Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema isitie aibu mrithi wa Regia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Jan 19, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wengi bado tuna kumbukumbu nzuri ya kilichotokea katika mchakato wa kuwapata wawakilishi wa viti maalum vya kina mama na vijana ndani ya CHADEMA wakati wa uchaguzi mkuu uliopita, ilikua aibu tupu.Waumini wa demokrasia tusingependa kuona chadema inatia tena aibu kwenye mchakato wa kujaza nafasi iliyoachwa wazi na mpiganaji Regia Mtema.

    Tunajua yapo majina tayari ya wanaopaswa kuchukua nafasi hiyo kule tume ya uchaguzi kwa mujibu wa taratibu,hivyo basi tunaomba haki itendeke ndani ya chama hasa tukijiamisha ya kwamba chadema kama jina lake lilivyo ni chama cha kidemokrasia zaidi kuliko kisultani.

    Nafasi hii itapendeza ikienda kwa mtoto wa mkulima kama alivyokuwa marehemu,sio lazima iende tena kwa watoto ama "wake" wa vigogo ndani ya chadema.Tunasema hivi kwa kuwa kuna dalili za kamchezo hako kuweko sana chadema na tumeshasikia tetesi kuna wake wa wakubwa huko wanaotajwa tajwa kumrithi marehemu na pia upo ushahidi uliozaa manung'uniko ya kuwepo kwa upendeleo wa ndugu na watoto wa vizito "kupewa" nafasi,mfano wapo watu sio wengi wanaolalamika na kudai watoto ama ndugu wa vigogo mfano ndesamburo,zitto n.k.

    Walipendelewa kupata nafasi hizo kutokana na majina ya wakubwa hao..hili lisirudiwe kumrithi Regia.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    where the hell do you belong to
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Subirini, tusije tukaingilia chombo au mamlaka yenye maamuzi.
    Naamini hiyo mamlaka itafanya uteuzi wa haki bila ubaguzi. Ila kwa maslahi ya taifa na chama, inaweza kufanya uteuzi wenye kuudhi wachache kwa maslahi ya wengi!
    Mungu Ibariki Tanzania
    Mungu Ibariki CHADEMA
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lazima kuwakumbushe nao ni binadamu,upo udhaifu wa kibinadamu,ndio tunakumbushana kilichotokea kwenye mchakato wa viti maalum ndani ya chadema kwenye uchaguzi mkuu,kila mkubwa alijaribu kuhakikisha mtu mwenye mahusiano nae anapta nafasi.Hayo mambo lazima yazungumzwe kwani yapo,ni kama hili suala la kumrithi Jemeriah sumari tunavyolizungumzwa even kabla ya hajazikwa,ni kwao tupende tusiprnde tutakua nalo!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji busara na umakini mkubwa utumike ili mtuletee kiongozi shupavu bila upendeleo wa aina yeyote! Kiongozi atakaekuwepo kwa ajili ya wananchi wake na sio kwa ajili yake au kwa ajili kachaguliwa na chama. Daima tusonge mbele na tusirudi nyuma!
     
  6. m

    mpendadezo Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru wadau tukisaidie hiki chama hata kam hakitachukua dola angalao kibwebweke kasi ya ufisadi ipungue maana wakti kiwira na epa zinatokea upinzani ulikuwa umeuliwa na mkapaism. pia tuwasidie kwa namna tutakavyoweza wasiangukie shimo la NCCR YA MREMA NA CUF YA MAALIM.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama hoja hii ina mashiko. Mrithi wake anajulikana.
     
  8. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo ndo tatizo la kutojua taratibu na kanuni zinazozingatiwa katika hoja unayoijadili,Ktk mchakato wa kumpata mrithi wa Regia kwa sasa Chadema hawana maamuzi mapya tena isipokuwa Tume humtangaza kuwa mbunge wa kurithi mtu anayefuatia katika orodha ilokwishawasilishwa awali kutoka pale walipokomea kutokana na idadi ya viti vya CHADEMA.

    Ktk uchaguzi mkuu uliopita, isipokuwa ikiwa mtu huyo anyefuatia amekoma uanachama,amefariki au amepoteza sifa zinazomfanya aendelee kuwa mwanachama,watateua anayefuatia tena kutoka orodha ileile ya awali na ikiwa hana pingamizi lolote la chama lihusulo uanachama wake ndiye atakayetangazwa na tume.ACHA UMBEYA WAKO,UMEJAA HILA TUPU KAMA NYOKA,
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    itakuwa ni mistake kubwa kwa chadema kuiachia NEC iwachagulie mbunge kwa sababu mbili.

    1. uchaguzi wa mwaka 2010 ulishakwisha hivyo huwezi kutumia matokeo ya uchaguzi uliokwisha kama vile ambavyo
    huwezi kutumia matokeo ya ucahguzi wa arumeru mashariki kuipa chadema kiti cha ubunge utaitishwa uchaguzi
    ili kila mtu apewe nafasi ya kugombea kwani hiyo demokrasia.

    2. Regia Mtema alikuwa ni mbunge wa morogoro hatuna uhakika huyo aliye kwenye listi anatokea kama anatokea morogoro
    itakuwa vyema lakini kama hatoki morogoro na hasa kilombero itakuwa ni kuwatupa watu wa kilombero waliokipa chama
    cha chadema kura nyingi sana mwaka 2010. kwahiyo naomba musiwaangushe watu wa kilomebero warudishieni heshima
    yao watu kilombero na ninammni mwaka 2015 watairudisha heshima hiyo kwenu.
     
  10. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Can anybody gues nani alikuwa anafuatia,

    Hebu niambie Dr. (Phd) W. Slaa, Ninaomba awe.....................

    Tunahitaji watu wenye hofu ya Mungu, sio tuende kwa nguvu za giza tu, hii nchi inamhitaji Mungu na watu wenye hofu yake, watsksoendas mbele zake wakilia kwa ajili ya TZ.
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tayari anaemfuata Regia ni diwani wa Karatu kwa Mujibu wa Tume,hayo hayapo ndani ya Uwezo wa Chadema tena ni tume baada ya Chama kupeleka majina zamaani kwa Mpangilio
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu Asante kwa ufafanuzi mzuri
     
  13. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Tunaomba tutajie hayo majina ya wake na watoto wa wakubwa wanaotajwa
     
  14. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilidhani mamlaka ipo chini ya watu/umma.
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni vema kusubili na kuona kitakachoamliwa,si vizuri kutoa lawama kabla ya maamuzi kufanywa!
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuantoa tahadhari kabla ya hatari ili kama kuna mchezo wahusika wanataka kuucheza wajue watu tuko macho,hiyo ya kututaka tusubiri mpaka maji yafike shingoni ndio tujue kumbe tunazama haisadii sana.
     
  17. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    naamini CHADEMA ni chama makini hivyo katika swala hilo hawatawaangusha waTZ!.
     
  18. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Rosi kamili ni mbunge jamani, vipi mbona kuna watu mnnada data mnakurupuka tu hapa!
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kakate Majani ya Ng'ombe Mkuu maana its seems that is what you know better
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu unafikiri jamaa hajui huu utaratibu? Kama angekuwa anajua baada ya kusoma post yako angeacha kuendeleza speclulations za Kipumbavu hapa! Huyu jamaa analipwa na hii ni kazi ya ziada ila inamsaidia kuongeza kipato maana mishahara ya wakata Majani si unaijua Mkuu. Kwa Uzi huu Msela mkono unaenda Kinywani
     
Loading...