Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Kitila Mkumbo aipa ITV hadhi ya Television ya Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msendekwa, Oct 14, 2012.

  1. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni baada ya kukubali kurusha kongamano la vijana kuhusu mwl Nyerere.
    Kasema kuwa TV ya taifa sio lzm gari lako liwe na SU au STK, bali matendo.
     
  2. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naunga mkono 100% kwa 100%
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli lakini kwa nini wasiuze share kama presion air au crdb kwa watu wengine ili ifunge mitambo yake nchi nzima!!!! yani huwezi amini moro na bukoba ndo wamefungiwa juzi!!!!
    IPP kama pesa ushapata bana fanya mpango itv iwe ya watu bana! watu wa karibu kamshaurini huyu mzee Mengi.. yule dada pale anamlia pesa tu aampi mawazo endelevu!
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    liko wazi! TBC wanatumiwa na Mabwepande
     
  5. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapo ni kweli kabisa
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,348
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja,ile tbccm wao walikuwa wanaonesha kitchen part na harusi.
    Na zilivyotokea vurugu mbagali za wale wavaa pedo itv walituleteaa mahojiyano ya live kati ya shehe wa mkoa wa dar,kova na mkuu wa mkoa na wakati kuo tbccm walikuwa wanarusha mziki .
    Ndo kusema tv ya taifa ni ITV NA STAR TV!:D
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Message sent and delivered
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani inakera ITV ndo ilitutoa matongotongo ya television hapa tz lakini kila siku yarudi nyuma kazi kufukuza wafanyakazi tu!! ilitakiwa toka ilipoaanza miaka ile ya 90 mpaka leo iwe imesambaa nchi nzima lakini wapi??? Kama tatizo ni fedha au inafanya kwa hasara wauze share bana! siku hizi hata huku arusha sometimes kuipata tabu! hawa wakurugenzi wake vipi bana!! kazi kula tu hawana vision mnashindwa na wapiga disko wa clouds wanaonyesha progress. Mnaudhi bana.
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aroo we acha tuu! halafu kwa kuchakachua habari hao!!! duuh!
     
  10. H

    Haika JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Swala la kusambaa ni pesa au leseni?
     
  11. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wala hajakosea, ile nyingine ni TV ya chama huku ikitumia rasilimali za umma.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nachowafurahia ITV ni huu mpango wao mahsusi wa ku-sync matangazo ya TV na redio,

    ni mzuri mno kwa sababu wanafikia hadhira kubwa sana, hasa kwa njia ya redio kwa kuwa Watanzania wengi, hasa wa vijijini hawana access na TV.
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono mia kwa mia,dr.aliposema tu huwa siiangalii ila nikatupia jicho nikakutana na mipasho aaagh!!!mabwepande wameinajisi vibaya sana,inasikitisha.
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Badala muwe na Chadema Tv mnalialia Kama watoto.Katibu mkuu kajenga Hekalu kuliko Makao Makuu ya Chama chenu.Nikipitaga pale Makao yenu utafikiri Banda la KUKU.
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeeh! tena kuna leseni??? ebu haika elezea hiyo vizuri maneke wengine kazi zetu shuu shaini!!
     
  16. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzi unasema viungine dude lingine limechuchumaa huko... likishusha gogo lake la westi prodacti ya kande.... linapindisha!!! akili ya chooni utaijua tu!!!

     
  17. Z

    Zuwely salufu Senior Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matangazo kuwafikia wote ni mhimu lakini hizo zinazo kamata mikoa yote zinafanya nini hasa TBC hawana taarifa kabisa taarifa zao za mikatomikato tu
     
  18. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ITV ndio TV ya taifa,ndio maana kova,mkuu wa mkoa na sheikh mkuu dar walikimbilia ITV sakata la msaafu kukojolewa.
     
  19. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanabodi ITV Imerusha mjadala wa vijana leo chuokikuu Dar es salaamu katika kumuenzi MwL Nyerere bure ambapo wachokoza mada wasomi, vijana, wazazi viongoz wameufikia umma kutukumbusha mwalimu kama mwalimu, mwanasiasa, kiongoz, mkulima, mwandishi, raisi na mwanasia alitenda kwa ajili ya Tanzania tuitakayo wakamulika Tanzania baada yake nini kinatendeka.

    ITV Imesababisha hayo kufika nje ya ukumbi, mkoa,nchini nje ya nchi au hapo ulipo kama uliangalia bure Je kutokana na kutambua mchango wa mwalimu na mambo mbalimbali ITV Ilirusha ni wakati wa kusema ni TV ya Taifa kwa sasa mambo ya kizalendo na kimabadiliko na hata ya kidemokrasia ya uhuru wa maoni yanazimwa kama yanamulika watawala.

    Mie naungana na Dr Kitilia Mkumbo, "ITV ni TV ya Taifa" Nini maoni yako juu ya chombo hiki kusababisha mabadiliko yanayotokana na jitihada za MwL katika nyanja tajwa hapo kwa Tanzania tuitakayo kulinganisha na TBC. Nia ni kupata maoni ya kukisaidia chombo hiki kwa vipindi kama kipima joto, malumbano ya hoja, mijadala na habari
     
  20. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa ITV sasa ni TV ya taifa,hata lile sakata la msaafu kukojolewa akina kova,mkuu na sheikh wa mkoa dar walikimbilia ITV kuelezea tukio.Na ndio TV inayoangaliwa sana hapa TZ
     
Loading...