Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado natafakari kauli ya Malima kwamba zile silaha ni mtaji mkubwa wa maisha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NdasheneMbandu, Mar 11, 2012.

  1. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    Mimi bado najiuliza hivi Malima alikuwa anamaanisha nini aliposema kwamba silaha mbili zilizokoswakoswa kuibwa ni mtaji mkubwa wa maisha. Binafsi kwa kiongoozi mkubwa kama yeye naona kama hakupaswa kuongea hivyo. Kama ndivyo anavyoamini basi nchi hii tuna laana kubwa sana. Sisi wananchi tunawezaje kumtofautisha yeye na hao wanaotumia zana hizo kama mtaji. Inavyoonekana, aliyeiba ni changudoa wake maana tangu lini changudoa akahitaji silaha.

    Nitafurahi wanaharakati wakifungua kesi dhidi ya Malima ili atueleze silaha hizo anazitumia kwa biashara gani.
     
  2. k

    kelnmyg Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Wanajamii habari ya Jumapili. Ninaamini ni wazima na mnaendelea vizuri. Nimesoma gazeti la mwananchi la leo kwenye kichwa cha habari kinachoeleza kuibiwa kwa naibu huyu wa waziri naomba kunukuu sehemu hii

    Vitu alivyoibiwa ni pamoja na laptop tatu, aina ya Dell zenye thamani ya Sh5.6 milioni. Vinasa sauti viwili vya digitali na headphone zake zote ambavyo thamani yake ni Sh milioni moja, simu tatu, ya kwanza Nokia C6 ya Sh500,000, Nokia E200 ya Sh250,000 na Blackberry yenye thamani ya Sh5.5 milioni,” alisema kamanda huyo na kuongeza:

    “Vitu vingine ni pete mbili za almasi zenye thamani ya Sh2.5 milioni, Dola za Marekani 4,000 ambazo ni sawa na Sh6.5milioni, fedha taslimu Sh1.5 milioni, kadi mbili za benki, mabegi matatu ya nguo, baraghashia mbili zenye thamani ya Sh50,000 na nyaraka mbalimbali za Serikali.”

    Kaimu kamanda huyo alisema kuwa polisi waliokwenda kufanya uchunguzi wa awali walibaini kuwa mtu aliyeiba vitu hivyo hakuwa amevaa viatu kutokana na nyayo za miguu yake zilizoonekana nje ya chumba alichokuwa naibu waziri huyo.

    Hata hivyo, Kaimu Kamanda huyo ambaye pia ni Mkuu wa Upelelezi wa Mkoa wa Morogoro, alisema mwizi aliyeiba vitu hivyo hakuiba bastola na bunduki aina ya SMG alizokuwa nazo Naibu Waziri huyo ambazo zilikuwa sehemu ya wazi
    .""

    Jamani naomba kujua huyu kiongozi silaha zote hizi ni za nini? Je viongozi wanaruhusiwa kuwa na sila za kivita na kutembea nazo kokote? hivi vitu vyote alikuwa anataka kuhama mkoa au nchi?

    Naomba kuwasilisha!
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa kweli ile kauli kutoka kwa kiongozi wa Kitaifa........ilinishangaza sana........
     
  4. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mtaji wa kimaisha alikuwa anamaanisha ukiwa nazo unakodisha kwa wazee wa kazi unapata mkwanja
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Amechanganyikiwa,kulizwa na demu si mchezo ndugu,yeye aliamini amempa penzi moto2 kumbe CD alikua kikazi zaidi.
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade kama wewe ambavyo hujapata majibu ktk hiyo tafakuri yako jadidu nami pia nimegubikwa na maswali mengi sana.Nimesoma kwenye mwananchi kwamba siraha mojawapo ilikua SMG. nijuavyo SMG NI siraha ya kivita ambayo mtu binafsi haruhusiwi kuimiliki hapa Comrades naombeni ufafanuzi wenu.Ni vipi Bwn Adam amiliki siraha hii?
     
  7. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza anatembea na silaha zaidi ya moja, yeye ni nani?
    Kwa kuwa kasema ni mtaji, hapana shaka ametupa mwanga wa nini anazifanyia silaha hizo
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,709
    Trophy Points: 280
    Ameibiwaje? silaha zilikuwa na shughuli gani sasa? si angetengua mtu kiuno!!!!! vuai kesha sema lolote? kamati ya ulinzi na usalama ishatoa msimamo wake juu ya mtu asoweza tunza silaha. nyaraka za serikali zilizoibwa mbona hazitaji!!!!!!!!
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dogo alikuwa na Bastola + SMG LoL!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yuko kikazi zaidi, we unadhani majambazi wanaoiba kwenye mabenk ni akina nani?
     
  11. D

    DOTTO MUNGO Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kaudanganya umma, kwani huenda alikuwa na nyaraka za serikali ambazo kuna wizi umefanyika. Ili kuua soo apitishie kwa kusema ameibiwa vitu vyake vyote. Kama serikali imekerwa na uongo huu, imfikishwe mahakamani ili aeleze kwa nini amiliki kizembe silaha ya kivita?
     
  12. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh yakweli haya? Alisema kweli silaha ni mtaji? Hivi nikweli alikua na smg!! Au watu wanampakazia? Hayajanielea haya!!
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kelnmyg,
    nilifikiri una maswali mengi sana, eg vinasa sauti vya nini, hiyo Blckberry ya TSh 5.5m/- mbona bei kubwa sana? etc? Anyway, mimi ni referee (Moderator) wenu, nawatakia mjadala mwema!
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyu jamaa alikuwa na madini yenye thamani kubwa..ndio maana inabidi atumie bunduki mbili kuyalinda!
    mbaya zaidi yule malaya aliondoka na baadhi ya madini.
     
  15. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kweli viongozi wetu wamejisahau.... ila iko siku watatueleza vizuri..
     
  16. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duh kuna blackberry hadi ya 5.5 ml !!
     
  17. B

    Budo Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu jamaa ni mtu wa wapi? Laptop 3 za nn hajui flash disks au extenal hard disks?
    Tatizo anaona watz wajinga wakat yy ndo mjinga
     
  18. Wise T

    Wise T Senior Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwanza hakuna blackberry ya bei kubwa hivyo, labda alinunua mwezini?
     
  19. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Anakuwa na madini kwenye mikoba yake ndo mana anatembea na SMG,usishangae badae ukaja kuambiwa alikuwa na grenade kwenye begi la nguo lililoibwa na kahaba
     
  20. y

    yegomwamba Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaimu kamanda huyo alisema kuwa polisi waliokwenda kufanya uchunguzi wa awali walibaini kuwa mtu aliyeiba vitu hivyo hakuwa amevaa viatu kutokana na nyayo za miguu yake zilizoonekana nje ya chumba alichokuwa naibu waziri huyo.


    hapo kwenye red inamaana huyu mtu alikuwa nae chumbani,alivyo gundua mh.kaanza kukoroma,mwanadada kamtoka fastasta
     
Loading...