Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya wazi kwa zitto kabwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANALUGALI, Dec 16, 2010.

  1. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Zitto Kabwe,
    Mbunge wa Kigoma Kaskazini,
    na Katibu Mkuu Msaidizi wa CHADEMA.
    Mheshimiwa,
    Kwa siku za karibuni jina lako limevuma sana katika vyombo vya habari kwa masuala mbali mbali na Watanzania hasa wanachama na wapenzi wa chama chako wamegawanyika ktk mapande mawili, wengine wakikushutumu na wengine wakikuunga mkono! Mimi leo kupitia JF ambako najua wewe ni mwanachama, naomba kupita mstari wa katikati na kukushauri kitu cha kufanya katika kipindi hiki kigumu kwa chama chako na wewe binafsi.

    Kama sikosei mheshimiwa, umri wako bado ni mdogo hivyo kunipa imani kwamba bado unayo miaka mingi ya kufanya kazi hizi za kisiasa kuliko viongozi wenzako wengi mlioko CHADEMA. Najua na nina amini kuwa unao uwezo mkubwa wa kufanya siasa lakini kwa hakika wale wote tunaokupenda umetuweka roho juu na hatujui your next move. Lakini Mheshimiwa, kwa jinsi hali ilivyo nakuomba usifanye move yoyote itakayo kuumiza wewe binafsi, kuumiza chama chako au kutuumiza sisi tunaokupenda na kukushabikia!

    Hivi sasa najua umekuwa lulu kwa wanaCCM, wanakutaka pia wanataka kukuchanganya kwa sababu wangependa kuona chama chako kikisambaratika ili ifikapo mwaka 2015 wasipate changamoto kama walizopata ktk uchaguzi uliopita. Najua pia kuwa vyama vya NCCR MAGEUZI na CUF wanakumezea mate na wangependa ufanye chochote ili uondokane na hawa CHADEMA na ikiwezekana uungane nao bila kujali maisha yako kisiasa.

    Mheshimiwa Zitto,
    Usikubali kupoteza mtaji wa kura zaidi ya Milion 2.5 zilizopatikana kwenye uchaguzi mkuu kwa chama chako. Najua kuwa ulichangia moja kwa moja au inderectly kupatikana kwa kura hizo ambazo mimi naona ni mtaji kwako wewe Mheshimiwa. CHADEMA siyo ya Mbowe, Slaa, Mtei wala Kiongozi yeyote. Naamini kuwa Chadema ni yetu sisi wananchi na wanachama wote hivyo mapambano yoyote yanayoendelea kwenye chama ni kielelezo cha mstakabali wetu na lazima historia itakuja tujuza pumba na mchele.

    Mheshimiwa, nakuomba uvumilie kama kuna matatizo yoyote kwenye chama, nakuomba ufanye uamuzi wa kishujaa utoke hadharani uombe msamaha kwa yote unayotuhumiwa nayo haafu uchukue hatua ya kuwaandikia barua ya kuomba msamaha viongozi wenzako. Ukifanya hivyo, utakuwa umeshinda vita zote zilizoko mbele yako na utaonekana shujaa ktk chama chako. Najua kwa kufanya hivyo, CCM watasikitika na kukusema kuwa umeisha kisiasa lakini mimi nadhani kuwa utakuwa umezikumbatia zile kura milioni 2.5 zilizopatikana kwenye uchaguzi uliopita na utakuwa umejitengenezea njia nzuri ya kuelekea 2015.

    Mheshimiwa, ni vema nikasema kuwa ni heri kupiga hatua moja mbili nyuma kuliko kurudi mwanzo na kuanza upya ili uweze kusonga mbele. Wanaokwambia ujiondoe CHADEMA hawakutakii mema wewe binafsi wala chama chako na wale wanaosema ufukuzwe hawajui mtaji uliowekeza kwenye chama na wala hawakitakii chama chako prosperity. Ndugu yangu Zitto, nakuomba utumie changamoto zilizoko sasa ufanye siasa ambyo itakuimarisha wewe na chama chako ili hata wapinzani wako waanze kukuamini na kujua kuwa wewe ni kijogoo wa siasa za Chadema.

    CHADEMA for Life.
    Sikiliza sauti kutoka kwa mama yako Mzazi,
    Heshimu viongozi wenzako na kila anayekutakia mema kwenye Chama

    Uwiwanyu Agukunda
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana,kama ni msikivu atakuwa amekuelewa!!!
     
