Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BREAKING NEWS: Mgomo wa wanafunzi na walimu Ulayasi sekondari wilayani Ludewa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Njangula, Jul 19, 2012.

  1. N

    Njangula Senior Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ninavyoandika kuna migomo mizito miwili hapa shuleni Ulayasi wilayani Ludewa. Walimu wanamkataa msarifu wa shule(bursar) kutokana na ubadhirifu uliopitiliza. Wanafunzi wanadai kutimiziwa kero ambazo hazijaondolewa. Hivi tumeambiwa askari, mkuu wa wilaya na afisa elimu sekondari wanakuja toka makao makuu ya wilaya Ludewa. Walimu hawaingii darasani mpaka mkurugenzi amuondoe mhasibu. Ni mgomo usiyo na kikomo. Shule ina wanafunzi zaidi ya 1500 A-LEVEL na O-LEVEL. Source- mimi mwenyewe ni mwalimu hapa. We seek your help, congrats.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    CDM haihusiki kweli hapa kwenye huu mgomo

    Mkuu tunaaamini mtamaliza salama msije tuu mkapata virungu vya polisi kukawa na watu watakaoumia
     
  3. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,093
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Vizuri...!!!!!!!!!
    vox populi,vox dei
     
  4. N

    Njangula Senior Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa hakuna chama chochote kinachohusika. Ni kero za muda mrefu sana. Walimu walitafakari kwa kina sana majaaliwa ya watoto wa kipangwa(kabila la hapa) na watoto wa A-level kutoka sehemu mbali2 za Tanzania ambao wanafeli sana wakati suluhisho lipo wazi. Tunalenga kuondoa uozo. Polisi wakivamia watakosea hii ni migomo ya amani.
     
  5. P

    Penguine JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    CHADEMA hao wanahusika bila ya shaka yoyote. tena kova anajua hili suala. Lazima bursar wenu apelekwe mabwepande na mkenya
     
  6. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naomba niipost hii kwa blog
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo nimefanya kama utani tuu si unajua tena
    Polisi wetu hawajafundishwa kuwa kuna maandamano ya amani au kuna mgomo ambao watu wanadai haki zaio
    Wao wanajua kama ni mgomo ni kwamba sio halali na wala hawana haja ya kuuliza wao ni kutumia nguvu zao walizojifunza huko CCP
     
  8. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Mwisho wa siku lazma mtu apelekwe mabwepanda tu. we utaona
     
  9. KANDA MBILI

    KANDA MBILI Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Kwani nanihii yule wa uenezi bado hajasema CDM wanahusika na mgomo??
     
  10. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ulamwike! Asante mkuu kwa taarifa.
     
  11. N

    Njangula Senior Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Post tu mkuu, the public should know!
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Halafu wewe mwalimu badala ushauri wanafunzi warudi madarasani wewe umekimbilia huku kwani bursar ndo mwalimu wa hao wanafunzi acheni kukuza mambo
     
  13. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mapambano ya kudai haki yaendelee, hiyo ndo dawa, kila mtu atajua jinsi ya kudai haki yake maana serikali ya CCM ipo likizo.
     
  14. N

    Njangula Senior Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona umekurupuka swahiba kajipange upya. Mbona taarifa za ajali ya meli zimejaa JF badala ya SUMATRA? Nini vision na mission of JF? Umeniuliza nimewashauri mara ngapi hao watoto kabla ya leo? Unajua madhila ya tathnia ya ualimu? If you are politician with naive approach please be informed we are not politicians and we dislike it but we stand for the pedagogy of the oppressed!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Kweli tumefikia hali mbaya sana, kila kitu kinachotokea hivi sasa vyama vya siasa vinahusishwa badala ya kutatua matatizo yaliyopo.
     
  16. N

    Njangula Senior Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, uongozi mzito wa wilaya upo kuzungumza na wanafunzi wa A- level on parade ground venue, baadaye wataongea na teaching staff.
     
  17. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 995
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Walimu wakigoma wataajiriwa wengine toka Malawi, na wanafunzi wataletwa wengine toka Msumbiji!
     
  18. N

    Njangula Senior Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa ndugu, ni mtazamo wako tu!
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na mzee wa meeeeeeeee.,, akigoma itakuaje
     
  20. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Usimlaumu mkuu hajui kinachoendelea angekuwa anafahamu mambo yaliyoko huko wala asingekurupuka. Dah! Nimepamisi sana Mlangali
     
Loading...