Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J.k akiulizwa....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzania haswa, Aug 10, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rais wangu JK alikwishaulizwa na chombo kimoja cha habari cha kimataifa kuwa mgao wa umeme Tanzania kwa nini? akasema ni sababu ya ukame na serikali yake sio Mungu kuamulisha mvua ianze kunyesha. Na sasa suala la mgomo wa mafuta akiulizwa anaweza kusema linasaidia kuondoa foleni barabarani kwa sababu watanzania tuna laumu foleni kubwa barabarani hasa miji mikubwa.....hahaha
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiii ni kweli peleka kwenye siasa kule!
     
  3. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sawa sawa naipeleka
     
  4. O

    Omary sebene Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiacha mgao wa umeme pia mafuta kuna lengine linakuja unalijua?
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kungekuwa na uwezekano wa kum delete mtu na akatoweka moja kwa moja JK hata kwenye Recycle bin asingeonekana!
     
  6. k

    kakolo Senior Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anaweza jibu tatizo tunalitafutia ufumbuzi, Mwezi uliopita nilimtuma Mizengo Pinda kwenda kukagua na kuzindua meli ya kuchimba mafuta. Sasa tuvumiliane tatizo litaisha mara meli itakapofika, kumbuka Ndugu mtangazaji meli haijengwi kwa siku moja.
     
  7. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Ndio, swala la Shimbo litaibuka kwa stail ya aina yake na wanajeshi watagoma na hatimae.............!, unabisha??????????
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Jamani mnataka mwenzenu akwamwe na futari, leo anatufuturisha masela ya k'koo tupo magogoni mida hii kama vp karbuni.
     
  9. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    hili ndilo safi sana mana watamuondoa ikulu kabisaa...
     
  10. P

    PROF FUNGO Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu kweli ni kilaza wa taifa
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    UDA mbado...
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kosa lilitendeka pale Magamba walipokaidi kauli ya Mwalimu, kuwa huyu jamaa "hajakomaa" na kama Mwalimu angekuwepo angesema hivyo kila baada ya miaka mi5 kwani hakui, hakomai na hatakomaa.
    Kosa lilitendeka. JK hakupaswa kuwaongoza WaTZ, alipaswa kibakia kijiweni kupigishana kelele na washikaji zake. Masikini TZ! Miaka 10 mengine imepotea bure!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna mwana JF mmoja jana alisema JK hawezi kuwa hata kiongozi wa familia kwao mke wake ndio anaongoza familia naona kama lina ukweli ndani yake
     
  14. m

    makkeys Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado kidogo watatuletea mgao wa u.ny.umba
     
  15. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    me nabisha...halitokei lolote
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kazi kubwa.
     
  17. Z

    Zilly Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    dah mbavu zangu miye..lol
     
  19. d

    deadteja JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    &lt;br /&gt;
    &lt;br /&gt;Aluu kumbe Mwalimu Nyerere alikuwa kichwa eh? Alijuaje? Nashangaa bado na kifo chake na mtiririko wa mambo haya!
     
Loading...