Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dj fetty talks about anti-virus: Kuna ukweli apa jaman?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by SUPERUSER, Nov 28, 2011.

  1. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    ''Kama msanii unafanya kazi nzuri, basi itapendwa na itanunuliwa...hata kama clouds wasipoicheza nyimbo yako kama ni nzuri si itachezwa tu kwingine?! Kama msanii ni mahiri, mweledi wa taaluma/sanaa yake basi atajua jinsi ya kumanage sanaa yake kibiashara bila kusumbuliwa au kukwazwa na mtu au kitu chochote iwe clouds n.k.

    Naangalia wasanii wote waliounda kundi zima la Anti-virus...nikitathmini undani kupanda na kushuka (rise & fall) kwao kitaaluma/sanaa sio kwamba wa Clouds iliwapokonya kipaji/weledi wao au iliwanyang'anya mafao yao ila ni wao wenyewe walichezea kima chao cha mwanzo na kushindwa kuendelea pia wengi walipoteza dira ya sanaa bora na management ya sanaa hiyo kibiashara.

    Ieleweke Clouds ni radio ya biashara ila kwa mapenzi ya wamiliki wake katika sanaa na burudani, ndio media ya kwanza kuwapa platform wasanii wengi nchini na bado inaendelea kufanya hivyo, ila haitakubali kubeba wasanii ambao hawako sokoni tena- kwa maana ya 'fallen heroes' kutokana na kupumzika sanaa, kubadili taaluma, kushindwa kuendeleza kipaji/weledi wao katika sanaa zao n.k.

    Ukweli wanaujua, ila wanaamua kupumbaza jamii kwa kupandikiza chuki dhidi ya chombo kimoja- chuki ambazo ni binafsi zaidi kuliko kiweledi. Ila huwa tunajua muda(time) ni tiba ya kila gonjwa... hili pia litatibika na tutajua chanzo cha ugonjwa ni nini. Kwa sababu mwisho wa siku swala ni biashara, iwe kwa msanii, promoter, manager au chombo cha habari...''

    SOURCE: DJ FETTY BLOG
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,148
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    She is right on the money.
     
  3. M

    Madoido Senior Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guilty..guilty..guilty........vinega itabamba ile mbaya...guilty
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Vinega imebamba ile mbaya, na imeitikisa clouds and soon, tutasikia clouds imegeuka redio ya injili.
     
  5. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    me sijaelewa hata kimoja,cjui wenzangu wakija
     
  6. M

    Maganiko Senior Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ujue tayari...wala hawana haja ya kueleza yote hayo, Antivirus wanafanya wanachokiamini na Clouds wafanye wanachokiamini.

    Maelezo hayo yote ni kutafuta sympathy ya nini?
     
  7. M

    Maganiko Senior Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just like Antivirus are!

    Antivirus with No Apology bro!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,206
    Likes Received: 11,526
    Trophy Points: 280
    Vinega
    [​IMG]
    Sugu kazini
    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,148
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Anti Kuoga vinega.
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye fallen heroes sasa! Ina maana Afande, LWP, Manzeshe crew, Gangwe Mob! Clouds waliwachukua baada ya kujua kuwa watakuwa kwenye show ya Antivirus walikuwa ni standing Heroes? au wali-stand baada ya kutangwazwa kwenye perfoming list ya Antivirus? Hao mnaowaita fallen heroes ndio waliotikisa Jiji la Dar Jumamosi pale Bamaga....sio kila msanii lazima awe kama shoga(e.g Chocolate fleva) ndio a-hit! ..Na bado clouds mtatoa matamko sana! mamae zenu!
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Fetty umezungumzia upande mmoja tu.

    Hizo sababu ulilozitaja za kuanguka kwa wasanii wakongwe hawa walongwe waloshiriki show ya juzi hawanazo? Maana na hao kwa muda sana hawakusikika Radioni kwenu mpaka majuzi palipotangazwa Vita.

    Hawa wasanii mnaowakumbatia nao hawana mapungufu hayo uloyataja?

    Nijuavyo mimi Lengo la Vinega ilikuwa ni

    1؛‎ kuwarudisha kwenye game waloonewa
    2. Ilikuwa ni kudai maslahistahiki katika shows
    3. Kusambaza elimu kwa wasanii n.k

    Na kazi imeanza kuonekana kwa sababu
    1. Clouds juzi mmepiga show na wakongwe mlowakataa mwanzoni.
    2. Elimu imeanza kutolewa kwa wasanii (Kama ulivyofanya hapo kwenye blog yako).

