Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumba kinapangishwa hapa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sajunne, Aug 20, 2012.

  1. Sajunne

    Sajunne Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    mada hii sio uongo wala utani, chumba kinapangishwa kipo ndani ya fensi kina hadhi ya kuitwa chumba pia kina geti la griri mlango wa kuingilia. gharama yake kwa mwezi ni bei ndogo sana na mtanzania mwenye kipato kidogo anaweza kupangishwa. na ni maeneo ya MBEZI BEACH ukishuka kituo cha makonde sio mbali kutoka pale.Kwa maelezo zaidi fika banda beach shopping centre, au 0717231333
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    weka picha ya chumba na bei
     
  3. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Sajunne,
    Ungetuwekea Picha na Bei


     
Loading...