  3. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    watamsamehe lakini hawata muhamini kamwe
     
  4. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye ndiye atakaye fanya wote tumuamini. Nina hakika akifanya hili, sisi wapenzi wake na washabiki wa chama chake tutamuamini na sisi tutawalazimisha viongozi wenzake waanze kumuamini wapende wasipende,
     
  5. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    .....kuongezea be careful na kiburi kutokana na kufahamika na vijisenti kuongezeka, hii inaweza kukuharibia sana!! ... nasikia we bado kijana mdogo, ebu heshimu hao wazee ikiwa ni pamoja na Dr wa kweli upate kufanikiwa!!
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo lake huyu dogo tamaaaaaaaaaaaaaaaaaa ndio zinazomponzaaaaaaaaaaaaa na siku zote watu wenye tamaaa ni rahisi sana kutumiwa na watu kama ROSTAM AZIZ na wengine wengi tuuuuuuuuuuuuuuuuuu.acha tamaaaaa bwana mdogo.
     
  7. m

    mbarbaig Senior Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    He is a 'snitch'
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    zitto angekuwa msikivu angejirekebisha pale ilipoanza issue ya ununuzi wa mitambo chakavu ya Dowans! Sasa hivi anataka kufunga mlango wakati punda ameshatoka zizini! Shame on him! Ni pandikizi la CCM kama alivyokuwa Mrema! Damu yake na iwe juu ya kichwa chake mwenyewe wakati anasubiri rasmi kifo chake cha kisiasa!
     
  9. semango

    semango JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wasiwasi wangu ni kua yawezekana ameshaingia mikataba na ccm ambayo kuivunja inamuwia vigumu.
     
  10. d

    dotto JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Hana lolote mbabaishaji. Mtu mzima una kuwa hypocrate ndani ya maamuzi ya wenzio ni usaliti wa kitoto. Mambo ya kizamani mno. Na anafanya kwa makusudi!! atoswe!
     
  11. D

    DENYO JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hoja imetulia ni fundisho kwa zitto na mamulluki wengine hii ni gharama ya kuwa kibaraka, inauuma saana. Kuwa kigeugeu au usaliti ni kitu kibaya saaaaana. Asante kwa ushauri uliotukuka
     
  12. c

    chidide Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Busara ni kitu cha bure ndugu!
     
  13. I

    ISIMAN Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jitahidi kuwa msikivu ndugu yangu
     
  14. K

    Kibongemzembe New Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kichaka acha kutumia lugha chafu. Ukiona huwezi kufanya argument kwa kutumia lugha safi? Wewe unaonekana ni kibaraka wa ccm.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280

    Hii ndio Tanzania zaidi ya uijuavyo, hapo kwenye RED naomba ufafanuzi, kwanza ningependa kujuwa jinsia yako, pili wewe kwenye chama unafuata itikadi au unafuata mtu? na ningeomba unijubu hapahapa nini falsafa ya CHADEMA? na je CHADEMA ni chama cha mlengo gani? na kama wewe ni mshabiki wa mtu na sio chama kama yule mtu akiamuwa kuhamia CCM uko tayari kwenda nae?
    nakulilia Tanzania nchi yangu, ewe mungu muumba wa mbingu na nchi, naomba uwasaidie watanzania wenzangu waanze kutumia ubongo kufikiri badala ya kutumia tumbo kufikiri. AMAN WARID KABOURU anatoka kigoma na ndio alikuwa katibu mkuu wa CHADEMA na sio naibu katibu mkuu.
    Naomba Great thinker yeyote aimalizie hii post yangu, maana natype uku nimejawa na hasila naweza nikaaribu keyboard yangu.
     
  16. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chidide,Mbona umetumia luga ya Matusi sana,kiasi kwamba hata ukiongea kawaida tu Watakuelewa.
     
  17. Double X

    Double X Senior Member

    #17
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni kirusi na ameshakuwa bazazi la ccm hawezi kubadilika hata kama akiomba msamaha hawezi tengana kamwe na rostam(labda arudishe HAMMER alilompa),anajifanya kiburi na jeuri sana, atimuliwe tuu na sioni kama kutakuwa na adhari yoyote kwa chadema,kabwana mdogo kapuuzi sana haka.
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yeeees!!! Atoswe tu!!!!!!
     
  19. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Unasema kweli lakini Zitto ana ego problem sidhani kama atasikiliza ushauri wako. Imeripotiwa jana kwamba mamake anasema mwanae Zitto ni mbishi hashauriki kirahisi!!
     
  20. j

    jambia Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo unaitwa WOSIA WA BABA! Safi sana ila wasiwasi wangu ni kama na yeye ni mwana JF na anaweza kupata ujumbe huu murwaaa!
     
Loading...