Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

3D bongo muvie

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, Sep 11, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,020
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    hivi wakuu mnadhani ni lini na hapa kwetu tutaanza kuangalia muvi za 3d zilitongenezwa hapa hapa kwe2? halaf pia kuhusu muvi za animation. hapa kuna magwiji wa 3d modelling, watu wanajua lightwave na ma 3ds max yakutosha but stil ha2apply knowledge zetu. mnaonaje wakuu?
     
  2. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona una taka kutembea bila kutambaa kwanza?, eti 3D movie , unafurahisha, uliza kwanz aje lini tutaanz akushot ovies kwnye Film, na sio hizi home made video za kina Kanumba?
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa Kishua umeniwahi, ila ukweli ndio huo. Bado Wabongo hatujaanza kutengenza filamu (movie in that sense), zilizopo ni 'video'.

    Kwa hiyo tukianza kufanya filamu then 3D films pia zitakuja.

    Kitu kingine muhimu cha kufahamu ni kuwa, animation ya kwenye movies nyingi za wenzetu hazifanya kwa kutumia off-the-self programs kama ulizotaja. Kila filamu ina mahitaji yake, kwa hiyo watu wanafanya custom programs ili kutimiza malengo yao (script whatever).
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu naona unatania.... au sio hii 3D niijuayo mimi??
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,020
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    wakuu ni mtazamo tu ila nimefurahishwa na michango yenu. mi nafkiri kinachokwamisha ni budget. utaskia m2 ana tumilion tutano kashatoa muvi
     
  6. D

    Daady Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtoto wa Kishua na Gurta..kilichopo Tanzania ni michezo ya kuigiza nafikiri hata kuitwa video bado...maana angalia hizo mnazoita ''video'' za kibongo eti unaweza kukuta inaishia mtu anakunywa chai au anacheka...no lesson etc
     
  7. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanigeria wenyewe hawajaanza!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hii inastahili kuwekwa kule kwenye jokes,it serves the purpose of making one laugh.
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wewe na wataalam wengine wa graphics naomba niwaulize sababu siku za karibuni nimekuwa nina interest na mambo ya graphic. na ubaya au uzuri napenda kujaribukwa vitendo

    Maswali

    1. Je nikitaka kuiweka hiyo avatar yako hapo kwenye 3D nitahitaji nyenzo gani na itanichukua muda gani na hatua gani zitaniwezesha kufikia malengo yangu ?
    2. Kutengeza carton movie ya kiswhaili ama ya zile hadithi za kiswahili tulizosoma zamani kama ya sungura eg sizitaki mbichi hizi inahitaji shilingi ngapi?
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mkuu hebu 2toke kwenye maigizo kwanza tuanze kufanya moviez ndo tujaribu 3D
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mpenzi wa 3D, ingawa najaribu tu kujifunza mwenyewe kwa kusoma tutorials na kutumia sources zingine. nashauri badala ya kukatishana tamaa tuangalie uwezekano wa kushirikiana ili kufikia lengo la kupiga hatua katika fani hii. Ningefurahi sana kama ningeweza kukutana na hao magwiji wa 3d ili nipate niweze kuvuna maujuzi yao. Cha msingi ni kwamba tushieikiane tusinyimane ujuzi, maana tatizo lingimne la wabong ni kwamba mtu akishajua kitu basi hataki wengine wajue ili awe peke yake, wanasahu kwamba hata project hazifanywi na mtu mmoja ni teamwork. Sikatishi tamaa na ninamshukuru mzeewaloliondo kwa kuleta mada hii.
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Unamaanisha hii post yako au!
     
  13. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,020
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    heko mkuu. yan umeongea point kali sana. tusijidharau,tunaweza.
     
  14. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Bajeti $150 million

    [​IMG]
    Bajeti: $200 million

    Bajeti ya elimu Tanzania $400 million.
    So hakuna economic sense ya kutengeneza movie kwa kiwango hiki Bongo kwa sasa, hauwezi ukarudisha hela, labda tufanye short story ambazo ni za kujifurahisha na kukuza jina kama hizi zimetengenezwa Zimbabwe na Korea ila sijui wazim wanahusika kiasi gani.
    Jungle Beat from www.junglebeat.tv - YouTube
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    naomba niulize....hivi ukitaka kuona hizo 3D moviez si lazima uwe na TV inayosupport.......na je hapa bongo itakuwa inauzwa sh ngapi?.....nimeuliza tu....
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usisahau na miwani yake
     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kuiona 3D movie in 3D lazima uwe na TV inayosupport na movie yenyewe inabidi iwe imetengenezwa ionekane in 3D ila kuiona movi ya 3D Animation in 2D hauhitaji kitu chochote special kama hiyo youtube clip hapo juu ni 3D animation lakini iko kwenye 2D format, kwa hiyo hapa tunaongelea zaidi 3D kama technique ya animation kuliko kuona kitu in 3D.
     
  19. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama unataka kuangalia video za 3D nunua HTC EVO 3D,LG OPTIMUS 3D,shoot ur own videos na utaenjoy! I dnt evn want to get started with us making 3D Movies....
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Movie za kinigeria zina tofauti gani na zetu?kuanzia story mpaka mtindo wa editing.
     
Loading...