Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ulimboka live star tv: Afafanua Wizara ilivyosababisha Mgomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vancomycin, Feb 3, 2012.

  1. V

    Vancomycin Senior Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa kamati ya kuratibu mgomo wa madaktari yuko live star tv kuzungumzia mgomo wa madaktari na mgogoro uliopo
     
  2. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Wenye access na TV angalieni Star TV Mwenye kiti wa kamati ya muda ya kuratibu mgomo wa madaktari anaongea star tv.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wakuu sasa hivi dr Ulimboka anaongelea mgomo wa madaktari sababu zake na madhara yake, JAMANI FATILIENI MAZUNGUMZO HAYA.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    updates pls
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo Dr. ana cheo gani serikalini?
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tumwagie yanayojiri,wengine hatunasi hiyo ch!
     
  7. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Wana aininsha, ni kwa jinsi gani daktari anafanya kazi ktk mazingira magumu. Mgonjwa anakufa huku dakatari akiwa anajua kwamba kama dawa fulani ingekuwepo mgonjwa huyu asingekufa. Imeelezwa pia kwamba athari za kiafya na vifo vinavyotokea kila siku maospitalini ambavyo havikutakiwa kutokea ni kubwa mno kuliko hata athari zinazotokea kutokana na mgomo wa Drs.
     
  8. M

    Mkumbavana Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anasema serikali ndio inapaswa kusimamia afya ya wananch wake kwa kuwapa madaktari vitendea kazi, na mishahara
     
  9. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siku hizi umeme ni ghali, kwa hivyo tunawasha Tv. kuangalia vipindi muhimu tu zikiwemo taarifa za habari. Hao wachochezi na wauwaji tumeiachia Serikali iwashughulikie.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Namfatilia kwa makini sana Dr Ulimboka yupo na mwanaharakati m1 hv machachari sana ana uchungu na nchi yule mwanaharakti
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Mods unganisheni huu huzi
     
  12. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Jembe linaelezea jinsi mgogoro mzima ulivyoanza, kwamba mgogoro huu haukuanza kwa mgomo. Anaelezea jinsi viongozi walivyokuwa wanakataa kuonana na madaktari. Waziri aliombwa aje Donbosco kuonana na madaktari, akasema kama wanataka kuonana nae waende anatouglo. Anadhihirisha jinsi viongozi akiwemo waziri, walivyo engineer who mgomo. Kipi rahisi, madaktari woote waende anatouglo wakati wameshakusanyika DB kumfuata waziri au Waziri aende hapo DB?
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arifu huyu ni DR shujaa kiongozi wa madaktari wanaodai haki zao...
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    anasema wao walikua wanania ya kukutana na waziri mkuu na yeye mwenyewe alimpelekea waziri mkuu barua nyumbani kwake kumwomba wakutane jumatatu badala ya jumapili kwani ombi la waziri mkuu la kukutana nao jumapili lililetwa jioni na madaktari mengi hawakupata taarifa.
     
  15. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukimskiliza jinsi anavyochambua mgomo ulivyoanza hadi kufikia hapa, utaona kwamba serikali yetu ime-mishandle hii ishu!
     
  16. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Siku ukiungua moto baada ya nyumba yako kuwaka moto na faya kuja kuzima wakati haina maji, wakabaki wakikuangalia ukiungua moto mpaka wananchi walipokunasua, na kukupeleka hospitali, ukafika hospital na kukuta madaktari wapo, na vifaa vya kukuhudumia kiufasaha hayo majeraha yako ili upone haraka havipo, na ukawa unajiona mwili wako ukiendelea kuoza, Ndipo utakapojua muuaji ni nani, serikali au daktari?
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    serikali ya Tanzania si gari ambalo ukibadilisha gia linaongeza mwendo
     
  18. V

    Vancomycin Senior Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanaharakati anaeleza vizuri sana,ni mchambuzi mzuri wa sheria
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Na pinda alikuwa anajua kuwa maDOC hawakupata taarifa so hawtakuja ila kuonyesha kuwa hashirikishi akili akatumia gharama za ving'ora na mafuta kwenda kwenye mkutano..
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dr Ulimboka alipita JKT?
     
Loading...