Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii aina ya interview jamani ni udhalilishaji

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Dude, Mar 20, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau,nimetoka kuongea na ndugu yangu ambaye ameshiriki kwenye mchakato wa interview katika sekta moja nyeti sana nchini.

    Kilichonistua ni kuwa intavyuu yenyewe ni ya ajabu sana
    1. Kwanza;ilifika sehemu wakaingia kwene chumba wakiwa watupu kabisa kila mmoja.Na kisha walikuwa wanalazwa kitandani na kuamshwa hisia zao ili uume usimame. Kama usiposimama analetwa mwanamke mrembo na kukupapasa kuhakikisha kweli wewe ni rijali.

    Kingine ni kuwa,ukiwa uchi hivo unaambiwa inama,kisha unapigishwa chafya ama kelele kwa nguvu,huku kwa nyuma mtu anaangalia njia yako ya haja kubwa..lengo ni kuangalia kama umewahi kujihusisha na ngono ya kinyume na maumbile(kukameruniwa)..ikirespond kwa namna fulani wao wanajua kuwa wewe ni shoga so huna ajira.

    Pia wanakupima magonjwa yote hadi ukimwi na kukupa majibu. Ukifuzu stage zote hizo na nyinginezo kali kweli ndio unapata ajira.

    Huyo ndugu yangu amepitia stage zote hizo za intavyuu,ila tu anadai wamemnyima kazi kwa sababu ana matatizo ya kifua chronic.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah wako sahihi ila sema tu kwenye kupima Ukimwi ndo wanakosea coz yahitaji utayari wa mtu mwenyewe au kama wakikupima basi hawakutakiwa kukupa majibu kwa kuwa hukipanga kupima....
    Mambo mengine ni ya kawaida kwa kuwa watakuwa na uzoefu wa kukutana na mashoga....
    Hivi unajua mwanaume hanisi ni km mwanamke? Ofisi haiendi kabsaaaaaaa
     
  3. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani hakuna njia nyingine mpaka wakugeuze,wakuinamishe na kuangalia njia yako ya haja kubwa? Wewe uko okay kabisa kufanyiwa hivo tena na wanaume wenzako?
     
  4. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani hakuna njia nyingine mpaka wakugeuze,wakuinamishe na kuangalia njia yako ya haja kubwa? Wewe uko okay kabisa kufanyiwa hivo tena na wanaume wenzako??
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kufanya interview moja nikaulizwa A level umesoma masomo gani?Nikajibu HKL jamaa si akaniambia nianze kumtungia sentensi zenye Kirai na Kishazi.Just imagine with ma LLB!!
     
  6. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Uliweza?Afu wakakupa ajira ama?
     
  7. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hii ni Jwtz hamna kumung'unya maneno mkuu.
     
  8. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    niliwahi kusikia story inayoendana na hii huyo mtu alipiga usaili wa kuingia jeshini,kuwa uyaone/usikie!
     
  9. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh mi sisemi ni wapi ila it is shocking kiukweli
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sina mauzoefu na hii maneno ya kumanuana hadi maeneo finyu. So niko mitaa ya mbele.
     
  11. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mitaa ya mbele ndo ipi exactly?
     
  12. S

    Skype JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JWTZ hakuna kubembelezana, ukweli ni kwamba kama ni mwanaume lazima uwe rijali.
     
  13. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh nimekubali, huo usaili ni kiboko. Lakini hizo taratibu zao za usaili hazipangani na haki za binadamu kweli?
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    He he he heee KIRAI na KISHAZI...
     
  15. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Inabidi washtakiwe kwenye koti za kimataifa. Mtu akijaza fomu anatakiwa kusaini kuwa ameeleza ukweli eehh akidanganya basi ndio wanafata taratibu zao walizoweka.

    Hii inasikitisha sana kwangu mimi. Yaani nikijua ndugu yangu amepitia hii itaniuma, ni bora mtu uondoke useme kazi hutaki.

    Sasa kwanini hutaki kusema ni wapi? Unaogopa nini? Au ni yeye tu aliekosa kazi hiyo?

