Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaiteka Songea (picha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jun 3, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    1.jpg Nape.jpg

    Chanzo: Blog ya Michuzi
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona wanahesabika , hakuna utekaji hapo!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    xubili pcha za helkopta mkuu, utaamini tu kama ccm waliteka songi
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nape na Gwanda la Kijani, kama unapenda Magwanda, vaa la khaki.
     
  5. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hao watu wote ni matokeo ya FUSO transport toka kila kata ya vijiji vinavyoizunguka songea.,halafu ccm mnalazimika kununua t-shirt kwa mamia kwa kila mkutano mtakaoufanya pamoja na kofia na ukodishaji wa fuso na pikipiki.je mtaimudu kasi ya CDM?
    Ila subiri uone CDM itakapoingia hapo ndio utaona tofauti kati ya peoples power na jhao chumia tumbo na wafuata T-shirts na kofia
     
  6. t

    the horse JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kweli Nape ni jembe...
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Kijana kajitahidi. Mapokezi aliyoyapata si haba
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Wametekaji wakati juzi diwani toka chadema kapata kura?hapo ni KULA CCM KULALA CHADEMA
     
  9. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hiki ni kile kikundi cha SACCOS, nakifahamu sana! walikuja kwenye marejesho ya mikopo yao!!!
     
  10. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,386
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kwakweli hapa! hata mini nina wasiwasi kwamba huenda Fuso, Vitenge, T-shirts, Kofia na pengine Ubwabwa vimetumika.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hao vikongwe walikusanywa na malori tangu asubuhi.Kiongozi wa kata wa CDM anapata watu wengi kuliko hao.
     
  12. skendo

    skendo Senior Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    niko songea acheni uzushi kweli wa2 walikua wengi ila wamesombelewa toka maeneo mbalimbali na meng ni nnje kabisa ya mji.pia leo ni weeknd so wengi walifata burudani za vkundi vilivyo kua vki2mbuiza.pia nimeshuudia wa2 wakizomewa jioni wakati wanarudishwa kwao maeneo ya stand kuu.
     
  13. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwa songea ninayoijua mie,hii ni tukio la kupikwa, kata karibia zote zinaongozwa na chadema
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Penye ukweli uongo hujitenga,ukweli utasimama daima kuwa Chama cha Chadema ndio tumaini la Watanzania wengi
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    CCM haikubaliki, ipinge CCM okoa nchi yako
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Niwaonavyo wote wamefungwa kamba shingoni ili wasitoroke kama mbuzi mtoro. Malori mangapi yalienda kuwachukua? Kwani wanaonekana wameandaliwa kufika kwenye mkutano huo kwa vile kuna sare. Chadema huwa hawana hiyo ila kila mtu kivyake tu. Hapa nani mwenye mavuno ya kweli?
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona sijaona sura za vijana?
     
  18. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu kwa mtu mwenye akili utajua tu mbona muda huwa kuna watu waaina fulani tu!
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Heee kweli huu ni umati wa kutisha! LOL
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    chadema chadema,peoples power!!!!
     
Loading...