Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Hussein Mwinyi kugombea Urais wa Tanzania 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TITAN, Mar 25, 2011.

  1. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na mkakati mkubwa na vikao vya siri sana vinavyofanywa na baadhi ya viongozi wa juu wa CCM bara na CCM Zanzibar vikiongozwa na watu wanaosemekana kutumwa na Kikwete kwa ajili ya kumuandaa Dk. Hussein Mwinyi kuwa mrithi wa kiti cha Urais 2015.

    Hii inatokana na madai ya 'kutaka kuunusuru Muungano' pamoja na 'kukilinda chama'.

    Nina ushaidi wa kutosha kutoka kwa mmoja ya walioshiriki vikao vitatu vilivyotangulia. Wamepanga kikao kingine kufanyika May 05, 2011 mkoani Tanga na kutakuwa na shuguli ya kiserikali ambayo itakuwa inafyika kwa geresha ili waweze kukutana.

    Wanajamii, mnaonaje ilo tutaweza kumkabili huyu kijana?
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... my foot, akamalizane kwanza na Watanzania wenzetu waliochinjwa kinyama kule Gongolamboto bila huruma!!!
     
  3. Dogo Tundu

    Dogo Tundu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 424
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    aiseeee!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hawa waaache usultani, kwani lazima awe yeye, mbona kama ni wa Zenji wako wengi? Ili mwinyi akipiga miaka yake kumi 1RIZ aingie naye? Hii ndio Tanzania kweli.
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Jamani hebu musiigeuze hii kuwa uzushiforum!

    Kuna mengi yatatokea baina ya sasa na 2015 Mungu atuweke hai tuyaone. Musianze kuzushia watu sasa hivi.
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Akagombee udiwani Gongo la Mboto
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    itakuwa sinema kwelikweli.Ina maana katika watanzania mamilioni kadhaa, hizi familia peke yake tu ndio zinaweza kuongoza na kukaa IKULU?
    Sitaki kuamini huu uzushi.

    Kwa taarifa rais ajaye hatatoka kwenye "UKOO WA KIFALME" -
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    "Jina la mgombea urais CCM lipo mikonono mwa JK"
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona hamuelewi? baada ya huyo ni RIZ>>>>>>>>>>>>>>ONE! Libya oyee, Misri oyee.
     
  10. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na miye nitaanzisha chama changu,halafu nitagombea Urais.Naamini naweza kukubalika vizuri kwa Watanzania kuliko Hussein Mwinyi na kama hakutakuwa na uchakachuaji,nitazama magogoni kiulaiiini!!
     
  11. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu kuna dalili kwamba hussein ali hassan mwinyi ndiye chaguo lijalo maana ndo zamu ya zanzibar. La sivyo tunavunja muungano
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unamtisha nani? Zamu, wapi wameandika kuwa kuna zamu. Chaguo, Chaguo la nani, lini na wapi?
     
  13. K

    Kikambala Senior Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yale yale kutuletea misukule,hana sifa wala uwezo wa kuongoza zaidi ya kuwa mtoto wa mwinyi,halafu why mgombea wa chichiem aka magamba ndio apigiwa chapuo la kuwa lazima ashinde?kwa shinikizo la kuvunja muungano kwa sababu ya urais utoke zenji mbona imekaa vizuri tu,maana sasa hata wakristo watadai zamu yao sasa kutoa rais,tushitishane ba ndugu
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ajisafishe kwanza kashfa ya mabomu ya mbagala na gongo la mboto!!!hivi kwani nchi hii haina watu wengine?mpaka familia moja tu iwe inaongoza mara 2!mie nadhani iwekwe sheria kama baba alishika mtoto wake haruhusiwi sababu nchi hii sio ya kifalme haya mambo yanawezekana kule zanzibar tu kwa hapa bara hayatawezekana!
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante mkuu Shehye Mwinyi ndo Rais ajaye
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Uwezo Anao? sio suala la kuwa na ubini fulani..
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ninyi wana JF msipoangalia mtapoteza mwelekeo. Ni sawa kila mtu ana maoni na maono yake humu ndani lakini kuandika tu kwamba kuna dalili kuwa Mwinyi ndiye Rais ajaye na ni zamu ya Zanzibar vinginevyo tunavunja muungano, ndio iwe hoja. Mimi nilikuwa nadhani mtu akitoa hoja kama hiyo atoe sababu za maana na zenye mantiki. Kama kuna dalili azionyeshe ili watu tuchangie kwa weredi. Mtu unashindwa uchangie kuanzia wapi? Dalili ni zipi? Mtu anakuwa Rais wa nchi kwa dalili ama uwezo? Mtu anakuwa Rais wa nchi kwa zamu ama uwezo na kama ni hiyo zamu basi ni kwa nini awe mwinyi na wala siyo Maalim Seif, Juma Shamhuna, Balozi Seiffu idd, Nahodha ama hata Seif Khatibu? Mtoa mada angejaribu kutupatia dondoo hizo ili kuonyesha ni kwa nini Mwinyi na siyo kuanzisha thread tasa.
     
  18. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatutaki dalili tunataka ushahidi wacheni kufutinisha kama umetumwa umuharibie mtu hapa sipo tunaomba ushahidi, na ana haki pia kama mtanzania.
     
  19. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sina hakika kama watafanya hivo. Lakin wacpo fanya hivo! Wazanzbr watanung'unika na mashekh hal kadhalka. Si chama kimewekeza huko kwa masheh na wazanzbar!! Fanya utafit. Unajua kwa nini mwenzangu!! Fuatilia matamsh ya mashehe, huwez kuta wanasema kamwe madhaifu ya chama tawala kamwe. Watacfia tu hata kama yako wazi. Saana watasema mkapa ndo kayaleta haya matatzo ya nchi.
     
  20. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hii ni KWELI KABISA, unless something is done & measures taken IN TIME.
     
Loading...