    Saidia wengine wa mbele wasiteseke na kudhalilishwa hivi
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    Hii ni interview au wanatengeneza porn movies?????
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha AD umenipa raha
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    Nimeshindwa kuelewa ...
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    hiyo kali kweli lakini pia kuna baadhi ya nchi za ulaya wanafanya hivyo kama Waingereza ukitaka kujiunga na jeshi lazima utapimwa vipimo kama hivyo. kukukuvua nguo uchi wa nyama na wanamwita Daktari anakuangalia sehemu ya nyuma kama una maradhi ya Bawasiri,au wewe ni shoga, au kama una mardhi ya ngiri,au maradhi yoyote yale ndipo ukipasi waweza kujiunga na jeshi huko Uingereza. mkuu hili jina laB-52 umelipata wapi? hilo jina mimi ndilo lilikuwa langu wakati wa vita vya AFaghanistan vita vya Amerika kumtafuta Mzee Osama bin Laden unajuwa nini maana ya ( B-52 )? hebu ona jibu hapa chini ni ndege kubwa inayobeba Mabomu na kuruka juu sana ndege ya Kimarekani hebu ona hapa chini

    Boeing B-52 Stratofortress

    From Wikipedia, the free encyclopedia


    "B-52" redirects here. For other uses, see B52 (disambiguation).
    "BUFF" redirects here. For other uses, see Buff.
    [TABLE="class: infobox, width: 1"]
    [TR]
    [TH="colspan: 2, align: center"]B-52 Stratofortress[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2, align: center"][​IMG]

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2, align: center"]A B-52H from Barksdale AFB flying over the desert[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Role[/TH]
    [TD]Strategic bomber[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Manufacturer[/TH]
    [TD]Boeing[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]First flight[/TH]
    [TD]15 April 1952[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Introduction[/TH]
    [TD]February 1955[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Status[/TH]
    [TD]Active: 85[SUP][1][/SUP]
    Reserve: 9[SUP][1][/SUP][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Primary users[/TH]
    [TD]United States Air Force
    NASA[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Produced[/TH]
    [TD]1952–62[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Number built[/TH]
    [TD]744[SUP][2][/SUP][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Unit cost[/TH]
    [TD]B-52B: US$14.43 million[SUP][3][/SUP]
    B-52H: US$9.28 million (1962)
    B-52H: US$53.4 million (1998)[SUP][1][/SUP][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    The Boeing B-52 Stratofortress is a long-range, subsonic, jet-powered strategic bomber. The B-52 was designed and built byBoeing, who have continued to provide support and upgrades. It has been operated by the United States Air Force (USAF) since the 1950s. The bomber carries up to 70,000 pounds (32,000 kg) of weapons.[SUP][4][/SUP]
    Beginning with the successful contract bid in June 1946, the B-52 design evolved from a straight-wing aircraft powered by sixturboprop engines to the final prototype YB-52 with eight turbojet engines and swept wings. The B-52 took its maiden flight in April 1952. Built to carry nuclear weapons for Cold War-era deterrence missions, the B-52 Stratofortress replaced the Convair B-36. Although a veteran of a number of wars, the Stratofortress has dropped only conventional munitions in combat. ItsStratofortress name is rarely used outside of official contexts; it has been referred to by Air Force personnel as the BUFF (Big Ugly Fat/Flying ****er/Fellow).
    The B-52 has been in active service with the USAF since 1955. The bombers flew under the Strategic Air Command (SAC) until it was disestablished in 1992 and its aircraft absorbed into the Air Combat Command (ACC); in 2010 all B-52 Stratofortresses were transferred from the ACC to the new Air Force Global Strike Command (AFGSC). Superior performance at high subsonic speeds and relatively low operating costs have kept the B-52 in service despite the advent of later aircraft, including the Mach 3 North American XB-70 Valkyrie, the variable-geometry Rockwell B-1B Lancer, and the stealthy Northrop Grumman B-2 Spirit. The B-52 marked its 50th anniversary of continuous service with its original operator in 2005 and after being upgraded between 2013 and 2015 it will serve into the 2040s.[SUP][N 1]
    [/SUP]
    [​IMG]

     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehe ndo kazi hizo peleka application na wewe
     
Loading...