Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kuzindua kampeni ya Dira ya Mabadiliko katika biwanja vya Jangwani Leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Sep 9, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Chama cha wananchi CUF leo tarehe 9/9/2012 watanzindua kamaoeni mchakamchaka itakayodumu hadi mwaka 2015 na bila kulala wala kupumzika katika lengo la kuikomboa nchi katika mikono ya CCM na mafisadi ikiongozwa na mwenyekiti wake Prof Haruna Lipumba ikitarajiwa kurushwa live na TBC1
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeandika kishabiki,bila kuelezea kwa kina kampeni hiyo itahusu nini na nani ni wahusika wake!
    Eliah G Kamwela says sorry for this very kilazaful post.
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hivi chama bado kipo
     
  4. M

    Masauni JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini wanapoteza muda na fedha zao tu!!
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameona mafanikio ya M4C ndio nao wameona wajaribu, tunawakaribisha na kuwatakia heri.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hapa chama tawala linataka kutake advantage kwa kutumia CUF, kinachofanywa hapa ni kuongeza joto na kuwachanganya zaidi wananchi ili mwisho wa siku mafisadi waendelee kula bata kwa mrija huku wananchi wakiambulia tone moja moja kutoka rasilimali za nchi.
     
  7. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi kwa mtazamo wangu naona move yao itaipa nguvu sana M4C na pia Magamba sasa wattajuwa na hali mbaya sana kisiasa kwani walikuwa kila mikutano ya CDM ikifanyika basi wanajaza askari ili walete fujo. Vyama vingi vikifanya hivi basi vugu vugu la mabadiliko litakuwa mahala pake, huu utakuwa upinzani kwa nguvu sana kwa CCM!
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu sidhani kama saizi kuna kipindi cha kampeni ni mikutano ya kawaida ya vyama vya siasa.
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    cuf kila kitu wanaiga-wameona wanasahaulika ndo maana wanashtuka leo-naamin hawatafika mbali-watakuwa wameshafulia
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Dira ya Mabadiliko
    V/s
    Vuguvugu la Mabadiliko

    =
    Kichuguu
    V/s
    Mlima

    "respectively"
     
  11. b

    bagi JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    biwanja
     
  12. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Vp CCM A watakuwepo?
     
  13. MchukiaUonevu

    MchukiaUonevu JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Unatumia kigezo gani when you term someone's post "kilazaful post". Mbona maelezo yake yanajitosheleza..au angeandika m4c ndio ungeelewa. Kasema kampeni mchakamchaka itakayozinduliwa na CUF,bado unauliza itamhusu nani!! Relax mkuu, usitegemee kuona post unazozipenda tu.!
     
  14. C

    Concrete JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hongera CUF, lakini ni bora wakajikita zaidi kule Zanzibar ambako wana mtaji mkubwa wa kisiasa kuliko huku bara ambako chama Cha CUF kimekufa kabisa.
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    hicho chama mbona kama kinaendeshwa kwa kushituliwa,kama gari ambayo haina stata.!
     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu inaonekana huipendi m4c kwanini usivijate vyama vingine kama tlp, chausta navingenevyo
     
  17. +255

    +255 JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kama CDM
     
  18. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo lao ni ile ndoa yao inawatafuna,au wameshapewa talaka jamani maana wanakwenda kumshika mume wao mat...ko.
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Nimepita maeneo ya Jagwani nikafikiri ni muhadhara!!! Asante mkuu kwa ufafanuzi
     
  20. H

    HByabatto jr Senior Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameamua kuisindikiza CDM kuelekea MAGOGONI! Fanyeni hivyo maana CDM ikikamata nchi huenda mkafikiriwa hata nafasi ya U-HOUSEBOY.Maana nyie mmekuwa ni watu wa kuonewa huruma kama ilivyotokea huko ZANZIBAR...!
     
Loading...