Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili bango limenifanya niwaze sana, una maoni gani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Magulumangu, Mar 26, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna baadhi ya viongozi wakishindwa hoja hukimbilia suala la "udini!" Refer JK and his co. United Arab Emirates wamepeleka ndege kadhaa Libya, lakini Gadaffi & co. hasemi chochote dhidi yao!

    Arab League wametoa go ahead kuhusu "No Fly Zone" lakini Gadaffi & Co hawawalalamikii! I hate madrassa!
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    punguza post za udini, kuna mambo mengi ya msingi ya kuongelea kwa maendeleo ya taifa letu zaidi ya kukalia udini udini udini! aghhhhrrrrrr
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ninyi ndio mnaotaka kututoa kwenye mada za msingi za Taifa hili...............Udini,Gaddafi,Mufti agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr..................
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Madrasa.jpg
    **
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Ama kweli waislam wa tanzania ni jamii iliyonyuma sana ktk elimu!jitihada za makusudi zahitajika kuinusuru jamii hii!misamaha ya kodi kwa madhehebu ya dini haiwanufaishi chochote kwani huenda hakuna taasisi ya kiislam iliyojenga shule wala hospitali kwa msamaha wa kodi!TAFAKARI
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haa haa haa, waisilamu bwana! Kwa nini wasingeandika kiswahili tu?
     
  8. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hatuko kwenye mtihani wa kiinglishi bana.

    Mradi ujumbe umewafikia wamarekani kwa lugha yao

    Lakini kweli..hapo kuna kuchemsha tukubali yaishe.Siku nyingine inafaa kupitia maandishi kabla ya kujitoa kimasomaso.
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    alianza JK (chaguo la Mungu?) kudai kuwa eti kuna udini Tanzania baada ya kuporomoka kwa nguvu zaidi, ari zaidi na kasi zaidi wakati wa uchaguzi mkuu 2010, sisi wengine tunajibu tu hoja, right?
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    :lol: Naumia mbavu jamani, mwandaaji wa hili bango kapitia madrasat tu au ana ufahamu wa english structure? Hata kutumia microsoft word (tool bar) imemshinda ili kuratibu mjengo wa lugha ya wenyewe?

    Hao Wamarekani wanavyodharau ukiharibu lugha yao, na hapa ndio kabisaa maana ni kipimo halisi cha ufahamu wa hao walioshika bango.
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa misamaha ya kodi na mashambulizi dhidi ya Dikteta Gadaffi wapi na wapi?
     
  12. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    What a shame!!!!!
     
  13. e

    emalau JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Tukiwaambia waende shule wanakasirika angalia wanavyolitia taifa aibu jamani, hivi walikosa mtu wa kuwashauri kweli?
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kila kukicha humu Jf ni topic za kuponda Waislamu tu!
    Tumechoka bana.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Ni wenzetu....tutafute jinsi ya kuwasaidia..............
     
  16. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    I concur with you, broda!
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaani we acha tu, yaani hawa watu ni mzigo, afu siku hizi wale kile kiredio chao, huwa kinaongea upepo tu
     
  18. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    me i hate you with your low knowledge of understanding issues! This shows hw your thinking capacity is limited smwhere pliz try to open up urmind and see hw world is going on usiishie kukariri then ur concluding madrasa, me pia ni madrasa and am good enough compared with you! ZEZETA.
     
  19. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lugha imepinda kama akili zao. Tukiwashauri waende shule wanakasirika. Matokeo yake ndiyo hayo!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nipe profile ya elim yako basi!
     
Loading...