Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Green guards wawapiga wananchi wa Daraja mbili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Oct 25, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Leo jioni green guards wamewashambulia na kuwaumiza vibaya wananchi wa daraja mbili kwa madai kuwa wamewasaliti. Hali hiyo ilitokana na wanachi kuonyesha ishara ya vidole viwili vitumiwavyo na chadema.

    Baada ya kichapo hicho kada mmoja wa chadema alipigwa na green guards na kuumizwa vibaya na kushonwa nyuzi nne, amepigwa mbele ya polisi na green guards wakiongozwa na jumanne mjusi
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hawakubeba bunduki?
    Poleni wazalendo
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hapo cjui!JK anakuja Arusha kuzindua jiji!cjui atapata wapi watu wa kuwahutubia,labda wawabebe kama kawaida.Hawa ma ccm wanawalazimisha watu wawakubali wakati hawana sera wala huruma kwa wananchi!!?wangewaleta wa kwao kwenye mikutano yao na cyo kuwalazimisha na kuwapiga wananchi wasio na hatia
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duh, hivi hao green guard siku wakosee waingie angaza mbaya, sipati picha
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Arusha imekuwa jiji?

     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    69359_4408126895322_1593972278_n.jpg
    huyu ni mmoja wa makamanda aliyeumizwa vibaya huko Daraja mbili!
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JK alishatuambia, baada ya G. Lema kusimamishwa ubunge Arusha imekuwa salama. Sasa mbona hawa Green guard wanamuangusha tena?
     
  8. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hawo lazima watakuwa wametumwa na huyu mwanada-shost aka Mamaa junior View attachment 69313
     
  9. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kamanda tena anaumizwa hahaha kaaz kweli kweli
     
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha masihara kwenye masuala ya msingi gamba wewe!!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hapa ndipo mahali uwezo wao wa kufiri ulipofikia. Wamemwaga damu za watanzania Igunga, wamemwaga damu za watanzania Arumeru, Wamemwaga damu za watanzania Morogoro, Iringa na bado hawajatosheka wanataka roho za watanzania wote.
    Wanang'ang'ania kushinda wakati watanzania wamewakataa. Wanataka nini?
    Amani ya watanzania italetwa na watanzania kupitia sanduku la kura. Mungu ibariki chadema, mungu ibariki tanzania.
     
  12. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mwenye masihara ni aliyevuruga hii ndoa takatifu.. View attachment 69316
     
  13. W

    Wimana JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Hizi damu za watu zinazomwagwa hovyo hovyo nchini mwetu, kwa nafasi ndogo tu kama ya udiwani ni jambo baya sana. Naiona hatari nyingine kuelekea uchaguzi wa ngazi za mitaa 2014 na uchaguzi mkuu 2015!
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,271
    Likes Received: 11,635
    Trophy Points: 280
    CCM kwenye mabango, Chadema mioyoni mwetu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  15. G

    GHANI JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baada ya uamsho sasa ni chadema.Ni mwendo wa piga, ua, tafuna, meza,sahaukika duniani.Nawahakikishia chadema mtafutwa na msajili wa vyama na kupotezwa kwenye nyanja za siasa.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hapo red Kamanda! Huyu j4 ni soo hapa town enzi yake na nikukikutana naye uso kwa uso hakika tutazikunja tu!
    Namjua sana na hata anaponyea bila shaka ninajua!

    Labda nisikutane naye!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hapa sana Kamanda!


     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona uchungu umewapata baada ya propaganda ya CDM chama cha vurugu kushindwa na mtego kwa Lema kuteguliwa vizuri.

    Daaah inasikitisha sana jamani!!!!
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Dalili ya kifo ni kutapatapa. R.I.P magamba. Poleni makamanda, na tunawatakia afya njema mrudi kwenye mapambano.
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nawatamani sana siku moja wajiroge waingie anga zangu,lazima mmoja wao akitoka hapo ni labour case, wananitia hasira sana hawa magaidi wanaofunzwa na ccm
     
Loading...