    Na mengine mengi mema yatakuja.


    Naamini hapa lengo sio kuleta uadui. Lengo ni kuleta manufaa kwa wote.
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo Dj Fety kilaza tu hajui lolote wala asili ya huu muziki! watu wameuoa mbali yee anadandia gari kwa mbele! apige kimya,tunamjua!
     
  13. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya kama yuko jamvin feth kasikia mana ni wanafki sana bila kina sugu afande asingepiga shoo wala jmo wala gangwe wote mashog tu babae zenu.
     
  14. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Umeona eeh...especilly huyu afande sele si walikua na bifu nae wakajidai awapigi nyimbo zake
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    "mtu aliyezoea kuonea wenzake,siku atakayokatazwa kuonea,hulalamika anaonewa"...namnukuu John kitime..nyie clouds mbona hamtaki kutazama ukweri!!
     
  16. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    (bo|q ʎʇʇǝɟ ظp 'ǝɔɹnos),,...ıɹɐqɐɥ ɐɥɔ oqɯoɥɔ nɐ ɹǝbɐuɐɯ 'ɹǝʇoɯoɹd 'ııuɐsɯ ɐʍʞ ǝʍı 'ɐɹɐɥsɐıq ıu ɐ|ɐʍs nʞıs ɐʍ oɥsıʍɯ nqɐqɐs ɐʍʞ .ıuıu ıu ɐʍظuobn ɐɥɔ ozuɐɥɔ ɐnظɐʇnʇ ɐu ɐʞıqıʇɐʇı| ɐıd ı|ıɥ ...ɐʍظuob ɐ|ıʞ ɐʎ ɐqıʇ ıu (ǝɯıʇ)ɐpnɯ ɐnظɐunʇ ɐʍnɥ ɐ|ı .ıpǝ|ǝʍıʞ oʞı|nʞ ıpıɐz ısɟɐuıq ıu ozɐqɯɐ ıʞnɥɔ -ɐظoɯıʞ oqɯoɥɔ ɐʎ ıpıɥp ıʞnɥɔ ɐzıʞıpuɐdnʞ ɐʍʞ ııɯɐظ ɐzɐqɯndnʞ ɐnɯɐɐuɐʍ ɐ|ı 'ɐnظnɐuɐʍ ı|ǝʍʞn .ʞ.u oɐz ɐɐuɐs ɐʞıʇɐʞ oɐʍ ıpǝ|ǝʍ/ıظɐdıʞ ɐzǝ|ǝpuǝnʞ ɐʍpuıɥsnʞ 'ɐɯn|ɐɐʇ ı|ıpɐqnʞ 'ɐɐuɐs ɐʞızɯndnʞ ɐu ɐuɐʞoʇnʞ ,sǝoɹǝɥ uǝ||ɐɟ, ɐʎ ɐuɐɐɯ ɐʍʞ -ɐuǝʇ ıuoʞos oʞɐʍɐɥ oɐqɯɐ ııuɐsɐʍ ɐqǝqnʞ ı|ɐqnʞɐʇıɐɥ ɐ|ı 'oʎʌıɥ ɐʎuɐɟnʞ ɐǝ|ǝpuǝɐuı opɐq ɐu ıuıɥɔu ıbuǝʍ ııuɐsɐʍ ɯɹoɟʇɐ|d ɐdɐʍnʞ ɐzuɐʍʞ ɐʎ ɐıpǝɯ oıpu 'ıuɐpnɹnq ɐu ɐɐuɐs ɐʞıʇɐʞ ǝʞɐʍ ıʞı|ıɯɐʍ ɐʎ ızuǝdɐɯ ɐʍʞ ɐ|ı ɐɹɐɥsɐıq ɐʎ oıpɐɹ ıu spno|ɔ ǝʞǝʍǝ|ǝı .ɐɹɐɥsɐıqıʞ oʎıɥ ɐɐuɐs ɐʎ ʇuǝɯǝbɐuɐɯ ɐu ɐɹoq ɐɐuɐs ɐʎ ɐɹıp ɐzǝʇodı|ɐʍ ıbuǝʍ ɐıd ɐǝ|ǝpuǝnʞ ɐʍpuıɥsnʞ ɐu ozuɐʍɯ ɐɥɔ oɐɥɔ ɐɯıʞ ɐǝzǝɥɔı|ɐʍ ǝʍǝʎuǝʍ oɐʍ ıu ɐ|ı oɐʎ oɐɟɐɯ ɐʎuɐ,buɐʎuɐʍı|ı nɐ oɐʍ ıpǝ|ǝʍ/ıظɐdıʞ ɐʎuoʞodɐʍı|ı spno|ɔ ɐʍ ɐqɯɐʍʞ oıs ɐɐuɐs/ɐɯn|ɐɐʇıʞ oɐʍʞ (||ɐɟ & ǝsıɹ) ɐʞnɥsnʞ ɐu ɐpuɐdnʞ ıuɐpun ıuıɯɥʇɐʇıʞıu...snɹıʌ-ıʇuɐ ɐ| ɐɯız ıpunʞ ɐpunoı|ɐʍ ǝʇoʍ ııuɐsɐʍ ɐı|ɐbuɐɐu .