Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyajui maeneo haya!?Basi huifaham Dsm.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kadoda11, Jan 3, 2012.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,985
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 280
    1-Kariakoo jirani na mzunguko wa magari (round about):wanapatikana wauzaji wa dvd za ngono za kila aina,muuzaji mmoja alinidokeza kuwa kijiwe hicho kinafahamika pia kwa viongozi wa serikali.Wao pia ni wateja wao wakubwa wa dvd hizo.kuna wakati wanaenda wenyewe au hutuma wap ambe wao wakawachukilie mzigo.
    2-Posta mpya jirani na mgahawa wa azam take away:Hiki ni kijiwe cha matapeli waliobobea katika utengenezaji wa vyeti bandia vya kitaaluma,kuiga sahihi za viongozi,uuzaji wa fedha bandia za kigeni,uchongaji wa mihuri,usajili wa kampuni hewa za kibiashara nk.Kwa wale mnaopeda kupita njia za mkato kufikia mafanikio sio vibaya mkianzia hapa.
    3-Kariakoo gerezani-hili ni eneo ambalo vijana wako busy n asana na kazi ufundi.Kila kijana yuko imara kwa kazi za mikiki mikiki na shuruba.
    Ila lina sifa ya ziada.kama umeibiwa kifaa chochote kilichoundwa kwa shaba,chuma,bati nk.Sehemu ya kwanza kuanza uchunguzi wako ni eneo hili.Hapa ndipo wanapo patikana mabingwa wa kuuza vyuma chakavu,kutengenisha spare za magari ya wizi na hata kuyabadilisha rangi.Ukiibiwa gari na ukafika hapa,kuna mawili kukuta gari lako likiwa na muonekano tofauti au kulikosa na zana zake kuuzwa katika maduka ya used auto spares yaliyotapakaa kila kona jijini.
    4-Kariakoo mtaa wa aggrey:mnao tumia bidhaa halisi za blackberry,nokia,iphone ,sumsumg nk.hili ni eneo muhimu kulifahamu.
    Ni kipande kidogo cha mtaa wa aggrey kama unelekea kiwanda cha bia cha tbl.Hapa wanapitaikana vijana watanashati madalali wa bidhaa za simu za mkononi.Kama simu yako ya gharama imeibiwa nashauri uchunguzi wako uanzie mtaa
    wa aggrey.Na kama ukakuta kijana anauza simu yako usipandishe hasira na kutoa vitisho.Elewana nae ili akuuzie upya anagalau kwa bei nafuu.Kinyume na hivyo uhakika wa kuipata ni mdogo.Hii ndio dsm akili kichwani mwako.
    Wakuu kama kuna sehemu sijaitaja sio vibaya mkaitaja pia.
     
  2. Born Star

    Born Star Senior Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    uwanja wa fisi hapa ni nooma isee!
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mburahati kwa bitikaenga kuna komoni na wanzuki bomba!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Uwanja wa fisi Oyeee
    sh. 1000, unakula nyama choma, chipsi, unalewa, unakamua mzigo na unabakiza hela ya supu kesho yake.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi si mwenyeji Daslamu, nani atanitembeza?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    TF au Husyn.
    Wakikuambia kwenda uwanja wa fisi uvae helmet na dust mask
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Kongosho, muambie wifi yangu Lizzy anywe na dawa za kipindupindu kabisaa kabla ya hiyo trip!
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mimi apa! Twende ukale mabandama ya kuchoma na utumbo wa kuku! Huko ndio kweetu!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, hapa supu linapikwa, pembeni wanatapisha

     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo umenena maana sina sehemu ya kuongezea. Ila pale tazara pana eneo linaitwa Mapambano hapo utapata mahitaji muhimu ya vifaa vya ujenzi kwa bei nafuu kama madirisha na nondo lakini feki
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaha

    Kongosho embu niambie kunani huko uwanja wa fisi. . . .
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mabandama ndio yakoje?
    Alafu utumbo wa kuku huku Moshi hata mbwa hali.Hua tunatupa.
     
  13. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    k/koo mnadani umepasahau, hapo ukiibiwa kifaa chochote kwenye gari lako jaribu kuwahi hapo.
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Posta ya zamani pale garden ya benki kuna wauza kahawa,madereva tax,wamekaa mda wote wanacheza draft..ulizia chochote pale utapata cheti,visa(adi ya ukimbizi),paspot,kiwanja,nyumba ya kupanga/kununua,machangu wa high class,ajira,kununua bank statement nene za kufanikishia michongo,gari ya kukodi/kununua na magumashi yote apa mjini..

    Kuna chocho lingine pale Mwenge...aah nisijearibu dili za watu bure.
     
  15. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kinondoni makaburini kuna wadada weupe paleeeee aiseee we acha tu.
     
  16. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wee twende tu! Utajua huko huko,uskonde! Ala kumbe na we mchaga!
     
  17. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nitakutembeza keko wataalam wa sofa kama unataka
     
  18. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kuna sehemu umeziacha maeneo ya kinondoni ni noma
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vipi kwani. . . una tatizo na waChagga?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu na lilipo gereza la keko?
     
Loading...