Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kutongoza ni kosa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Nov 16, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wana JF nimekuwa nikijiuliza siku nyingi swali hili na sipati jibu sahihi.Utakuta umempenda mtu unaona ni heri umueleze kilicho moyoni mwako tena kwa upendo na upole tu,lakini matokeo yake majibu utakayokutana nayo inakuwa kama vile ni adhabu,utaambiwa huna adabu,kamtongoze mama yako,utapewa misonyo,pengine hata kichapo toka kwa watu,wengine waliwahi hata kusakiziwa mbwa,na mbaya zaidi unawezakuta mtu hakutaki lakini anaamua tu kukukomesha kwa kukupa shida zake zoote na wewe kwa kuwa umependa basi utamtimizia na bado unaambulia patupu.Mengine tunayokutana nayo wakuu mnaweza kuongezea lakini swali langu ni hilo,je kutongoza ni kosa mpaka wanaume tustahili adhabu zote hizi?
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hizo geresha tu, wengi wao wanapenda kutongozwa. Ila style yako isiwe kingono zaidi!
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mkuu ni sawa lakini wakati mwingine hata kabla hujapewa nafasi ya kutoa yaliyo moyoni mwako unafunguliwa mbwa ni haki kweli?
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni kama pale mtaa wa kongo saa ya kununua kiatu. Ukifukuzwa maana yake thamani yake kubwa, hiy siyo kwamba ondoka. Mara nyingi wanataka kuonyesha kwamba wao hawapatikani kirahisi. Mwanamke anayekukataa kwa ukweli hana sababu ya kuwa na hasira na wewe. Atakwambia vizuri tu au ataweka mazingira ambayo mtongozaji mwenyewe ataona game iko tight.
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Hapo na mimi ndio najiuliza inakuwaje inafikia mpaka hatua ya mwanamke kujikusanya na wapambe wake kukupiga mawe ilhali wewe unatongoza tu?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    Kweli hii kali, hadi hatua ya kupigwa mawe lol! Mi nshasakiziwa mbbwa tu ila mawe hiyo ni next level
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole Paka maskini mpaka mawe huo ni unyanyasaji wa jinsia:doh:
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kadiri ukali unavyokua mkubwa, ndivyo atakavyokubali haraka.
     
  9. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Blaza tatizo kubwa ni timimg.
    Kila kitu duniani ni timing tu.

    ukisoma alama za nyakati unaweza mpata yeyote umtakaye.

    Uhandsome pekee si hoja Shule mmmh!
    Pesa, nayo wakati fulani haioni ndani.

    Timing ndo kila kitu blaza.

    ukitongoza onyesha kwamba umezimika, siyo kwa masafa mafupi bali ya kati.

    Eti maneno mawili matatu mara unaonyesha nia na dhamira ya kula uroda.

    Wakati mwingine mimacho yako au hata posing yako inaonyesha jinsi unavyotamani.

    Mademu wengi cha kwanza wakipendacho ni mahusiano, ni urafiki siyo majambos.

    Majambozos ni matokeo tu.

    Mimi pamoja na shati langu la kutoboka mabega, enzi zangu nisha wahi tembelea mijiwanja ya nguvu bila nini wala ni.

    Blaza timing blaza.

    Usisukumwe na hamu ya kutaka uroda, ujenzi wa hoja na mfuatano wa mambo ndiyo jambo la kujenga msukumo.

    Usilazimishe mambo hata siku moja.

    Ukiwa huku majuu pochi ndo inatongoza.

    Huku hapendwi mtu kwanja lake wala sura,inapendwa pochi tu.
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yaap! akiwa mkali we kuwa mlaini baaaaaaaasi! shughuli imeshakwisha hiyo! kama unamsukuma mlevi!:smile-big:
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ahahahah hii ya kufunguliwa mbwa ni kali kuliko!
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mweeeeeeeee!!!!!!!
    aya !!!!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Duuhhh!!! Mawe tena hii mbona ya kizamani sana!
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Najua wewe ukali huuwezi...
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli ukali siuwez...nauweza upole2..!!!!!
     
  16. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hutongozi tu kila mtu bara barani soma kwanza alama za nyakati. Mpe muda naye wa kukufahamu sio wewe kwa kuwa umemuona na unajua nyendo zake basi ukadhani naye anakujua. Hata ingekuwa wewe utamkubalia mtu ambaye hujawahi muona?
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ukiwa mpole digidigi hawaji...:dance::dance:....
    Ya nini malumbano!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Conclusion ni kwamba Rose80 ngumu kumpata.....eeh?
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa yako
    Mwanamke akikaa wiki hajatongozwa hujiona hajakamilika
    Kumbuka pia
    Hata chui/simba jike huzaa
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hommie......ngumu ni relative bana...
     
Loading...