Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kukata rufaa Ubunge Igunga...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lokissa, Aug 22, 2012.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    chama cha mapinduzi wakata rufaa kupinga hukumu ya kutengua ubunge wa dr Kafumu
    hawajaridhishwa na hukumu ya jana.
    je tutafika?
    source michuzi
     
  2. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chama cha Mapinduzi (CCM) baada ya kutafakari na kupitia hukumu ya kesi ya jimbo la Igunga dhidi ya Dr. Kafumu wameamua kukata rufaa. Source Issa Michuzi
    MICHUZI
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watatapatapa sana!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    inashangaza kama jana dr kafumu alisema hana nia ya rufaa
    leo wanatoa kauli nyingine.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ...ooh...oooooh!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ujinga mtupu!
    Hii ni mbinu tu ya kuwachelewesha cdm kulichukua!
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni dhahiri hawana watu wa kusimama jukwaani kuomba kura ukiitishwa uchaguzi mpya. Watu wao wanaotegemewa ndio haohao walioharibu ushindi wa Kafumu. Wanachofanya ni kusogeza muda mbele kwani wanajua hata hiyo rufaa bado hawawezi kushinda.
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ni halali yao kisheria, maana hukumu ikisomwa inatoa uhuru wa refaa!!

    Good luck CCM.
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,430
    Trophy Points: 280
    ni nini hicho ndugu kwenye tasnia ya sheria??
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Wanasheria hawawezi achia hela ya wazi hata kama wanajua kuwa huwezi kushinda. Let them appela. kwa mwenendo wa kesi, sidhani kama kweli watatoka. Advocates kuleni hele ye bure hiyo!
     
  11. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 5,215
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Hello jamii forum club, many of you I'm quite sure are dilighted by the outcome of Igunga polls appeal. Justice has been served to the oppossition side. The ruling party must now know that they are not above the law and cannot bride voters by using resources from the state.
     
  12. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahahahaaaaaaaa magamba bwana anyway wanahela za kuchezea lakini kikubwa hapa ni wanaogopa kurudi kwenye uchaguzi kwani watagaragazwa mbaya
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawana ubavu wa kushindana na CDM kwenye uchaguzi mdogo kwa sasa hasa wakikumbukia kipigo cha Arumeru mashariki. Mbinu ni kuhakikisha uchaguzi unacheleweshwa kuepuka aibu.
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wanapoteza muda tu
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    What is michuzi by the way?
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wametoa vigezo gani?
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Najiuliza kwa nini kusiwe na sheria ya wagombea au wapiga debe wanaoisababishia nchi kuingia kwenye ghrama mpya ya uchaguzi mdogo kwa hela za walipa kodi?
    Watu kama Makufuli, Rage, Mkama, Huyo sheikh wa msikiti walitakiwa wanyongwe!
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    yeye ameripoti habari kutoka kwa Nape
     
  19. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    pambaf miCCM yatakuwa yanaFanya DELAYING TECNIC kwan wanajua hawawezi kushinda na kiama chao 2015, siamini km ndo CCM niloifahamu ndo hii, masikini CCM ii yote ni matokeo ya ufisadi ata mnaogopa kurudi kumnadi tena kafumu. poleni
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Habari nilizozipata muda si mrefu zinaeleza kuwa uongozi wa juu CCM umeamua kukata rufaa kesi ya uchaguzi Igunga.
     
Loading...