARA kama;
    1. Mtu aliyepata nafasi ya VC-UDSM kama zawadi toka kwa Mkuu wa nchi, kwani dondoo zinaonyesha hata tatu bora hakuingia kabla Mkuu wa nchi hajashinikiza mchakato wa kumpata VC uanze upya.
    2. Ni mkabila sana, kwani hata REDET imejaa Wahaya tu mfano mzuri fuatilia wanaopelekwa kufanya tafiti mikoani utaona hilo.
    3. Toka awe VC-UDSM, migomo imekuwa mingi kuliko vipindi vingine vya uongozi, na hii inasababishwa na yeye kutaka kutekeleza matakwa ya Serikali, kwani Mkuu wa nchi ni rafiki yake mkubwa sana; hivyo hafikirii njia nzuri ya kutafuta muafaka na wanafunzi na badala yake anaapply model ya Mkuu wa nchi kutumia dola-Polisi ktk kila kitu-nyote ni mashahidi yanayoendelea nchini kwasasa.
    4. Namfahamu kama mtu aliyeushinikiza uongozi-Senate ya UDSM kumpa Mkuu wa nchi Ph.D ya Law pamoja na kwamba kuna taarifa kuna kundi kubwa sana ya Wakufunzi pale UDSM waligoma.
    5. Ni mtu anayefuja rasilimali za nchi na chuo kwa ujumla, kwani nyumba ya VC-UDSM haikaliwi na mtu toka alivyoingia kwenye madaraka kwa kisingizio cha Usalama. Kwani waliomtangulia hawakuwa salama? Hii ni gharama kubwa sana ktk uendeshaji wa familia.
    6. Yeye na makamu wake 2 kuna taarifa za uhakikaa kwamba hata familia zao wanaendeshwa na madereva wa chuo na magari ya chuo. Tatizo kubwa inakuwa pale dereva wa Chuo anapolazimika kusubiri familia zao wakiwa wameenda kwenye KLABU za Usiku na hata sherehe. Na mafuta yanayotumika yanatoka UDSM.
    7. Anaposafiri kwenda kwao-Bukoba, kuna taarifa kwamba Dereva na gari ya UDSM anaendesha L.Cruiser mpaka Bukoba wkt yeye anapanda ndege, ili akifika huko, then anatembelea gari ya Chuo. Ujue hapo kuna Mafuta ya Dar-Bukoba na kurudi, pia kuna allowances za dereva, n.k. n.k.
    8.
    9.
    10.
    11.

    Mzalendo ebu tufahamishe jinsi unavyomfamu Prof. R.Mukandala.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ana kijiji pale makongo. Nakumbuka wakati nafanya kazi pale udsm, aliapply ile ya jk kwa kutembelea kila idara pale chuo lakini hapakuwepo na outcome yoyote.
     
  3. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi namjua kama we unavomjua, hivyo hivyo hakuna tofauti.
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tangu aingie, UDSM imeshuka ubora kwa Africa kutoka ya 13 mpaka sasa ni ya zaidi ya 30.
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    38 sio 30
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Ni mshenzi tu hana lolote na atakuwa fisadi mkubwa huyu
     
  7. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    a great womanizer in the campus. In short he's a ladies man!!
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakati makerere ambayo tulikuwa tumeiacha kwa ubora imepanda mpaka 10 sasa.
     
  9. M

    Manyema Senior Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    alikuwa aachie ngazi uVC mwaka huu baada ya awamu yake ya kwanza kuisha ila inasemekana ameongezewa awamu ya pili sasa sijui ile sera ya huu wakati wa mwanamke yeye imemkosa vp??
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wagambaki....
     
  11. n

    nndondo JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    anatembea na Bernadeta Killian, llicha ya kumpatia scholarship ya fullbright kufanya Phd, amempatia u dean wa shule ya journalism and mass com wakati hajawahi kusoma uandishi wa habari wala kuwa exposed huko, na sasa amempa u professor baada ya kumpa ukuu wa idara pale chuoni mara tu aliponusa nafasi ya U VC.
     
  12. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jasiri Haachi Asili!
     
  13. M

    Manyema Senior Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    1. ukuta wa nyumba yake ya kifahari iliyopo makongo juu unaweza kujenga nyumba ndogo za vyumba vitau km zinazojengwa NHC hata nne au tano.!
    2. Na huwa ananyoa nywele zake saloon moja iko pale mwenge karibu na police post.!
     
  14. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Alitembea pia na Rose paschal na Lilian Colman (pspa class of 2007) . Lilian amempa kitengo pale research unit na zaidi ya yote huyu binti amemchongea scholarship ya Norad kwenye course ya International bussiness (katika moja ya schools hapa udsm) wakati huyu mrembo hana hata background ya masomo ya bussiness
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Tangu awe VC,Wizi chuoni umezidi baada ya kuondoa walinzi
     
  16. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Na Duniani UDSM kimeshuka hadi nafasi ya 300, Oct. 2011 report, seriously...
     
  17. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni mkabila sana tena sana na malaya mkubwa anayetumia cheo kuwarubuni mabinti anaowata kingono.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    acha kudanganya jamvi. Unamaanisha vc anauwezo wa kumpa yeyote u-prof.
     
  19. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Ni 300 au ulimaanisha 3000? list hiyo imetolewa na organ gani?
     
  20. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That's what he does
     
Loading...