Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha - Je tunaridhika na utendaji wa Godbless Lema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpingauonevu, Mar 13, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tukiwa ni wakazi wa Arusha tunakubaliana kwamba Arusha ni ngome ya CDM. Arusha ni jiji ambalo linaingiza pato la kutosha kwa Taifa. Lakini ndilo jiji pekee Tanzania ambalo halipangiki, halina barabara na wala haijulikani mpango wake wa kesho ni nini. Lakini kwa Mbunge wetu tunaona yuko busy na matukio yatakayomfanya awekwe ndani na polisi ili apate kura za huruma. Swali la kujiuliza
    1. Majukumu ya mbunge ni yapi na Lema ametimiza mangapi.
    2.Majukumu ya madiwani ni yapi na mbunge amewahamasisha madiwani wake kwa mangapi?
    3.Je? tukimlinganisha Lema na Felix Mrema nani atakuwa amefanya mengi kwa maendeleo ya Arusha?
    4.Je? Lema ndiye aina ya mbunge tunayemuhitaji?
    naomba kuwakilisha
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sasa haya maswali unamletea nan humu? Si uwende Arusha ukawaulize wananchi wenyewe kuliko kuleta ukinega wako humu! Najua unachuki binafsi na Lema na una element za kigamba, Basi na wewe tukuulize hivi na wewe umefanya mangapi ktk taifa lako kama si kupiga majungu 2" ACHA TABIA ZA KIKE.
     
  3. M

    MGONGOFIMBO Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabla ya kuangalia hayo angalia vikwazo vya dola na ccm anavyokutana navyo
     
  4. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    aah kaka maisha hayaendi hivo bana! hili ni jamvi la weledi. maswali yako wazi na ni vizuri ukitoa hoja kuliko kuwa mkali tu. hata hivyo kama wewe sio mkazi wa jimbo la Arusha hili halikuhusu maana huna cha kujibu. waachie basi wanaoishi Arusha wajibu kulingana na muono wao.
     
  5. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    tuviainishe basi ili watu wengi wavione. mfano alitaka kufanya nini na dola ikazuia nini basi hapo tunajua sio kosa lake.
     
  6. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tuambie kwanza utandaji kazi bora ya hao wabunge wa ccm unaowaona wanafanya kazi nzuri kuliko Lema?
    Mada yako inaonyesha wazi wazi chuki binafsi na Lema
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asijidanganye mtu kuwa mbunge wa upinzani anaweza kutimiza ahadi zake za kampeni, atachokifanya zaidi ni kufatilia yaleyale yatakayotimizwa na Serikali iliyopo madarakani, na sera zitakuwa ni za chama tawala.

    Cha ziada atakachokifanya ni kupiga porojo tu.
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeongea point sana . Kwakweli hali mbaya sana hasa upande wa barabara na ajira kwa vijana . Nafikiri 2015 tutajua chakufanya.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bucho unaonekana unaijua A-Town, kumbe nimegundua wewe ni wa kuja, au la una lako jambo!
    Kam aupo Arusha kwa sasa utakuwa umeona mabadiliko katika barabara kadha za mji!...
    1.Hujaona bara2 ya round about ya Unga Ltd kupitia FIRE kwenda kuunganisha East Africa Hotel ikiwa inajengwa?
    2.Hujaona eneo la Makao Mapya bara2 zile zikiwa matengenezo?
    3.Huoni bara2 ya Ngarenaro to Majengo ikiandaliwa kwa upanuzi?
    Ni kweli hazi-meet demand ya barabara, lakini huwezi kufanya kazi hizi overnight!
    We should learn to appreciate!
     
  10. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    hivi ni kweli JF kuna vichwa? yaani mbona hamtoi hoja? yaani wote mnadai nina chuki sasa hata kama nina chuki jibuni basi hoja ili ijulikane nina chuki! nina wasiwasi hata hamjui mbunge wenu kawafanyia nini! kama wa CCM hakufanya niambieni wa CDM amefanya nini?halafu swali jingine hivi tulimchagua Lema au CDM?
     
  11. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tungekuwa na utaratibu huo wa kuhoj bila shaka serekali ya ccm isingekuwa madarakani..najua unaugomvi na lema kwa kuwa hakukupa ubwabwa,kofia,kanga.........kiukwel lema kaongeza uelewa wa watu hapa ar.polisi hawapigi watu hovyo kama wanavyofanya mikoa mingine lingine tunaona barabara za lami zinajengwa kwa kasi katikati ya mji
     
  12. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli maisha yamekuwa magumu mara dufu. Lema ni mbunge kazi za mbunge zimeainishwa kwenye KATIBA ya jmt. Haya maswali muuli aliyeshikilia dola na serikali. Felix hakufanya lolote la maana hata kidogo, zaidi kawekeza katika mashamba ya maua 'malalua'
     
  13. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ahsante. umekuja na barabara. wengine wekeni mengine basi.
     
  14. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    Kwani wewe ulimpa kura mbunge wako ili akupatie nini? na je ulichokitarajia amekupa?
     
  15. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kati ya LEMA na CDM unapenda nini?
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo red; hizo kura za huruma anapiwa lini ? kama kuwa busy na police ni baada ya uchaguzi sasa hizo kura za huruma zinakujaje leo mwaka 1 baada ya uchaguzi

    Ndiyo maana watu wanasema una hila na LEMA
     
  17. D

    DOMA JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mimi na familia yangu tunaridhika naye kwa asilimia 100
     
  18. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kwani Tanzania kampeni za 2015 si tayari zimeanza?
     
  19. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    napata tabu sana ninaposikia mtu akimlilia mbunge eti kuhusu suala la ajira. Kila mtu anajua jinsi gani taratibu za ajira zinavyopatikana. kuna vigezo kama mwombaji aombe mwenyewe, uadilifu wake, na sifa au fani anayoombea. Kumwambia Mbunge eti akalete ajira kwa vijana huko ni kudanganyana.
    1. Ana takwimu za jobless katika jimbo lake?
    2. anaombea kasi nafasi gani kwa watu wepi na wenye sifa zipi?
    3. Mbunge anayesema ataleta ajira kwa vijana kwenye majukwaa naona ni ****** tu kutuona sisi mapoyoyo.
    4. wanasiasa wanatakiwa wawakazanie hao jobless kuwa maisha zio lazima kuajiriwa unaweza ukajiajiri mwenyewe tu na ukala mabata ya kutosha.kulinagana na uwezo wa kisomo chake au pia upeo wake.
    Mbunge au kiongozi atayesema kuwa TUTATENGENEZA MAZINGIRA MAZURI YA WATU KUJIAJIRI AU KUAJIRIWA NA asimamie hilo huyo ndio kiongozi. Huwezi kucreat ajira milioni moja bila kuwa na takwimu na mazingira ya kufanyia hizo kazi mi naona nkama usenge tu kutudaganya
     
  20. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama umetumwa na magamba kuja kulichafua jembe utaambulia kujichafua mwenyewe,na kwa taarifa yako sisi wana Arusha aka machalii tunamkubali lema hata atawale milele jimboni kwetu,nyinyi magamba type mlileta nin zaidi ya majungu na wizi wa tanzanite yetu kupeleka nje na kuwafukia wachmba migodi hapo mireran ndani ya mkoa wa Arusha?.Mwacheni Mhe.G.Lema awaadabishe nyie magamba!Mtakomaje arumeru?
     
Loading...