Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CBE kuandamana kupinga sheria ya mavazi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by EMT, Mar 30, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Wanafunzi wa College of Business Education wanatarajia kuandamana leo kupinga sheria mpya chuoni hapo inayopiga marufuku uvaaji wa suruali zinazobana, sketi, blouses na mavazi mengine yanayoacha wazi tumbo, kifua na kiuno. Pichani hapo chini ni sehemu ya tangazo lenyewe hapo chuoni likionyesha mifano ya mavazi yaliyopigwa marufuku.

    [​IMG]
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    kweli TZ tunaendelea
    bado maandamo ya vichaa tu kupinga kufukuzwa mjini
    na mwisho maandamano ya machangudoa na mateja kupinga kunyanyaswa

    kila mtu siku hizi anajua 'haki zake' lol
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Tujulishe njia watakayopita mkuu tuwasubili na maaokora hawa mbwa kabisa!!..... ndio watajuwa kwamba tunahitaji maadili kwa vijana wetu.
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kenya machangu waliandamana kwa kunyanyaswa.
    wanadai kua umalaya sio kosa kisheria (true in Kenya), kosa ni kuita wateja.
    Ila kama wamekaa tu wakiwasubiri basi hamna kosa.
    sasa wamechoka kutengwa katika jamii, kunyanyaswa na polisi,
    kua harassed and abused na wateja etc. wanadai protection from the State.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280

    the fact kwamba tunazungumzia 'malaya kuandamana'
    kwenye thread inahusu wanafunzi wa chuo.....
    that speaks volume ya aina ya wanafunzi wa vyuo TZ inayo....
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kuna sheria moja ilikuwa inajaribu ku-control machangu to “openly solicit customers in the street.” Changu mwenyewe akajifanya mjanja, akawa ana anakaa ndani ya nyumba huku aki-tap dirishani to attract the attention of men walking by. Mahakamani akadai alikuwa hafanyi uchangu in the street. Hapo ungekuwa hakimu ungeamua kivipi?
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mie nataka kujua kama wataandamana wakiwa wamevaa hizo nguo zilizopigwa marufuku.
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa, na ndio maana nilitaka kusema kua yamesha tokea
    Kenya hapa jirani tu watu kama machangu wanadai haki zao,
    wakati sisi tunaona kama they are doing wrong, wanataka more
    na hawa wanafunzi lazima wanaona wanahaki ya kujiamulia mavazi
    Uongozi unataka kuwasaidia kujistiri, wenyewe wanaona wanaonewa.

    Ningesema: if the prostitute OR the customer are is in the street it is an offence.
    they don't need to be in the street at the same time for the solicitation to be an offence
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Kwahyo wanaandamana lengo waendelee kuvaa nusu uchi?
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Weng hawajijui nafasi zao na matarajio yao
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    bwana wacha wavae bana mie sioni tatizo lolote kwanza sie twajidai tuu tuna maadili hamna lolote kama tungekuwa tuna maadili tusingefika huku.....so myt as well focus on other things na sio wanafunzi wamevaa nini
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    I suggest waandamane uchi wa mnyama kabisa kuonyesha msisitizo, kuwa it could be much worse na kitovu na mapaja sio sehemu ya tupu zao!
    Ndo maana hata akili hawana! Wanawaza kesho nitatoa show gani!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Hao nao badala ya kusoma wao wanataka kuandamana kupinga sheria ya mavazi! Vipaumbele vyao sivyo kabisa.
     
  14. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa ndiyo wanafunzi wa high learning tulionao - kweli tutatoka?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    They are not serious about learning.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Na wanasoma kwa mkopo ati, tunategemea watarudisha...
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni kweli!!!
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Haya maandamano yanapitia wapi?
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama kuna ukweli ktk hili la maandamano!
    Bse lazima wapewe kibali na uko polisi watasema wanaandamana kwa ajili ya nini?Kutembea uchi?
    Na kama wakiandamana ama sure wengi watakuwa mabinti ni kuwatafuta ring leaders na timua chuo wote pumbavu sana.
    Wamekuja kusoma au kuinadi miili yao?
     
  20. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyu mwenye kata K anapatikana wapi nikajifunze hahahahaha
     
Loading...