Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ulipokuwa mdogo ulitamani kufanya kazi gani ukubwani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, May 21, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Mimi niliharibiwa sana na kitabu cha PANGA LA SHABA na mwanae UFUDU.
    Nikatamani na mimi nikiwa mkubwa niwe mganga wa jadi ili nikamate wanawake wazuri na nipate mahela.
    Ila nilikuwa naogopa sana kula panya na nyama za watu.
    kila kilichoa andikwa kwenye kile kitabu nilikuwa naona ni ukweli mtupu.

    [​IMG]

    Watu wawili ambao ni Masaganya Kalimanzila mwenye umri wa miaka 30 (mwanamke) na Chiza Juma mwenye umri wa miaka 20 (mwanaume) ambao walitambulika kuwa ni wachawi mara baada ya kubanwa na kujitambulisha,walikamatwa jana majira ya saa 12 asubuhi katika kanisa la Ufunuo lililopo maeneo ya Butimba jijini Mwanza wakisafiri kwa ungo toka kijiji cha Kaziramkunda wilayani Kasulu mkoani Kigoma hadi jijini Mwanza kwania ya kuwachukuwa watu watatu walioagizwa kwaajili ya sadaka.
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Bujibuji kusema ukweli namshukuru Mungu kwani tangu kinda nilikuwa natamani sana kuwa Balozi wa Kiswahili ktk Shule za Msingi na Sekondari.
    Nashukuru Mungu kazi niliyoiotea,imetimia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    pasi na shaka nilitamani sana kupiga soka kama Lunyamila,lakini shule ikapeperusha ndoto zote hata danadana 10 sifikishi
     
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    kumbe.!! hongera yako banah..
    mi nlitamani kuwa mfalme, sa sijui niahirishe au niendlee kustrugle maybe siku mambo yatajipa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    pilot.........
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Wewe mtoto Junior. Cux,
    mambo yatajipa lini?
    Ila cwez jua mana kila sehemu kuna mfalme wake,
    Mambo yetu yale,Jikoni,Vibarazani,Uani n.k,
    Jitahd sehem mojawapo utapata Award.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nilipenda niwe Fundi wa kufumua Marinda.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah nilipenda sana kuwa DJ na mtangazaji....
    ila nimeamini si kila ndoto hutimia
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    Tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa......

    Marinda ya sketi au????



     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nilikuwa na ndoto za kuwa mwalim ila sasa sina hata hamu nao
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    BT ! Mbona umenimaka, hadi nimekua mpole ?
    Kioja ki-wapi ?
    Nani asoyajua marinda hapa jamani ?
    Kwani we wayajua marinda ya aina ngapi ?
    Hadi uulize ni ya Sketi au ?
    Hembu nitajie aina uzijuazo, then ndo namie nikujibu!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nilikuwa napiga ball kinoma kila mtu alijua ntakwea pipa lkn baba alipenda nipige kitabu zaidi na nilimtii mzazi wangu.
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nilitaka kuwa Jambazi, sema shuleni tukawa hatufundishwi Ubandidu...
     
  14. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,552
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    nilitamani kuwa dakitari lakn nilipoteza matumaini f6 baada ya kudanganywa na washikaji na kukimbilia uhasibu! ningefanyaje maoparasheni hapo muhimbili!
     
  15. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nilitamani kuwa Mkurugenzi wa fedha na utawala wa BOT nisimamie ujenzi wa majengo pacha!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pilot, nilikuwa naona wana raha sana.

    Ndo maana hadi leo nafurahi kukaa kimya tu nikitazama mawingu.
    Huwa naona movies nyingi sana kwenye mawingu meupe.
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    teh teh teh,mfalme ****!
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    nlitaman kuwa airhostess! lol
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    nilitamani niwe rubani na nikaenda kusoma PGM A-level, ila ukosefu wa chuo cha kufundishia urubani hapa nchi ya makenge(Tanzania) ndio ulunionza.
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Comment yako imeniuma sana watu8, hata mimi nilitamani niwe mwanasoka, inspiration kubwa ilikuwa timu yangu ya kitaa, Texas Dume, ila ndo ivo, ukiamua kusoma hakuna soka.
    Ila angalau huwa nacheza mazoezi na maveterani pale uwanja wa shule.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...