Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elizabeth Gupta - BBA 2009 Tz Representative

Discussion in 'Entertainment' started by Invisible, Sep 13, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Elizabeth Gupta (kulia) na Nasreem karim-kanda ya Ziwa-Mwanza

    [​IMG]

    Huyu hapa chini kwa ukaribu:

    [​IMG]

    Age: 21
    Country: Tanzania
    Hometown: Dar Es Salaam
    Occupation: TV Presenter / Actress

    Biography:
    Elizabeth has one sister, two brothers and she's a Miss Tanzania Top 10 finalist. She says the best part of her country to visit is Mount Kilimanjaro and the best thing about Tanzanians is their kind and positive nature. Elizabeth is a big Man United and Chicago Bulls fan and rates sleeping late and waking up too early as her bad habits. She loves dancing, needle work, cooking, watching TV and traveling - she has also lived in Hungary.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Simchezo anaonekana yuko charming sana kaingia kwa mbembwe naona andance hapa kwa kukata kiuno na kasema wazi yeye na mahusiano ya kimapenzi mbali mbali ngoja tusubiri na kuona kama ni kweli atakuwa ngangari kwenye issue ya maluv dove...
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yuko fine,more dataz plz....Halfu Gupta ni mix ya indian ama?Je una maana anaiwakilisha kanda ya ziwa kwenye mashindano?kama hivyo tunaomba more dataz kama height nk...Ila yuko fine kwa mwonekano wa picha hii.
     
  4. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [​IMG] 7th September 2009, 04:46 PM
    MzeePunch [​IMG]
    MzeePunch is Omnipotent
    Senior Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Mon Jun 2009
    Posts: 239
    Thanks: 166
    Thanked 111 Times in 61 Posts
    Rep Power: 21 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    [​IMG] Re: Wema sepetu mwakilishi bba 2009
    Mwakilishi wa Tz ni mwanadada mrembo aitwaye ELIZABETH GUPTA alishiriki kwenye fainali za Miss Tanzania mwaka jana (2008). Huyu ataingia ndani ya BBA next Sunday pamoja na mademu wengine kutoka nchi nyingine za Afrika. Kwa waliofuatilia uzinduzi wa Big Brother Revolution jana Jumapili usiku bila shaka mlimuona Elizabeth akiwa gym lakini mpaka uwe unamfahamu vizuri (kama mimi) ndio ungeweza kumtambua.
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Height haijajafikia kiwango nina wasiwasi ila overall yuko mwake
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Sep 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    MzeePunch ni noma, nimemkubali kwa dataz
     
  7. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama ni kwa ajili ya hili shindano urefu sio kigezo hapa kigezo ni namna gani utawashawishi watazamaji kukupigia kura kuwa unawaentertain. Ndio maana humo wamo wenye ndoa na hata kuzaa watoto pia. Vigezo vyao ni tofauti na vya mashindano ya urembo au kisura
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    No tulikuwa tunamchaMBUA tu muonekano wake na kwa BBA uchangamfu na entertaining ndio vya kujichukulia kura naukichaa kamaa wa Salama wa BSS teh teh
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Sep 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mbogela,

    Huyu binti kama sikosei alikuwa anaendesha kipindi ch VUNAVUNA TIME kilichokuwa kinarushwa TBC1 (correct me if am wrong)
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145


    Kazi ipo kama issue ni ku entertain,bila ma lovey dovey kwenye shows za tv this generation haendi mahali...Tusubiri tuone maana bila controversy hata awe charming kivipi anaweza asishinde,Kina Mwisho na Richard kwa vigezo vyetu hapo bongo wangeshindia wapi?Si kuna baadhi ya watu hata waliponda sana?
     
  11. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani si lazima atumie technique ya malove davi ili ashinde kikubwa asome mazingira na alama za nyakati akiwa ndani ya jumba kama ataona malovi davi ndo issue ya kumfanya arudi home na hizo dallar ni ruksa!!!!!
     
  12. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe Jmushi kwanza sentensi zake zimejicontradict, anasema she will be "herself" na kama Love is a Natural phenomena and if she will be real herself (not FAKE according to Kanumbarization) then she would have said she will leave Nature to take its course and determine her fate in realationship. Love is chemistry, You cann't say I will get in love or not, you just find your self in it or out of it at least I think so.
     
  13. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Lakini kama ameshatuahidi watazamaji kuwa hataingia kwenye mahusiano akiingia tutamuona anakigeugeu. Alafu jambo la pili huwezi kujua upepo unaendaje nje, sio sawa na Bongo Star Search kwani unakuwa unaona Hadhira (wapiga kura wanataka nini), BBA ukishaingia ndani ya nyumba huoni nje wanataka nini, kwahiyo unatakiwa kuingia tayari na strategy.
     
  14. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Latoya aliwafedhehesha sana waTanzania mpaka kuitwa maharage ya Mbeya, kwa hiyo Elizabeth ameona Bora Lawama Kuliko Fedheha, kitu ambacho nadhani watanzania wengi watakikubali lakini kinaweza kisimfikishe mbali.
     
  15. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Dada Yupo Safi hata katika kuwasiliana jamani au?? sio tu mdomoni hata mwili.
     
  16. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Multichoice wanajua kusoma alama za nyakati pia, kumpleka Elizabeth kutoka media house ni point kwani media itamuuza kwa washabiki wa ndani, na pia ni marketing strategy ya bidhaa zao bure. Lakini kuendelea kuilinda kura yake ya nyumbani ni muhimu sana kwenye huu mpambano, mwaka Jana Media haikuwa upande wa Latoya, Kwa hiyo mpaka hapo nahesabu kuwa Elizabeth anasupport kubwa ya wabongo. Tuone Vichwa vya habari kukicha.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Sep 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    What's up with that Gupta name?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Usipoangalia, kuna siku atasema ana uhusiano na Dr. Sanjay Gupta; yule daktari mwanasiasa wa CNN

    Kana kimo bora na miguu ya kinyaturu!!
     
  19. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    She is an Indian origin
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Sep 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Hmmm...really?
     
Loading...