ʞ.u spno|ɔ ǝʍı ǝʇoɥɔoɥɔ nʇıʞ nɐ nʇɯ ɐu ɐʍzɐʍʞnʞ nɐ ɐʍı|nqɯnsnʞ ɐ|ıq ɐɹɐɥsɐıqıʞ ǝʞɐʎ ɐɐuɐs ǝbɐuɐɯnʞ ɐʎ ısuıظ ɐnظɐʇɐ ısɐq ǝʞɐʎ ɐɐuɐs/ɐɯn|ɐɐʇ ɐʍ ıpǝ|ǝʍɯ 'ıɹıɥɐɯ ıu ııuɐsɯ ɐɯɐʞ ¡¿ǝuıbuıʍʞ nʇ ɐʍzǝɥɔɐʇı ıs ıɹnzu ıu ɐɯɐʞ oʞɐʎ oqɯıʎu ɐzǝɥɔıodısɐʍ spno|ɔ ɐɯɐʞ ɐʇɐɥ...ɐʍı|nunuɐʇı ɐu ɐʍpuǝdɐʇı ısɐq 'ıɹnzu ızɐʞ ɐʎuɐɟɐun ııuɐsɯ ɐɯɐʞ,,
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    With no Apology, Vinega mpango mzima.
    Clouds, DJ Fetty masaburi yao
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,206
    Likes Received: 11,526
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Jamani wadau,kuna wadau wa mawingu wakitoa hoja tunaweza kuja kujibu hoja zao,pale mawingu kuna watu wanahistoriaj na muziki kama seba maganga,Ruge,ML chriss na wengine hata kama watapotosha wanajua muziki nini na umetoka wapi! Huyu Fetty aliyepewa kipindi cha muziki ambacho kazi yake pale ni kubwabwaja tu(hata muandaaji wa xxl si yeye!) huyu mbebe muweke radio nyingine kwisha! Fetty hujui muziki najua unatetea ugali wako tu! Subiri utafika mahali tutaheshimu upeo wako wa muziki lakini kwasasa bado sana! Nashangaa unajiita dj wakati wewe ni music selector! Mmeshawahi kusikia anapiga disco mahali? Au walau anachokipindi cha masaa 2 akimix muziki mwenyewe? Nafuu Ray C mimi mwenyewe ni moja wa watu wa mwanzo kumuita Dj sio wewe huna kipindi wala show yoyote club labda home kwako! virus si ni dhana pana kama unataka kuelewa nunua kitabu cha Sugu ujifunze sio unakurupuka tu kufurahisha wapuuzi wenzio! Soko zima la muziki ni tatizo na wadau wakubwa wa kuvuruga soko wametajwa sana na vinega! Narudia tena kuishi karibu na msikiti haikufanyi ujue kuswali! Hebu waache wadau wajadili kwa mapana mtoto mdogo kama wewe ujifunze! Umewahi kusikia Steven Mdoe au Seba Maganga wakikurupuka kutoa comments? Nimekujibu kwakuwa umeandika ki ujuaji sana na kuhukumu usiyoyajua! Hebu kuwa karibu na akina Master Jay,P funk ujifunze ulipotoka muziki uchanganye na zako!
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    vinega ni ndege watamu sana
     
Loading...