Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Falsafa ya CHADEMA nguvu ya "umma" na wabunge wao 23

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, May 20, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    WANANCHI wanatakiwa kutobabaishwa na kauli zinazotolewa na viongozi wa Chadema kutokana na chama hicho kutokuwa na nguvu ya UMMA, na badala wajikite zaidi katika kuijenga nchi kwa mshikamano bilia kubagua itikadi za vyama.
    Chadema wanatakiwa kushukuru angalau kwa kuambulia majimbo 23 kati ya majimbo 239, sasa wewe umepata majimbo 23 eti unataka upewe nchi aiwezekani kabisa, Watanzania hawa Wabunge wa viti Maalumu wa kupewa 25 ndio wanaleta matatizo yote haya ya Maandamano, Chadema kila mwezi wanapata 300 Milioni, kutokana na hawa Wabunge 25 wa kupewa ni mtaji wa Mandamano ndio maana Wabunge wenye majimbo ni vigumu sana kuona kwenye Maandamano yasio na tija yoyote kwa taifa.
    Watanzania wenzangu tunapoteza pesa nyingi kutokana na hawa Wabunge viti maalumu Katiba mpya tupambane tutoe huu upuuzi wa Wabunge viti maalum, Chadema sijui watatoa wapi pesa za Maandamano na nchi yetu ni kubwa sana mpaka uimalize kwa Maandamano na Uchaguzi Mkuu utakuwa umefika, na ndio mwisho wa Chadema, badala wafanye mambo ya msingi wao Maandamano tu kila kikicha nchi aijengwi na Maandamano
     
  2. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umelipwa bei gani toka magamba?je wewe upo camp gani ktk micamp yenu ya huko magambani?duuu kumbe roho inakuuma kuona ule umati wa nguvu ya umma eeeh?masikini weeee umeshachelewa,sasa hivi kibarua chako kItaota manyoya kwani umma ushachoshwa na magamba...
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,198
    Trophy Points: 280
    Kwani cdm wana wabunge zaidi ya hao aliowataja?
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Bravo!! Nchi haijengwi na maandamano bali inajengwa na uwekezaji kama wa Barrick, ununuzi wa RADAR kwa hyperinflated price, mikataba kama ya RICHMOND na IPTL, ujenzi wa BOT, Mapesa ya EPA.... Malizia mwenyewe...
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Hii thread iko biased lakini wabunge wa viti maalum ni ujinga na wizi wa mali ya umma...wote waondolewe.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu Chadema ina Wabunge halali 23, wengine wamepewa na CCM
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Leo tunaomboleza kifo cha mchawi maarufu Africa mashariki na kati na mfuga majini maarufu kwa ukanda huu, kwahiyo mambo ya CHADEMA LEO HAYANA MVUTO.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    kama utakua umkasirika pole sana, lakini ukweli ndio huwo Chadema ina Wabunge halali 23 tu, Wabunge 25 wamepewa na CCM
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwenda zako ujui nini unafanya hapa duniani
     
  10. A

    Analytical Senior Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulitakiwa umalizie na wabunge wa kupewa wa CCM wanalipwa bei gani jumla. La sivyo unatapatapa
     
  11. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenje amesema wanataka waende uganda wakamsaidie kizza besigye kuandamana
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa umeamka usingizi au?
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wewe endelea na maombelezi mambo ya Chadema tuachie sisi ambao atuombelezi:welcome:
     
  14. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa kama 23 mziki ndio huu,je wakiongezeka si ndio spika na pm watarusha hadi ngumi bungeni,then nyani haoni kundule"kwani magamba mna wabunge wa viti maalumu wangapi?na mnachukua ruzuku kiasi gani?na mnazifanyia nini hizo fedha za ruzuku?huna lolote wewe ni gamba tu limeshakuzidi uzito...
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nadhani wewe ndio umeamka, hapana nimeamka nimelala
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Duh, kumbe viti maalumu ni huruma ya CCM? so na wao wamepewa na nani? curious to knw brat..
     
  17. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Teh, hehehehe wajameni nimefurahi na hoja na maoni yenu wote hasa wenye misamiati mipya isee!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Huyu ndio mpiga ramli wa ccm, halafu unasema haupo kwenye maombolezo? chunga kijana angalia usije ukaondolewa kwenye payroll ukakimbia mji kijana. hata kama unalipwa per post ukiwa JF, si vibaya posho za leo ukazisamehe ili ungaane na wenzako ambao wana msiba mzito wa huyu mchawi Sheikh ubwabwa.
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu Ridhiwani Kikwete,

    Mbona umechelewa hivi?? Haya yooote ungetuambia tangu mwaka juzi kabla baba yako hajaporomosha zaidi uchumi wetu kwa kukutumia wewe kama CAHIER wa fedha zooote za ufisadi. Hivi sasa Tanzania kumekucha kiasi kwamba sijui haya unayoyazungunmza kama kweli kuna yeyote atakayekusikiliza.

    Isitoshe, idadi ya wabunge wa CHADEMA kuwa ni 23 wala isikupe taabu maana kila kiti cha ubunge kitakachoanguka wazi tangu sasa ujue ni mali ya CHADEMA. Vile vile, baada ya uchaguzi wa 2015 sina uhakika ka CCM kitaweza kweli kufikisha idadi kama hiyo ya wabunge hapa nchini.

    Mwisho, hata mti wa mbuyu unaoufahamu kokote kule nao ULIANZA KUOTA KAMA MCHICHA TU hivyo usije ukadhani vyama vilivyoridhiwa na CCM vilianzishwa vikiwa vikubwa na yenye raha, ubabe na ufisadi kila kona;

    wapo watu walifanya saaaaaaaaaaaaana kazi kama ambavyo tunavyofanya hivi sasa ndipo na wewe ukajirithishia NG'OMBE WA WA MAZIWA unaoukamwa kila siku biola huruma.

     
  20. S

    SARAWAT Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kapate kikombe cha babu kwanza, Ruzuku ya CCM inasaidiaje nchi?milioni 800 kila mwezi, siwanaliapana mishara tu, acha ujinga , unamtindio wa ubongo wewe
     
Loading...