Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yawa gumzo Mtwara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 18, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wakazi wa manispaa ya Mtwara wamepokea kwa furaha kubwa taarifa za ujio wa CDM katika mikoa ya kusini.Wananchi mbalimbali waliohojiwa wamesema wamekuwa wakiisikia CDM kupitia vyombo mbalimbali vya habari na hasa mambo makubwa wabayofanya viongozi wake Dr Slaa,Mbowe na wabunge wa chama hicho.Wameapa kukipokea kwa kishindo chama hicho huku wakiapa kurudisha kadi za CCM na kusimika bendera za CDM mpaka ndani ya vyumba vyao.Mzee mmoja akiongea kwa uchungu alisema anaamini CDM itawakomboa na vuguvugu lao la M4C hasa katika zao la korosho.Ameahidi mikoa ya kusini kuwa ngome kuu ya CDM kama mikoa ya kanda ya ziwa na kaskazini.
    Source:Majira Jumanne

    ------------------------------------------------------------------------
    UPDATES.....1

    Mkurugenzi wa habari na uenezi-CDM John Mnyika ametangaza rasmi operesheni ya M4C kwa mikoa ya kusini itaanza tarehe 28/05/2012 na itadumu kwa wiki mbili ambapo maelfu ya wananchi wanatarajiwa kuvua Gamba na kuvaa Gwanda.

    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    UPDATES...2

    MBOWE, SLAA KUONGOZA OPERESHENI KUSINI

    Awamu mpya ya operesheni ya Chadema inayolenga kuhamaisha umma kuleta mabadiliko na uwajibikaji serikalini iliyopangwa kufanyika katika mikoa ya Kanda ya Kusini, itaanza rasmi Mei 28, mwaka huu, katika Mkoa wa Mtwara.

    Akizungumza na NIPASHE jana, Mkurugenzi wa Habari na Uenezi wa Chadema, John Mnyika, alisema operesheni hiyo itaongozwa na Mwenyekiti wa chama hicho Taifa, Freeman Mbowe.

    Alisema wengine watakaoongoza operesheni hiyo, ni Katibu Mkuu wa Chadema, Dk. Willibrod Slaa pamoja na wabunge wa chama hicho na kwamba, itahitimishwa katika mkoa wa Lindi.

    Kwa mujibu wa Mnyika, operesheni hiyo imelenga kushughulikia mambo matatu; la kwanza likiwa ni kusimamia uwajibikaji katika ngazi zote za serikali, ili kuhakikisha changamoto zote zinazolikabili taifa zinashughulikiwa.

    Mnyika ambaye pia ni Mbunge wa Ubungo, alisema jambo la pili litakaloshughulikiwa na operesheni hiyo, ni kutoa elimu ya kisiasa kwa umma kuhusu mchakato wa mabadiliko ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Alisema jambo la tatu, litakuwa ni kujenga organaizesheni ya chama mijini na vijijini katika mikoa hiyo.


    Source:Nipashe Jumanne.


    -----------------------------
    More Updates

    Makamanda wa CDM wakiongozwa na Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa wameondoka leo kuelekea mikoa ya Mtwara na Lindi kwa operesheni itakayotikisa ukanda wote wa kusini.Jumla ya makamanda wote walioondoka ni 60 ambapo watasambaa vijiji vyote kufungua matawi, ofisi za chama kata mbalimbali,kutoa elimu ya uraia kuhusu katiba na kuhutubia mikutano kila kata na kijiji.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    labda wanaweza kubadilika!
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wakibadilika basi , Tz inakombolewa , maana wanafikra mgando sana , ila poa najua M4C itawang'oa wote
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hiyo itakuwa ngumi ya pua kwa CCM.
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    hawa si ndio wale wako radhi kula nyama ya Panya aliyekutwa amekufa...kuliko kula nyama ya Kuku iliopikwa?
    Baah somo kuchidika?
    Mweh soomo uvekwa achi?
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Viva CDM, tuko pamoja katika jitihada za kumtoa mkoloni ccm.
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmechemka, hii ni ngome ya CCM !!!!!! Tangu lini Mmakonde aolewe na Mchaga???
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Unakwama.
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Linalooa sio Kabila...
     
  10. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wishing CDM all the luck. Concentration ilijikita kazkazini mno kiasi cha kunitia wasi wasi.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Acha ukulima wewe kwenye swala la mabadiliko kwani kuna watu wanaoana hapa?
     
  12. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mungu ni mwema, amina!
     
  13. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mawazo kama haya yako ndizo zilizotufikisha hapa tulipo. CDM is working, elimika mtu wangu!!!
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukweli unaumaaaaaa......
    Wachaga wana ubaguzi xana!!!!! Hata marehem baba yangu pale Mikindani aliniambiaaaa..... CDM hamtaweza kukubalika milele!!!!!!


    Pili huku kuna waislam tupu, na ule udini mmechemka!!!!! Niko huku Lipwidi, Mtwara Vijijin nalimaaaa!!!!
     
  15. Mukhabarat

    Mukhabarat Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani ccm ni kabila gani?
     
  16. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Peopleeeeeeeeeeeeeees Power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    hiyo ni wewe na hicho kikongwe chenu kilichofariki lakini usiwasemee wengine
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu habari ya Jumanne tunaijadili leo Ijumaa halafu unaiita eti News Alert...Pro-Chadema JF wana vituko bana.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu JF haikuwa hewani kwa zaidi ya siku 2.Kuna ubaya gani wadau wakijulishwa kilichotokea katika siku hizi? Au umechukia kwa sababu ni habari hasi kwako?
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata Uzini ilikuwa hivi hivi..
    Natafuta comment ya Slaa hapa JF siku wawalipoenda Uzini.
    Nafikiri wote mliona CDM walichoambulia kule!!
     
Loading...